Spotify bỏ giới hạn lưu 10.000 bài nhạc vào thư viện

Didu
27/5/2020 1:19Phản hồi: 53
Spotify bỏ giới hạn lưu 10.000 bài nhạc vào thư viện
Spotify bắt đầu bỏ giới hạn lưu 10 ngàn bài hát vào thư viện của người dùng, dành cho những ai có nhu cầu lưu rất nhiều bài hát, album trong thư viện nhạc trực tuyến của mình. Trước đó, khi đã lưu đủ 10 ngàn bài, Spotify sẽ thông báo và muốn lưu thêm người dùng buộc phải xóa các bài nhạc cũ.

Để lưu nhạc vào thư viện riêng, bạn có thể bấm nút Like (hình trái tim) với mỗi bài nhạc hoặc một album bất kỳ. Khi đó bài nhạc sẽ xuất hiện trong thư viện của người dùng và bây giờ, bạn có thể lưu bao nhiêu bài nhạc tuỳ ý mà không lo giới hạn nữa.

Nguồn: 9to5 Google
53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vậy là thoải mái lưu bộ sưu tập gần 100k của mình rồi
qua2007
TÍCH CỰC
4 năm
10k quá đủ
Nghe YouTube cho nhanh
phamviet94
TÍCH CỰC
4 năm
@darklight_vtp Chưa có ở vn sao t xài dc nhỉ?
@phamviet94 thế bác đóng tiền và sử dụng kiểu gì trên điện thoại?
phamviet94
TÍCH CỰC
4 năm
@darklight_vtp thì cứ add thẻ vào r thanh toán thôi, cái gói k xài dc ở vn hình như là gói sinh viên 7$/tháng đấy.
@phamviet94 bác có ở VN ko đó
Annotation 2020-06-01 103208png.png
Annotation 2020-06-01 103207.png
Lưu chi lắm vậy 😅
sieuvihien
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tính năng mình thấy rất hay của spotify
Re0
CAO CẤP
4 năm
Tính dùng mà thấy ít bài Việt Nam nên k xài
@Re0 em cũng hơi chán khoản đó, với lại các bảng xếp hạng Việt Nam thì toàn US-UK với K-Pop
Re0
CAO CẤP
4 năm
@Daovo0107 Uhnm , tìm bài nó không được linh động , lúc tìm tên nó lại ra tên của album mà bài đó thì lại không có 🙁
10000, chắc sưu tập chơi chứ đảm bảo 90% bài nghe đc có 1 lần rồi hầu như không nghe lại nữa :v
Mình đây có 1k mấy ngày nào cũng nghe 1-2h mà đôi khi còn thấy vài bài nghe nó lạ lẫm nữa là.
langtudaik
TÍCH CỰC
4 năm
Lưu gì mà tận 10k k bít nghe hết k 😆
10.000 bài x 4p/bài = 40.000 phút. Chia 60 ta được 666 ngày hơn.
Vậy để nghe 10k bài + tiếp cận thêm bài mới, mình nghĩ nghe phải vài năm cũng k hết dc. 😁
Mà mk nghĩ danh sách 10k bài nó kinh khủng quá.
Chỉ nghe nhạc Hải Ngoại ae cho hỏi dòng nhạc này trên đó nếu dùng trả phí có đạt chất lượng như CD ?
trantienluan
ĐẠI BÀNG
4 năm
@trantrungtu Cứ nghe đi bạn 59K/tháng lỡ mua mà không ưng thì thôi. Nhưng nhạc xưa thì trễn cũng nhiều lắm. Nhạc mới thì chủ yếu là nghệ sĩ không hát nhạc thị trường
b4ckl4n3
ĐẠI BÀNG
4 năm
@trantrungtu Nhạc hải ngoại nhiều đấy, Thúy Nga rồi Asia phát hành trên đó cũng nhiều. Tai bác ko kén mà chỉ quan tâm thư viện thì cũng nên lưu tâm.
khoanhotn
TÍCH CỰC
4 năm
còn chưa dùng hết 10k nữa 😁
10 ngàn bài lưu gì hết. mình có mấy bản nghe đi nghẹ lại hoài
Khá bực mình vì không hiểu sao Spotify không phát hết playlist. Ví dụ playlist mình 100 bài thì danh sách phát ko phát hết
Nghe ị cũng ko hết nổi 😅
kida7
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nhìn con beoplay A1 thèm quá 😭
Spotify hơn những ứng dụng zingmp3 với nhaccuatui không ae. Vì mình chả thấy sự khác biệt nhiều.
@fuaka93 Đầy đủ nhạc nước ngoài hơn, nhưng thiếu nhạc Việt
@fuaka93 em thấy giao diện đẹp hơn, tự tạo các danh sách nhạc tốt nữa
@fuaka93 Nội dung cập nhật nhanh hơn, chất lượng bản phát cao hơn, và đặc biệt ăn tiền nhất là hệ thống gợi ý bài hát dựa trên gu nhạc rất ngon, ví dụ bạn tự chọn nghe 2-3 bài thì nó sẽ biết cơ bản dòng nhạc, ca sĩ... bạn thích và tự đẩy các bài hát phù hợp lên gợi ý, nghe tầm 1 tuần thì nó tự tổng hợp lại 1 playlist luôn ko mất thời gian tìm lại từng bài. Có điều nhạc Việt Nam thì cập nhật hơi ít so với US - UK
Unlimited now 😃
ndta13
CAO CẤP
4 năm
Bấm vào vì con B&O A1 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119