Sony Xperia 1 II chính thức: màn hình 6,5" OLED 4K 90 Hz, camera ống kính Zeiss, Snapdragon 865 5G
Trung Dt
5 tháng trướcBình luận: 452Lượt xem: 160.408
Mới coi review của anh tây. Trông đẹp bất ngờ các bác ạ. Không ẻo lả. Sony và phần còn lại.
Máy Sony cầm rất sướng tay
Em này thực sự đẹp trong mắt mình.
Thiết kế không giống thế giới còn lại, thích lắm mỗi tội giá chát quá k víu tới được
đẹp thế này giá kiểu gì cũng chát 😔(
chắc sony làm sản phẩm ra chỉ để bán cho đối tượng người dùng chuyên nghiệp. Tên sản phẩm đúng kiểu Pro
Vẫn còn jack 3.5 ạ
@#nguyễnnguyễn Để ae Audio không phải đầu tư mấy con True Wiless tốn kém tiền của đấy bác ơi. Đúng là đỉnh như âm thanh Sony.
Vẫn bảo thủ như thường nhưng theo chiều hướng tích cực hơn chút
Cỡ phải đến 2021 mới đúng nghĩa đt tràn viền đến từ Xoly...
Chất thiết kế riêng không lẫn đi đâu được. Sony vẫn khác biệt giữa 1 rừng android
Chất. Nói thật, chỉ cần điện thoại sony cải tiến phần mềm camera thì không bao giờ lo không có khách.
Lần này Sony ra 3 con: Xperia 1 Mark II flagship, Xperia 10 Mark II cận cao cấp và Xperia Pro cho người dùng chuyên nghiệp. Mà con Xperia 1 có 3 màu lận mà ta: trắng, đen, tím.
đến mức này mà bố nào còn chê xấu nữa thì thua..đẹp nhất trong đám flagship mới ra rồi.
Thiết kế đúng phong cách Sony, chông đẹp
thiết kế đẹp nhưng ko chạy theo số đông làm mỏng viền trên dưới
Sony thì lúc nào cũng ấn tượng bề ngoài rồi, thông số cũng thuộc dạng nổi nhất đám, mỗi tội ở cái phần mềm và thuật toán 😃
Đáng lẽ Sony nên cho các ảnh demo chụp thử như các đối thủ HW, Xiaomi, iPhone, SS lúc ra mắt
Cân đối, pin lớn, đẹp
Cầm có khả năng cấn tay. Quá dài. Cằm dày. Camera ngon nhưng phần mềm Sony quá kém, không tận dụng hết phần cứng.
ifan ko rành, nên mạn phép hỏi con này đọc thế nào v ? Sony Xperia Một Hai , phải hong bác
@Nokoa Có thể là mark i,ii,iii,iv...
@Nokoa Đọc là x1m2 ( x1 mark 2)
quá đẹp và sang, nhưng mà chắc vẫn phải đợi nó xuống giá mới tậu được khi mà nó (có thể) đc bán ở Việt Nam =))
Phê. Nói thật mình là fan sony nhưng từ ngày sony ra xz2 đến giờ là chán ko muốn mua.
Ra em này gom lúa chờ giá thôi
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 173VIPhemilo
9.376 bài đăng
quangthegtvtk49+ 139CAO CẤPquangthegtvtk49
4.976 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119