Spotify Việt Nam với chương trình 3 tháng Premium chỉ 5.900₫

Knah
18/11/2018 11:28Phản hồi: 238
238 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

jul12st83
TÍCH CỰC
5 năm
Em hỏi hơi ngu phát đăng ký thằng này xong rồi nghe bằng 3g có bị trừ dung lượng không vậy
tranduythuan
ĐẠI BÀNG
5 năm
@jul12st83 :v Ko trừ thấy lấy đâu dữ liệu cho bạn nghe nhạc vậy.
Xác nhận là nếu trước đã dùng pre mà huỷ giờ đk lại vẫn tính 59k 1 tháng chứ ko đk 3 tháng
mrqd
TÍCH CỰC
5 năm
Tôi không lấy làm khó chịu khi trong 1 lần nghe có 1-2 lần quảng cáo xen vào, mình thường nghe nghệ sĩ, ban nhạc được chọn từ A-Z nên những tính năng khác không cần thiết. Dù sao cũng cảm ơn Spotify.
việt nam ít xài thẻ nên chắc chỉ có 1 lượng nhỏ khách hàng.
zodzeus
TÍCH CỰC
5 năm
@hungnguyen1394 ko ít đâu bạn ... đã là ae "tinh tế" thì ko thẻ này cũng thẻ khác
-DN-
ĐẠI BÀNG
5 năm
Free còn đéo thèm cài
tackelua
ĐẠI BÀNG
5 năm
ai chưa có thẻ thì đăng kí cái vtc mastercard dùng cho tiện
Thai_Vision
ĐẠI BÀNG
5 năm
Minh mới đăng ký goi Premium hôm 10/11 còn đang dùng thử thi có đ ươc không Anh Em. Cám ơn NM
plusvn
TÍCH CỰC
5 năm
@ThaiVision ko nhé 😁
kidVIP
ĐẠI BÀNG
5 năm
ra làm cái thẻ debit cho tiên bác ơi.
Lỡ ko nhớ hủy, thì nó mặc định tính phí 59K/tháng phải ko nhỉ 😁
PopPyVn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã đăng ký thành công,thú vị hơn là chưa thấy thẻ bị trừ tiền 😁.Các bác cho hỏi nghe nhạc trên này nó mặc định tự động phát nhạc chất lượng cao nhất ak,không tìm thấy phần tùy chọn chất lượng nghe.
@Knah Admin cập nhật lại là nếu ai đăng kí gói premium này rồi mà k nhận được thêm 2 tháng miễn phí thì có thể gửi mail để bên spotify tặng mình 2 tháng free
@tam128974563 cám ơn bạn, nhưng cái này ko có thông báo chính thức nên mình ko cập nhật được
@Knah ok bạ, mình nghĩ bạn nên cập nhật thêm mail của support spoitfy để mọi người có thể liên lạc với spotify.
@tam128974563 ok bạn
Việt Nam ko thanh toán được qua paypal hay sao vậy các bác
cryshop
TÍCH CỰC
5 năm
@Duc Dinh Minh Thanh toán bình thường nha.
@cryshop Không thấy bác ơi, chỉ khi đổi quốc gia mới thấy
Quá ngon vừa mua xong
Không có thẻ ngân hàng lại quen dùng free nên thôi !
langtudaik
TÍCH CỰC
5 năm
3 tháng 5k9 quá rẻ, nếu thấy ổn thì gia hạn xài tiếp k thì next 😁
tqn.nguyen
ĐẠI BÀNG
5 năm
😔 sao mình nhập mã bưu điện SG 70000 nó cứ báo mã bưu điện ko đúng nhỉ :(
melomane
ĐẠI BÀNG
5 năm
Anh EM đăng ký nhớ lưu ý, sau khi hết 3 tháng là Spotify sẽ dựa vào thông tin trên thẻ Visa/Master Card của mình cung cấp và trừ tiền tháng tiếp theo luôn và không hỏi chủ sở hửu có muốn tiếp tục sử dụng hay không . Trước đây đã dùng rồi và đã gỡ bỏ vì điều này. Không tôn trọng người dùng .
cryshop
TÍCH CỰC
5 năm
@melomane Ơ, không tôn trọng gì, khi bạn đăng ký freemium 3 tháng thì nó có thông báo khi hết hạn sẽ tự trừ mà, nói gì vậy?

unnamed2606
ĐẠI BÀNG
5 năm
@melomane bạn ko đọc lại bảo nó ko tôn trọng, hài thật. Có mấy chục nghìn mà cũng lăn tăn
kietpham45
ĐẠI BÀNG
5 năm
@melomane "Bạn đồng ý rằng nếu bạn không huỷ đăng ký trước khi hết 3 tháng ưu đãi, bạn sẽ tự động bị thu 59.000₫ phí đăng ký Spotify Premium hàng tháng cho tới khi bạn huỷ. Bạn có thể huỷ đăng ký Spotify Premium vào bất kỳ lúc nào trên Tài khoản của bạn page làm theo hướng dẫn ở đây."
Đây là nội dung mà NCC gửi mail cho bạn. Nên đọc kỹ nhé.
K chơi đâu
Heakee
ĐẠI BÀNG
5 năm
chán thiệt chứ, chỉ áp dụng cho khách hàng mới,mình dùng trước giờ lai ko có ưu đãi. Giờ tạo tk mới mắc công export playlist?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019