Starbucks Trung Quốc ra mắt cà phê vị thịt heo

Rubi Lee
22/2/2024 2:31Phản hồi: 70
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hơi dị, nhưng qua tay anh B nhìn sang hẳn lên. Thấy như cơm ăn với bơ nước mắm các bạn ẳng cho lắm rồi cũng đi săn sushi bơ chấm nước tương thôi kk
"Mức giao cao" là cáo méo gì vậy? mức giao cấu cao? mức dao cạo cao?
@nhatvydogiang Chắc là giá cao. Người ta viết nhầm
natostr
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Nhiều khi buồn ngủ mà ngữi được mùi cà phê là thấy tĩnh táo liền, còn giờ thì lại lấy đi mùi cà phê thay vào mùi thịt heo, không biết làm vậy có gì vui chứ nghe giống như Nobita muốn đi bơi biển mà không muốn bị ướt vậy. Hay đề suất Starbucks sản xuất ống chích chích thẳng vào máu luôn cho lẹ, khỏi uống chi cho mệt.
@natostr Coffe chưa tỉnh bằng chè xanh nhé bạn. Uống chè xanh rất tỉnh táo. Thậm chí mình còn thấy thể lực tăng đôi chút
Tuổi gì so với Pizza vị mắm tôm VN
Octopus15
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Đọc comment ko ít người ko ngần ngại “khựa” này “tàu” nọ.
Anh em lên đây chí ít cũng trưởng thành rồi, tập nhìn nhận sự vật sự việc chậm lại và chín chắn một chút, để tạo một tập thể lành mạnh hơn.
Khi nói về ẩm thực, đó là một phạm trù mà các anh em chửi đổng nên nghiên cứu hơn một chút.
Kể cả ở Việt Nam chúng ta, từ xa xưa đã có Chè bột lọc bọc thịt heo quay tiến Vua ở cung đình Huế ngày xưa.
Lành mạnh, lành mạnh và thông minh một chút anh em ơi. Chửi người khác không làm mình tốt hơn đâu anh em ơi là anh em.
@Octopus15 Tàu khựa bình thường chư có gì đâu mà ngần ngại ? Hay mày là tàu khựa ?
Octopus15
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Mr.Whisky Nhất quán tư tưởng, nhất quán tư tưởng! Cố lên Quirky, bạn làm được! Mình tin điều đó!
@Octopus15 Tao có ghét mày đâu 😆
Octopus15
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Mr.Whisky Cố lên! Mình tin bạn làm được!
Tàu + mọi rợ...
Ngiti
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Sáng tạo, thích hợp cho người Tàu thôi.
Hết cà phê ớt giờ đến cà phê "thịt heo" . Hài hước thật 😁
Bọn Starbucks pha nước theo cảm xúc hay gì, ngày thường pha ngon vl tết matcha đắng ngắt, khách phải tự pha chế thêm cho đỡ đắng
Không thẩm nỗi.
Nghe như cái món chè bột lọc heo quay ấy…ăn chẳng thấy ra gì, lần nào ăn cũng bị tào tháo rượt
sao thấy dị dị
moa nghe là thôi cũng buồn nôn
tuluan
TÍCH CỰC
2 tháng
Ôi ngon quá, nhìn là thấy mắc ói rồi 😆
chắc mình già gồi chớ nhiều món đang bán ở vn mình cũng uống méo vô méo hiểu s mix lại được như vậy luôn
datmuisub
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Không biết đây là sáng kiến hay tối kiến nữa!
làm mình nhớ đến cái món " chè heo quay" nổi tiếng của huế. cơ mà món này đối với mình nó khó ăn vc
mkien80
TÍCH CỰC
2 tháng
Nghe cái vị muốn ải chỉa
teontb47
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Ko ưa nổi Starbucks. Dù biết rằng Arabica đắt nhưng cái ly của nó to bằng ly cối, uống nhạt toẹt như nước lã mà tính giá 100k thì ko thể chấp nhận được, cafe nhâm nhi chứ ai chơi ly cối như uống bia kiểu đó. Cafe Việt Nam vẫn là đỉnh, gu mạnh cứ quất Robusta đắng đậm là chuẩn bài hưởng thụ. Arabica Lâm đồng cũng ko phải tầm thường, giá ko đắt như Starbucks
kiddi5
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Giống như chè thịt heo quay thôi, cuối cùng vào bụng cũng là 1 khối đồng nhất. 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019