Speedtest: iPhone 7 vs Galaxy S7 - Bạn sẽ chóng mặt với chip A10 Fusion !

laitheha
7/10/2016 17:34Phản hồi: 22
Speedtest: iPhone 7 vs Galaxy S7 - Bạn sẽ chóng mặt với chip A10 Fusion !

Apple iPhone 7 với Galaxy S7 đến từ Samsung, mặc dù đã có khá nhiều bài viết so sánh về khả năng speedtest cũng như đa nhiệm giữa hai con quái vật này nhưng sự thật vẫn không thể chối cãi ! iPhone 7 quá bá cháy với chipset Apple A10 Fusion năm nay !
Có lẽ Samsung cần phải có một hệ điều hành riêng mới có thể tối ưu tốt nhất tương ứng với phần cứng của mình, lúc đó dòng Flagship của nhà sản xuất này mới có thể ngang cơ với flagship Apple trong cùng một năm !
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Samsung chưa khi nào cùng tầm với Apple về mảng điện thoaii và mây tính bảng.
Mãi mãi Samsung chỉ là đàn em
@Canhhoabatdiet Em cũng đồng quan điểm nhưng bác chuẩn bị rổ đựng gạch đá đi là vừa
@thai ngoc quy Tại sao lại chuẩn bị rổ nhận gạch đá?
Nếu mình nói sai mời phản biện?
@Canhhoabatdiet Mỗi người có một cái tôi riêng mà
@thai ngoc quy Thế thì mới cần mời phản biện để trao đổi
@Canhhoabatdiet ok đồng ý, mong mọi người chia sẻ để biết nhiều hơn
sao samsung lại là đàn em được ?
@laitheha Thế chắc Samsung là đàn cháu
Apple hàng Mỹ đẳng cấp nó phải khác, thằng Sam hàng Hàn xẻng đọ thế éo nào với hàng Mỹ quốc được 😆
Phần cứng , thiết kế , pin thì Sam có phần trội hơn Táo nhiều . Ios tối uu tốt về phần mềm , app , đồng nhất hệ sinh thái đem lại trải nghiệm tốt nhất cho người dùng . Sam thì trải dài mọi phân khúc , và chạy androi thì phân mảng là đương nhiên . Mỗi hãng đều có cái mạnh , yếu của riêng mình ko thể nói ae j . Và trên hết , chữ Thích trên đời thì dễ viết nhưng lại k thể địng nghĩa đc . Đơn jan tôi thích cái này k thích cái kia . Chả ai cấm đc . Nói doanh thu , giá trị thuơng hiệu apple cao hơn ss thì đúng chứ nói nó là a ss thì k đc rồi
@Dark-Angel Đồng ý với bác, chẳng ai định nghĩa được chử thích cả. Đơn giản người thích cái này ng thích cái khác. A thích sự tối ưu của IOS không có nghĩa a cấm tôi thích sự tùy biến trên Android. Với tôi, Apple rất tốt nhưng Samsung cũng quá tuyệt vời 😃
@laitheha Những người không lý giải được vì sao bản thân lại chọn 1 sản phẩm có chất lượng kém hơn 1 chất lượng khác cũng hay đưa ra lý do: "đơn giản vì mình thích"
@Canhhoabatdiet K lý giải đc có nghĩa là với tôi điều đó là k đúng , a thấy đúng thì a cứ chọn 😃 Tôi sẽ chọn thứ hợp với mình chứ k phải thứ hợp với số đông những người khác
@Canhhoabatdiet Đúng đó, 23 triệu so với 19 triệu chênh lệch xa quá
longnhica
TÍCH CỰC
8 năm
Tìm hiểu kiến trúc các dòng chip apple đi. :D
Trước giờ chưa sài ss nên ko phải fan bên nào 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095