Sony Việt Nam giới thiệu soundbar HT-S20R, 5.1 kênh, 400W, giá 6.490.000 đồng

tam8101399
15/7/2020 6:5Phản hồi: 86
86 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tranduymb
TÍCH CỰC
4 năm
Rẻ mà trông cũng ra gì và này nọ phết đấy chứ
😔 ko biết ra cơm cháo gì ko hóng mod review a
HamDzui
CAO CẤP
4 năm
Không biết 2 loa vệ tinh phía sau có cần phải kết nối dây hay ko?

Mình thì xài 2.1 Wireless của Vizio thấy chất âm cũng quá ngon rồi
tam8101399
TÍCH CỰC
4 năm
@HamDzui loa sau dạng passive nên phải nối dây về amplifier trên cục sub bạn nhé
HamDzui
CAO CẤP
3 năm
@tam8101399 Lỉnh kỉnh quá nhỉ
Loa rear mà có dây thì vứt, thà đừng có còn hơn!
Ko thì làm như LG ấy! Làm cái module ko dây đằng sau kết nối với loa rear!
Thứ nữa là đầu vào thì ráng mà nhét vào loa thanh vì nó lun nằm dưới TV, chứ nhét vào loa Sub đặt ở góc phòng thì lại kéo dây ra à!?! Ko hiểu nổi ông Sony bao năm cái loa rear ko dây mà làm ko nổi
HamDzui
CAO CẤP
4 năm
@QuanLyNhaNghi Cho mình Model của LG với
@HamDzui Syk8 , syk 10 gì đó ko nhớ chính xác! Model từ 2019 trở về sau! Cách đây khoảng 1 tuần tinhte có review đấy
baduy90
TÍCH CỰC
4 năm
Rối hơn cả loa vi tính 2.1 ấy. Dây dài như thế đi lại vướng lắm.
Nhìn kiểu trình bày và ảnh chụp là biết bài qc
Tuan_ipad2
ĐẠI BÀNG
4 năm
Sản phẩm để lừa gà người mới chơi hệ thống âm thanh, có cổng out hdmi mà lại không có cổng in, cái cổng in mới giá trị và đúng với cái giá hơn 6 củ, 6 củ mà không có hdmi in thì sony chơi đểu thật
ductoan1884
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Tuan_ipad2 ông cứ nói phải có cả hdmi in và out thì thử đưa ra 1 model sản phẩm nào có đúng cả 2 cổng như ông nói xem nào. HDMI ARC là cả in và out rồi còn gì, có phải cổng HDMI thường đâu!
Tuan_ipad2
ĐẠI BÀNG
2 năm
@ductoan1884 Đầy modem của các hãng khác đều có cổng in và out hdmi nhé bác, cổng công out cực kì quan trọng vì nó xuất cả âm thanh và hình ảnh, còn cái cổng in nó gần như chỉ nhận giải mã âm thanh thì giống như cổng quang thôi, đó là 1 cú lừa cho những ngừoi kho hiểu công nghệ, ông phát biểu mà chả hiểu gì lấy đâu ra cổng out thế, nó chỉ có cổng in thôi, giải thích lần cuối cho ông hiểu nhé, ông có 1 đầu hd cắm qua soundbar mà soundbar đó kho có cổng out hdmi thì ông xuất hình ảnh lên tivi kiểu gì?
TanPhatPro
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Tuan_ipad2 Em cũng mới lấy con hts20r này, em cắm laptop vào màn tv, rồi từ tv em cắm arc vào soundbar để coi phim. Ý bác là nếu nó có cổng out thì thay vì cắm vào tv em có thể cắm vào cổng hdmi in rồi cổng out em cắm ngược ra tv à bác?
Tuan_ipad2
ĐẠI BÀNG
2 năm
@TanPhatPro Cắm kiểu của bác là để tivi giải mã âm thanh rồi xuất qua loa, cắm qua soundbar mới đúng là để soundbar giải mã â m thanh
zodzeus
TÍCH CỰC
3 năm
Loa này coi nètlix ổn ko anh em. Ko nghe nói gì tới dts hay doby
ductoan1884
ĐẠI BÀNG
2 năm
@zodzeus cũng ko rõ nữa b ạ. Trên trang chủ điện máy xanh thì ghi là có, chắc ghi sai thông tin rồi 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019