Street Headphone - Tai nghe có thể khắc tên nổi 3D

Didu
8/3/2010 16:29Phản hồi: 27
Street Headphone - Tai nghe có thể khắc tên nổi 3D

Là sản phẩm của Freedom of Creation, chiếc tai nghe độc đáo này cho phép bạn có thể tùy biến trang trí cho nó bằng việc khắc các chữ nổi kiểu 3D lên trên phần ốp tai và phần kết nối giữa hai tai nghe. Street Headphone rất thích hợp với các bạn trẻ yêu nhạc cá tính, muốn tạo cho mình một phong cách riêng.

Những chữ nổi này được khắc bằng tia laser, chính xác tới từng chi tiết. Bạn có thể tùy chọn kiểu chữ cũng như nội dụng bạn sẽ khắc lên tai nghe của mình, đó có thể là tên ban nhạc ưa thích hay tên bạn... Khoảng trống trên đoạn nối giữa hai tai nghe đủ để bạn viết tên của một vài ban nhạc, tên bài hát lên đó, thậm chí là họ tên đầy đủ của bạn. Tuy nhiên, nếu bạn có ý định đặt hàng chiếc tai nghe này, thời gian chờ khá lâu, 10 tuần cho việc khắc chữ lên đó và với mức giá khoảng 1260USD cho một chiếc tai nghe như thế này.

Một số hình ảnh:

Nguồn: Gizmodo
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

toanvib
ĐẠI BÀNG
14 năm
chep chep đẹp ghê...................
quá đẹp .... mà giá ko đẹp tí nào
mình chưa thấy đẹp. để nhìn tí nữa xem sao.
tớ thấy đẹp rồi, nhưng túi tiền của tớ nó nhủ thầm là ko đẹp đâu >"<
kysingheo
ĐẠI BÀNG
14 năm
ặc ặc, nhìn qua cứ tưởng 126 USD, nhìn lại mới thấy 1260 USD, đề nghị bác chủ thớt viết cách cái chứ USD ra cho đỡ nhầm, làm mình sướng được có mấy giây
tèn tén ten....:angry6wn: các ngươi tránh sang một bên...:cools: để đại gia như ta vào mua.:laugh8kb:
mình nghĩ chất lượng chỉ ở mức 126$ còn khắc lazer là góp nốt 1134$ vào số tiền tai nghe 😁
mr.culut
ĐẠI BÀNG
14 năm
ông này nói đúng đó! bài này chỉ chú trọng đến vẻ ngoài thôi, k có câu nào đề cập đến chất lượng tai nghe cả:rolleyes5cz:
Thật bó tay với một sản phẩm như vậy ,vừa xấu vừa đắt...quá bất ngờ, muốn té ngữa luôn.
ken0106
TÍCH CỰC
14 năm
đắt quá, nhưng mà đúng là đẹp thật
badmanvnn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Trời, lúc đầu đọc tưởng 126$ đã thấy đắt lắm rồi, giờ lại còn 1260 nữa thì không hiểu nổi luôn. Chẳng hiểu ai sẽ mua mấy cái này nữa.
ShiLveR
ĐẠI BÀNG
14 năm
Dòm cái giá hết hồn.Em mà có nhiu đây tiền thì em mua HD-800 nghe cho sướng.
kipper180
TÍCH CỰC
14 năm
hix sao giá chat thế nhỉ ? mình chẳng thây đẹp chút nào
leemindjan
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ac, giá này làm dc 1 em Sennheiser HD800 mới toanh luôn ấy chứ. Chất lượng âm thanh so với HD800 chắc gọi HD800 là ông tổ.
hoalt
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cái giá này nó tính kiểu gì vậy, lấy giá cản phẩm nhân với mấy?
nhìn phê thật, nhưng đến khi bẩn muốn lau chùi cũng mệt phết đấy nhỉ
promano
TÍCH CỰC
14 năm
Cái j? Hơn 1260$ cơ á... Mà nghe ko bít có hay ko nhỉ? 🤔
Mắc quá, nhiêu đó tiền đầu tư cho 1 cái thiên hoàn toàn về âm thanh có phải tốt hơn không trong khi kiểu dáng thì cũng bình thường :p
1260 USD té luôn, mua 1 cái tai nghe bằng mua 1 chú lap vừa tầm + 1 bộ kit dùng được (Kiss X2 hoặc D5000), ngất
Từng đấy tiền tức là hơn 20 triệu ==> Thừa sức làm quả dàn Home Theatre về sài phê luôn.
Headphone đẹp thật,và chém cũng đẹp thật,những 1260 USD

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019