Sử dụng AirPods Pro với điện thoại Android có được không? Hỗ trợ đầy đủ không?
Rất hay và hữu ích!/10 người
Mikeknowsme
4 thángBình luận: 73
Tuanpht
TÍCH CỰC
4 tháng
I device mà ko xài cho ios thì phí quá
Tai nhỏ đeo airpod pro rất ok, còn các lọai tai nghe bluetooth khác có thể vượt trội airpod pro nhưng tai nhỏ không đeo được, đã thử rất nhiều và toàn rơi ra. Ý kiến cá nhân, đang xài combo airpod pro vs android cực tốt.
Kết nối dc nhg kg ổn định. Nếu ae dg xài Android thì vẫn có nhiều lựa chọn tầm tiền của Airpods và pro, kết nối ngon hơn, âm thanh hay hơn, tính năng kg thua kém...
Có một điểm bất tiện là không xem được % pin của airpod
Tin vui cho anh em Android.
Mình ít gặp người dùng đt android mà dùng airpods . đồ của Apple luôn có sự đồng bộ với nhau rất cao
Mình thì ko Sài airpod pro mặc dù đang dùng iPhone, mình mua tai nghe nghiên về lựa chọn chất âm nhiều hơn thay vào đó mình mua cx400bt và rất hài lòng với nó 😃
@Tuat Phan Con này không có chống ồn pro à
vậy khi pair airpod với adroid xong muốn dùng lại với iphone có phải pair lại từ đầu k bác chủ?
Nói chung tùy nhu cầu mỗi người. Em dùng ip7 và s21+. Dùng cùng airpods2. Mới đổi qua s21+ thấy kết nối nhanh và ổn định hơn do trước dùng xiaomi pin trâu. Đáng đồng tiền bát gạo bỏ ra. Còn ai khuyên nên mua tws cho android để dùng riêng thì em cũng k phản đối gì cả, nhưng bất tiện khi mà phải mang thêm 1 loại tai nghe nữa thôi. Aps2 là đủ với em rồi 😁
hàng hãng chơi chung với nhau thì vẫn được ưu tiên và ngon hơn chứ
pvhunt
ĐẠI BÀNG
4 tháng
Mình cũng đang dùng airpod pro với note 9. Mình dùng vì đeo nó rất thoải mái, chế độ transparent tuyệt vời không bị cảm giác bít tai như các loại tws khác. Chất lượng đàm thoại phải nói là số 1, mình đeo cả ngày cũng không sao. Chất âm thì bình thường, nhiwowjc điểm khi xài nhiều máy ko tiện
Có tai nghe nào đeo ít bị đau tai không các bác, chứ em đeo một lúc là đau không chịu được
Cơ bản thì tính năng chính là nghe nhạc, bấm chuyển đổi giữa các chế độ là ngon òi 😎
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Chắc là được, nhưng dùng đồ Apple là mua trải nghiệm hệ sinh thái của nó. Chứ dùng Android chắc mình ko điên đi mua đồ Apple vào làm gì nữa.
jamestran
ĐẠI BÀNG
4 tháng
Những người toàn chê AirPods Pro nghe nhạc ko hay bằng mấy thằng sony.., balabala. Thì mình nói thật, 1 là dối lòng, 2 là trình nghe nhạc còn non, chỉ biết nghe nhạc đấm vào tai, cứ nghe bass uỳnh uỳnh vào tai là cho hay.
Mình k chỉnh vol thấp đc. Chỉ đc max volume
Airpod ngon chổ nó đeo nhẹ nhàng thoải mái.
Thôi android kiếm tai nghe có aptx nghe cho nó đồng bộ. Giá thấp hơn nhiều với những tính năng đó
Mua thôi
Android xài với Huawei Freebuds Pro. Giá thì khỏi bàn. Mà chống ồn vs âm thanh thì hàng tuyển 😁

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019