SS Wave giá ... quá đã

wildtortoise
30/7/2010 15:18Phản hồi: 23
Hôm rồi, mình sôi sục lên để đi mua Samsung wave. Sau khi nghiên cứu kỹ cấu hình, lại chạy lên phuoclapmobile để thử tận tay thì quyết tâm mua. Phát ngấy iPhone rồi. Mình thử thì thấy thằng này còn ngon hơn iPhone, chỉ thua mỗi vụ ít phần mềm hơn thôi. Chuyện nhỏ.

Tìm hiểu thì thấy phuoclapmobile và vienthonga giảm giá 2 triệu đồng trong tháng 7 này và có chương trình trả góp. Nhưng khi quyết tâm mua thì cháy hàng. Chạy qua thegioididong thì giá cao chót vót (9.8 triệu).

Không thể ngăn được cơn sôi sục.
Mua hàng xách tay.
THật không ngờ.

Hàng xách tay từ châu Âu. Bảo hàng 12 tháng. Chất lượng thì khỏi chê. Giá có.... 6.8 triệu.

Bây giờ thì đang sướng.
Bà con ơi. Hãy cùng sướng thôi. Chính hãng hay xách tay thì cũng rứa.
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thacvu
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mua ở đâu vậy a?! Hàng xách tay có nguồn gốc thì cũng như hàng FPT thôi
22may183
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chỉ chỗ mua dc không bạn. Mình ở HN. Thank trước
Tiếc quá, mình ở TPHCM bạn à.
Tuy nhiên bạn lên vatgia.com mà tìm, mình thấy ở Hà Nội cũng có nhiều cửa hàng đó. Mình cũng tìm ở vatgia rồi chạy đi mua đó. SSW dùng tốt lắm, mình hoàn toàn không hối tiếc khi mua nó, và càng "sướng" hơn khi mua hàng xách tay mà giá thấp hơn chính hãng tới 3 triệu đồng, vẫn được bảo hành 12 tháng
abc123321
ĐẠI BÀNG
14 năm
mua ở đâu vậy bạn, mình cũng ở thành phố hcm
bạn tìm trên vatgia.com đi, ở TPHCM nhiều chỗ bán. Mình thì mua ở Benmobile, 404A Lý Thái Tổ, q10
Bạn mua ở Ben hả, cầu mong mọi chuyện đều tốt đẹp
armado
ĐẠI BÀNG
14 năm
cầu chúa cho bạn. Ben mobile cực kì nổi tiếng bên 5giây với bao nhiêu topic ca thán, càm ràm về chế độ bảo hành cũng như chất lượng máy. Tiếc là bao nhiêu topic lập ra đều nhanh chóng bị delete bởi vì đơn giản Ben Mobile là thành viên kim cương và là topic đính

Hi vọng 12 tháng nữa sẽ ko dính j đến bảo hành, ko thì bạn sẽ biết Ben Mobile lam ăn ra sao
xmanonline
ĐẠI BÀNG
14 năm
Buồn cho samsung.............
crapto12
ĐẠI BÀNG
14 năm
sao mà buồn, sợ SS không có lãi chắc hay bác anti SS. Nếu anti thì xin thưa đừng vào box này làm gì nhé, sản phẩm tốt mà rơi vào tay của anti thì cũng bị chê tơi bời nên đừng phát biểu làm gì cho nó mất công. Còn nếu không phải thì i'm so sorry :p
Samsung wave ai thèm ngó mà bảo là có anti ss.................
Đầy ng thèm muốn bạn à 😃
kyohiros
ĐẠI BÀNG
14 năm
bạn ơi sao mình xem con wave bên Ben,camera nó bị lệch về phía phải đúng ko bạn ? Bạn dùng con wave bên ben lâu rồi tình trạng nó ra sao ?
kyohiros
ĐẠI BÀNG
14 năm
còn bên dienthoaisaigon thì sao bạn ? bên đây nó bán mắc hơn 100k 😔
mình cũng vừa mua 1 em wave chính hãng màu đen, dùng rất thích
kyohiros
ĐẠI BÀNG
14 năm
có ai cho mình nhận xét về chỗ dienthoaisaigon với 😔
armado
ĐẠI BÀNG
14 năm
chỗ này lạ wá mình chưa nghe :(

Nhưng theo mình bạn nên tham khảo google , chọn những tiệm có uy tín chút. Giá cả ko fải là tất cả đâu bạn
bác mua hàng sách tay giá nhiêu vây ?
kyohiros
ĐẠI BÀNG
14 năm
hôm thứ 3 mình vừa mua xong bên vienthonga , mình chọn trả trước 70% trả dần trong 6 tháng thế là tiết kiệm được 1tr so với mua mà ko trả góp 😆 tổng tiền mình phải trả cho con này là 8tr9.
erhard
ĐẠI BÀNG
14 năm
vậy bác chỉ phải trả 340k/tháng thôi à? em tưởng phải 599k/tháng tức tổng cộng khoảng 10tr5 chứ.
Mua trả góp mấy đợt này có trợ giá nên giá tốt hơn bạn à 😃 Nhưng giá 8.9 so với giá hãng đưa tưởng tiết kiệm cả triệu chứ so với thị trường giờ chênh nhâu 1 - 200 thoai 😁
todesengel
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình thấy giờ được hỗ trợ 1m5 để mua Wave là ngon nhất rồi,giá chỉ chi la 8m9 tổng cộng cả lãi , mua xách tay cũng 7m là bèo(mà phụ kiện chưa chắc zin,thẻ nhớ thì lúc 2gb lúc 8gb không đảm bảo) thà bỏ thêm 1m9 để mua chính hãng không ngon hơn sao mà cũng đỡ lo nữa,với lại bây giờ bạn cầm 7m moi mua dc xách tay thì trả góp đưa trước co 5m5 ( hỗ trợ nữa là 7m) trả dần trong 6 tháng 1m9 thì đâu khó mấy . Mua xách tay tiet kiệm được 1m9 nhưng lo âu đầy mình . Suy nghĩ tí đi nào 😁
todesengel
ĐẠI BÀNG
14 năm
so với giá chính hãng mua thẳng là lời 900k đấy ( k nói hàng xách tay nhé) tính làm sao mà lại nói la 100-200k ........ Bạn trả trước 70%+ chọn góp trong 6 tháng là mua máy tổng cộng ( cả lãi) là 8m9 thôi
mà mình nghĩ bay giờ đang hot chứ về sau giá chính ổn định cũng khoảng 8m5+

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019