Spotify bỏ giới hạn 10.000 ca khúc trong thư viện nhạc cá nhân

Knah
27/5/2020 2:15Phản hồi: 20
Spotify bỏ giới hạn 10.000 ca khúc trong thư viện nhạc cá nhân
Cách đây 2 năm, Spotify đã nâng mức giới hạn số ca khúc trong thư viện cá nhân từ 3.333 lên 10.000. Tuy nhiên, mới đây dịch vụ stream nhạc này đã bỏ luôn mức giới hạn này luôn và giờ đây anh em đã có thể thêm bao nhiêu ca khúc vào thư viện cá nhân của mình cũng được. 10.000 ca khúc tương đương với khoảng 1000 album, đây là con số khá lớn, tuy nhiên với nhiều ae yêu nhạc thì có lẽ không bao giờ là đủ cả.
Nguồn: 9to5google
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bài này mới đăng rồi mà?
langtudaik
TÍCH CỰC
4 năm
@liketheblues Update lại thui bạn
Tính đăng ký 1 năm 560k của Spotify mà qua tìm hiểu kỹ thấy hóa ra nhạc truyền về thiết bị di động chỉ ở mức tối đa 320
@trantrungtu Chứ bạn muốn truyền về lossless??? Mình xài spotify chất lượng nhạc là 1 phần, quan trong nhất là tính năng, kho khạc (nhạc việt hơi chuối) và tối thượng là sync. Mình có 3 máy tính (ở nhà 1 công ty 2) 4 điện thoại 1 tivi. Minh đang nghe ở đâu cũng có thể nghe tiếp tục. Quá tiện.
bomy
CAO CẤP
4 năm
@trantrungtu Spotify ăn giải nhất là sync nhạc ở các thiết bị. Với tính năng gợi ý nhạc theo nhu cầu. Đến 90% là các bài ạn thích riêng của bạn được gợi ý đúng
hoangvuong
TÍCH CỰC
4 năm
@trantrungtu Mình bị dụ khi xài free 3 tháng xài xong h mất 600k cho 1 năm , cũng đáng với kho nhạc khổng lồ , muốn những gì tốt phục vụ mình thì fai trả tiền thôi hihi.
CBDancer
TÍCH CỰC
4 năm
@trantrungtu nếu như bác chưa biết thì có 1 producer trên youtube đã so sánh chất lượng âm thanh của youtube, spotify, apple music với file wav master (cùng 1 bài hát của ổng luôn)
và chất lượng của spotify sát với gốc nhất
cho nên nếu bác nghe spotify có bài chất lượng dở thì ko phải do platform dở mà là do file gốc upload lên nó dở, cứ tin tưởng spotify đi, nhiều khi lossless nó cũng chỉ là con số thôi 😁
@trantrungtu Tiền thế mà đòi lossless thì hơi khó chiều 😃 không thích có thể qua Tidal mà nghe mà?
Sher
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đăng lại hở?
fako*
TÍCH CỰC
4 năm
bọn này chưa có gói family cho việt nam nhỉ
Mới đăng đc vài bữa rồi mà nhỉ
ủa bài quen quen
Bài này lên trang chủ hôm qua rồi má ...

p/s: dùng spotify gần 2 năm rồi mà mới bấm like có tầm 200 bài 😔. Bao h lết dc 10k đây :(
leduy_89
ĐẠI BÀNG
4 năm
mấy nay cập nhật spotify bị ngu, phải mở app hoặc bật loa thì nó mới kích hoạt spotify connect trong khi ngày trước chỉ cần chọn thiết bị nó tự phát như remote luôn
Nghe tới 10k bài hát ? 100 bài đã nghe ko hết.
chanhthi
TÍCH CỰC
4 năm
Bài này hôm bửa đăng rồi mà
Quá hay luôn. Mặc dù nhu cầu mình không tới con số 10k nữa nhưng cứ có tăng và có lợi là thích thôi. hihi
aceracer
TÍCH CỰC
4 năm
Bài lặp lại à
Hay quá, thks
Mặc dù Playlist của mình chưa tới 500 bài 😃
x_chien
TÍCH CỰC
4 năm
Chả hiểu lắm em thấy spotify làm gì có phần cho upload nhạc mà dc 10k bài cá nhân???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019