Sony Việt Nam công bố giá Xperia Z Ultra: 17,990,000 đồng, quà tặng lên đến 2,4 triệu

Trung Dt
26/7/2013 3:49Phản hồi: 436
Sony Việt Nam công bố giá Xperia Z Ultra: 17,990,000 đồng, quà tặng lên đến 2,4 triệu

Ngay trong buổi sáng nay, Sony Việt Nam đã âm thầm công bố giá bán chính thức dành cho chiếc điện thoại màn hình lớn Xperia Z Ultra. Qua đó sản phẩm có giá bán 17,990,000 đồng, không chênh lệch nhiều so với mức giá dự đoán. Tuy nhiên thay vì rầm rộ so với lần công bố Xperia Z, đợt này Sony chỉ thông báo việc đặt hàng tại một số đại lý như Mai Nguyên, Nguyễn Kim, Viễn Thông A... bên cạnh Sony Center quen thuộc, và bộ quà tặng tuỳ thuộc vào nơi mà khách hàng đặt trước. Quà tặng có thể bao gồm là pin sạc dự phòng CPF1LS dung lượng 3500 mAh, miếng ốp máy hoặc bao da, áp dụng tuỳ vào nơi bán. Tổng giá trị quà tặng ước tính khoảng 2,4 triệu đồng.

Người dùng đã có thể đặt hàng tại các đại lý ngay từ ngày hôm nay (26/07), thời gian giao hàng dự kiến là 8/8/2013. Trong đó Mai Nguyên cho biết họ sẽ giao hàng trong ngày 6/8/2013 vào đúng dịp khai trương showroom mới tại số 144 Võ Thị Sáu, Quận 3, TP HCM. Đối với các phụ kiện được giới thiệu cùng với Sony Xperia Z Ultra, Sony Việt Nam cho biết các sản phẩm này sẽ xuất hiện sau khi Xperia Z Ultra được phân phối. Nếu chỉ tính riêng về dòng sản phẩm điện thoại, Sony Xperia Z Ultra đã phá kỷ lục về mức giá bán chính hãng cao nhất từ trước đến giờ cho sản phẩm được phân phối tại Việt Nam.

tinhte.vn_Sony-Xperia-Z-Ultra_sony-center.jpg tinhte.vn_Sony-Xperia-Z-Ultra_mai-nguyen.jpg tinhte.vn_Sony_Xperia_Z_Ultra_thegioididong.jpg

Nguồn: sony việt nam
436 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thơm :rolleyes:
hunterval
TÍCH CỰC
11 năm
@manhmanh989 thúi
@dmt4ukhw4 hai bác này có tình ý với nhau thì phải.
@manhmanh989 Hai bác cư phun qua phun lại lam ô nhiễm ca topick sáng nay hai bác súc miệng bằng nước gi vậy.
@honghai12a1 Nhảm vãi:D
Khiếp khủng.. Cái giá to hệt như cái màn hình 😔
Thời buổi khó khăn mà vác gần 20tr đi mua e này thì thôi rồi :p
@Nguyễn Thành Bồi chuẩn !
giá chát thế ,và nó sẽ mau giảm giá xuống thôi ,giá này mà trụ nổi đến 5s ra thì mới là chuyện lạ à ,chịu thua Sony => đẹp, chất nhưng giá thì không thể yêu em nữa ....

>> Có khi nào trên dòng đời tấp nập , ta vô tình vấp phải cục...iPhone 5 <<
@Nguyễn Thành Bồi Thế mà nhiều người lại mua "1 chiếc điện thoại với cái giá trên mây" mà màn hình nhỏ hơn nhiều!
rattouille
ĐẠI BÀNG
11 năm
Z ultra vs cái giá ultimate
kanth
ĐẠI BÀNG
11 năm
tặng cái dock còn gia trị hơn 😕
@kanth 18tr quà 2tr4 thôi bán 16tr đi rồi người ta thích mua thêm gì thì mua, nhiều người ko thích quà tặng mà ko đủ tiền mua thì sao 😃
@mr.nhoxsin Đồng ý với bác. E thà là mua với giá 15,6tr - 16tr. Chứ ko thèm ba cái đồ tặng vớ vẩn. E chỉ thích cái tai nghe SBH52 thui.

Gửi từ Galaxy Phablet - với cảm hứng thiết kế từ gió,nước,cát,đá,bom,mìn và lựu đạn.
galamco
TÍCH CỰC
11 năm
máy to giá cũng to ghê 😔
lamgia2008
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sẽ giảm giá nhanh thôi
Sony hớt quá

