Sony Xperia 5 II ra mắt vào ngày mai 17/9?
Sony Xperia 5 II ra mắt vào ngày mai 17/9? Sony đã lên lịch live sự kiện vào 14h ngày mai 17/9, kèm theo đó là tag #SonyXperia, kết hợp với những thông tin rò rỉ gần đây thì rất có thể đó là sự kiện ra mắt chiếc smartphone Xperia 5 II được nhiều anh em mong đợi. Anh em có đang chờ đợi một chiếc điện thoại cao cấp mới của Sony được ra mắt và mở bán ở VN? Giờ thì cùng đếm ngược chờ xem màn ra mắt nhé :D Ảnh minh họa: Xperia 1 Mark II Tinh tế.
Sony Xperia 5 II ra mắt vào ngày mai 17/9?
Sony đã lên lịch live sự kiện vào 14h ngày mai 17/9, kèm theo đó là tag
#SonyXperia, kết hợp với những thông tin rò rỉ gần đây thì rất có thể đó là sự kiện ra mắt chiếc smartphone Xperia 5 II được nhiều anh em mong đợi. Anh em có đang chờ đợi một chiếc điện thoại cao cấp mới của Sony được ra mắt và mở bán ở VN? Giờ thì cùng đếm ngược chờ xem màn ra mắt nhé 😁
Ảnh minh họa: Xperia 1 Mark II Tinh tế.

Sony rất đẹp, nhưng rất tiếc vì giá cao quá cao
đúng là sony đẹp nhưng nhìn ko hiện đại, mà giá thị lại cao thì khó mà cạnh tranh đc
@WXYZ So cấu hình với giá thì nó cao ntn so với Samsung?
@Minh TNK Bác đừng so sánh, so sánh xong là hết muốn mua Sony.
@WXYZ Nếu phải chọn s20 với con này thì mình chọn con này nhé.
Ipad air mới ra mắt tối qua mình có cảm giác Sony đâu đó 🤔, chính Sony là cảm hứng cho các hãng khác 🤔; có thể chuẩn 21:9 sẽ là chuẩn tương lai 🤔 như cái touch id trên IPHONE 12 😅 tới!
Để xem có mẫu nào mới hấp dẫn mình không chứ các mẫu đang bày bán chưa có sức hút đối với mình , phải có gì đó thật khác biệt . Chứ đang cmt bằng con Xperia XZ2 tính tới tháng này là vừa tròn 2 năm , vẫn mượt mà , pin có chai rồi mà vẫn cứ cứ đc từ 7h sot , rớt nền rớt nước vài lần móp cả khung mà vẫn chưa sao
Xperia 1 II giá 30 triệu, Xperia 10 II thì 10 triệu. Mạnh dạn đoán Xperia 5 II 20 triệu.
Đơn giản vì có vẻ Sony ko thích chạy theo thị trường mà toàn tự thích làm toán 😔(
Sony đẹp và khác biệt, nhưng giá cao quá giống iphone và samsung đầu bảng nên đều chưa mua.
@sonha28 tiền ít thì chơi máy cũ bác ơi