Sony WH-1000XM4 chính thức ra mắt, Bluetooth 5.0, kết nối cùng lúc 2 thiết bị, giá 350$ không đổi

abuchino
7/8/2020 5:24Phản hồi: 119
119 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cầm tiền mua 1000xm3 😆
virus912
TÍCH CỰC
4 năm
@vodanhdaisu Giá bao nhiêu bạn ơi
@virus912 3500k
tuoigaday
ĐẠI BÀNG
4 năm
@vodanhdaisu Còn không b
@tuoigaday Vẫn còn nhé. Check inbox bạn nhé
caocao_203
TÍCH CỰC
4 năm
Rất là nóng tai luôn
Xịn
AE nào dùng rồi cho ý kiến em này vs. em tai nghe Surface của MS. Vì đang dùng SF nên muốn đồng bộ nhưng lại băn khoăn về chất lượng. Thanks
TUM LUM
TÍCH CỰC
4 năm
@thanhlonghp Tai nghe Surface chất lượng hoàn thiện tốt, Noise canceling tốt , tui rất thích 2 vòng vặn vật lý 2 bên tai - 1 cho mức độ chống ồn, 1 cho volume - cảm giác vặn để tăng giảm âm thanh tuyệt vời . Tuy nhiên phần âm thanh là lý do tui không mua , chất lượng âm thanh chỉ thuộc dạng thường thường, âm bass quá nhiều ( y như nhạc dance ) . Nếu MS cải thiện chất âm như Sony thì tui sẽ lụm 1 cái
Mr Dulo
CAO CẤP
4 năm
Chất
Dòng tai nghe kéo lại hạnh phúc của bao gia đình 😆)
@ViệtThương92 Ý nghĩ đó hay đấy!
Chắc cũng đúng kkk
Vẫn đang WH-H900n quá ngon 😁
Ở VN nóng, đeo các loại tay nghe như Airpods 2 hoặc Galaxy Bean thì ngon chứ trùm đầu nóng, chảy mồ hôi phát khiếp.
@trung76 Loại này chỉ dùng trong phòng lạnh, trên ô tô hoặc những ngày mát mẻ thôi bác. Chứ hành nhau trời nắng đeo cái này thì chịu.
hoangamida
ĐẠI BÀNG
4 năm
tích lúa thôi 😆
Cái upscale của sony mấy cha audiophile ghét chứ người thường hơi thích nó à =)), nhét đại nhạc vô rồi nó up scale lên nịnh tai nghe khá thích =))
2468
ĐẠI BÀNG
4 năm
Vừa order xong, thay cho H9 3rd, đẹp nhưng chống ồn kém quá.
Em đang có nhu cầu nhượng lại cái MX3 ae nào hứng thú ko ạ? 4tr5 full box mới 95% nhé.
tuoigaday
ĐẠI BÀNG
4 năm
@TraiĐẹpMêCôngNghệ Còn bh không b
@tuoigaday Mới bán 1 cái đẹp 98% bảo quản ngon mà có 3tr8 đây này.
Chỉ dùng trong phòng lạnh, có xịt nước hoa kèm gói chống ẩm nữa.
tuoigaday
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Nguyễn Tuấn 2504 Thế còn cái nào khác không b:d
@tuoigaday Đào đâu ra bác. Mấy ai mua 2 cái cùng loại. Bác muốn mua lên face tìm nhóm chợ tai nghe 2nd ấy. Trên đó bán nhiều.
@tuoigaday Mua đc 2 năm rồi bạn, mặc dù luôn nằm trong balo nhưng 1 tháng nghe tầm 1-2 lần là cùng, từ lúc mua đến giờ cắm sạc có 5 lần à, bảo quản rất kĩ luôn.
cupido
TÍCH CỰC
4 năm
cup vẫn nhỏ lắm, đeo đau tai vl. Ko biết có phải do vành tai người Việt to hơn bình thường ko chứ tớ đeo cả XM1 lẫn XM3 đều đau tai lắm luôn
@cupido Ko phải nhỏ mà cái đệm tai nó nông, vành tai chạm vào màng loa.
ctanh28
ĐẠI BÀNG
4 năm
@cupido Thế bác mua z7m2 đi, driver 70mm lận 😆
ai trên tai con này cho mình biết thế nào https://thienhaaudio.vn/san-pham/headphone-focal-utopia-tai-nghe/?gclid=EAIaIQobChMItqu_1teI6wIVRJ_CCh2LMAnqEAQYASABEgIAcPD_BwE

😁, âm thanh khó ai hơn dc bọn châu âu nhỉ, toàn hàng xịn.
https://www.notebookcheck.net/FCC-confirms-Sony-WH-1000XM4-design-and-lack-of-Qualcomm-aptX-or-aptX-HD-support-ahead-of-imminent-release.477127.0.html

The user manual, screenshots of which we have provided below, confirm that the WH-1000XM4 will only support the AAC, SBC and LDAC codecs. By contrast, the WH-1000XM2 and WH-1000XM3 also support Qualcomm aptX and aptX HD codecs. Based on previous leaks, Sony has dropped support for Qualcomm codecs because it has switched to MediaTek chipsets
Chuyển từ Qualcomm qua MediaTek, lại mất vài codec, có vẻ cải lùi so với thế hệ trước
T-M-T
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mua m3 rồi.
Naruto007
TÍCH CỰC
4 năm
rồi, kiểu này xm3 giảm giá rồi cuối năm xúc =))
long.ph145
ĐẠI BÀNG
4 năm
chuẫn bị mua cũ con xm3 thôi 😁
@long.ph145 Cần pas 1000XM3 giá tốt đây bro
long.ph145
ĐẠI BÀNG
4 năm
@vodanhdaisu ib giá, tình trạng với ít hình đi bạn
pin vẫn trâu phết nhỉ

Xu hướng

Bài mới