Sent from my C6602 using Tinhte.vn
Cái giá rất chi là bệnh! Hãy nhìn lại mình đi SONY
@Kenny
Người ta mua note vì các chức năng os mang lại và tiên phong dùng viết. sony chỉ ăn theo phong trào chứ có phải là kẻ tiên phong? cái việc dùng các loại viết thi2 do dùng panel cảm ứng như loại lumia 920 chứ có gì mà lạ.
Bạn thích sony thì cho rằng thiết kế đó nhìn đẹp mắt? nhưng lại bất tiện khó cầm nắm vì vuông quá, cái gì cũng có giá trị riêng của nó. Fan sony siêu bệnh là cứ miệng mở ra là thiết kế? chẳng lẻ mua về ngồi ngắm từ sáng đến chiều trừ cơm? hay chỉ nhìn mà không sử dụng?. Đâu thể lấy ý kiến cá nhân của bạn mà đại diện. Vậy câu hỏi cuối cùng là bạn có mua đt này không? nếu không mua dùng thì lấy gì bênh vực? phải xài qua mới dám bênh chứ?.
@baby_ghost127 GIÁ rất cao nhưng nếu đi so sánh trên mặt bằng smartphone của các hãng nó vẫn chấp nhận đc so vs cấu hình ,màn hình chíp công nghệ này nọ,,,tôi còn nhớ cái giá BB Q10 là 16,5tr mới thật sự là không chấp nhận đc.... z ultra khoảng 16.5 thì chắc vừa lòng nhau
Kenny
CAO CẤP
11 năm
@something4nothing sao lại tiên phong dùng viết :rolleyes: bác chắc k đấy ??? thế bạn thường cầm đầu vs đít đt hay cầm ở giữa :rolleyes: và nếu như bạn học qua khóa tiếp thị bán hàng thì bạn sẽ hiểu vai trò thiết kế trong sản xuất nhé. Tất nhiên mình sẽ mua để thay thế em note2 đang dùng 😃
@Kenny Vậy mong sớm nhận được ảnh trên tay của bạn , đừng lấy của người khác nha , như thế ngại lắm đó .
Gom lúa, bán ngay ip5 để xúc em này ko thể chờ đợi hơn đc nữa, ko thể ngăn chặn sự thèm muốn này và ko thể ....
lom-com
TÍCH CỰC
11 năm
@virusday_123 chicharito dạo này sao quả thế không biết.có cái ultra thôi mà phải gom lúa,bán bớt iphone thì thật tội nghiệp nhể.hihihihi
@virusday_123 Bác fan cuồng sony rồi …
@virusday_123 Chính nhờ có những fan cuồng như bạn mà Sony mới bán được mấy con này à. 😃 hâm mộ bạn vì độ chịu chơi.
Giá này thì thất bại nắm chắc trong tay rồi Sony...
luka
TÍCH CỰC
11 năm
@thichlangthang Rồi sẽ down, Giá này thì nắm chắc trong tay...SONY 😃
hieutu007
TÍCH CỰC
11 năm
Với Sony từ cái sản phẩm đến cái giá, chả bao giờ ham nổi....
Nói ko phải chửi chứ với chiến lược như thế này, SONY sẽ không bao giờ giành được thị phần với các hãng khác --> rồi sẽ tiếp tục than lỗ với lỗ....
@hieutu007 Sản phẩm thì rất ham, nhưng cái giá thì rất SONY. :p
P/s: Sony mình mê em Sony Duo Pro 13.😃 và đó là ước mơ
hieutu007
TÍCH CỰC
11 năm
@Nguyễn Thành Bồi
Sài hàng SONY rồi bạn sẽ thấy.
Nhỏ em mình đang sài con Vaio, bàn phím bị hỏng 3 phím, đem đi sửa tại trung tâm bảo hành thì hãng yêu cầu thay bàn phím mới với giá 4.500.000 VNĐ --> sản phẩm đã mắc rồi mà phụ kiện còn mắc hơn -->vãi cả đ... từ nay em xin chừa Vaio với Sony..
@hieutu007 sao nản lòng chiến sĩ vậy nek 😁.
@hieutu007 Con Mac của thằng bạn em 25 chai mà còn liệt touch-pad, liệt nút space đi thay hết gần 5 chai...Hàng nào dù xịn đến đâu chả có lỗi, vấn đề là tỉ lệ thấp mà thôi, tuy tỉ lệ thấp nhưng vẫn có người dính, cái đó do ăn ở...😁 Như 3 con Vaio nhà em gần 5 năm tuổi, chai mỗi cục pin....:D
anam_vn90
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hieutu007 mọi người cứ khen Vaio, nhìn công nhận sang thật, nhưng mấy con láp của bạn e dùng, 2 con chết ổ cứng, 1 con lỗi màn hình @@, mình dùng hàng SS mà 3 năm chưa mang đến bảo hành lần nào
Thiết bị mới ra bao giờ cũng tặng kèm nhưng thực chất là mua kèm =))
@namphuong000 ko tặng quà thì nói tại sao máy mới ra lại ko tặng j.tặng quà thì nói là quà đã được tính vào giá.😕 vãi
Kén người dùng
Giá này chắc hổ mua :-ss
handukims
TÍCH CỰC
11 năm
k lấy quà KM trừ vào tiền thì giá là quá ngon....
giá gì mà chát quá
dùng con này mà ko có cái tai nghe bluetooth BH52 gì đó thì cũng vất, tóm lại tổng thiệt hại cũng phải 20 củ
hanhbeo85
ĐẠI BÀNG
11 năm
@virusday_123 vui lòng nhìn kỹ đi, 16990 = may+ tai nghe
@hanhbeo85 bác vui lòng đọc kĩ đi tai nghe BH52 chứ ko phải tai nghe buffalo, ko biết nó là gì thì làm ơn google hộ cho
to nhất hiện nay và giá cũng khủng nhất hiện nay. Chưa bao h thấy đt nào quá 16tr trừ con này
@pro744 iphone 5 64GB, S4 bản 2 sim và S4 bản S800.
@technological experience haiz đang ns tới đt bảm 16gb à, còn mấy con kia chưa ra
@vietanh9566 bản 16gb thôi à. Mà lúc ra máy thg gia vn hét giá chứ bọn vinaphone ra sau giá rẻ hơn
@lom-com bản 16gb thôi à. Mà lúc ra máy thg gia vn hét giá chứ bọn vinaphone ra sau giá rẻ hơn
Phỏng tay, bỏng miệng với hàng SONY, always, ít's SONY.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019