Sự kiện Apple sắp tới sẽ diễn ra vào ngày 31 tháng 3?
Mikeknowsme
1 nămBình luận: 78
Sự kiện Apple sắp tới sẽ diễn ra vào ngày 31 tháng 3?
Dự đoán cho rằng sự kiện Apple ra mắt iPhone 9 hay là phiên bản iPhone SE 2 sẽ diễn ra tại sự kiện tháng 3 của Apple, và được tổ chức ngày cuối tháng tức 31 tháng 3. Sau đó sản phẩm sẽ được thương mại vào ngày 3 tháng 4.

Ngoài ra tại sự kiện Apple có thể sẽ giới thiệu thêm phần cứng khác như iPad Pro thế hệ mới vốn dĩ trong năm 2019 Apple chưa nâng cấp kể từ iPad Pro 2018. Hoặc sản phẩm giúp tìm đồ vật bị quên có tên Apple AirTags tương tự như Tile-like.

Trước đó Ming-Chi Kuo cũng dự đoán Apple sẽ giới thiệu loạt sản phẩm mới ở đầu năm 2020 như tai nghe headphone mới, đế sạc không dây cũng như MacBook Pro 13 inch mới có bàn phím tương tự như dòng Pro 16 inch. Tuy vẫn chưa có thông tin xác nhận của Apple nhưng sự kiện tháng 3 là mốc thời gian đáng chú ý, và hằng năm Apple cũng thuờng tổ chức sự kiện tháng 3 vào khoảng ngày 25 hoặc 27.

Cũng từ Kuo, những sản phẩm mới của Apple sẽ giới hạn số lượng bán ra vì dịch COVID-19 gây ảnh hưởng lớn đến quy trình sản xuất.
Theo Macrumors
Cuối tháng 3, qua tháng 4 khả năng dịch bệnh sẽ được kiểm soát, do thời tiết nóng lên. Cũng là lúc bắt đầu ra mắt sản phẩm để bán cho Quý 2
Mong chờ 1 con Ipad Pro mới, không biết chip 13X sẽ mạnh tới mức nào! Và có lẽ sẽ phổ cập 6GB Ram cho Ipad!
@quangk137a A13X bác ơi, thêm chữ X vào khác liền! Vì A12X đến giờ vẫn mạnh hơn A13 mà!
@Irisiioo Hóng
@Irisiioo Đội giá là do thương lái chứ Apple có bao giờ đội giá. Giá cao sẵn rồi mà.
Irisiioo
TÍCH CỰC
1 năm
@maidng Vì cái đó nên giá trị thực $ của Apple luôn cao hơn cả Sam mặc dù định giá giống nhau, người dùng mua bị đội giá bởi thương gia nên đừng hỏi tại sao 1k Trump tại Mỹ nó cao hơn 1k Trump tại Vn 😔((
Sao k đặt tên iPhone 20 nhỉ.
@maidng Bác nên hỏi Samsung ấy!?!
@maidng Bác hỏi em em biết hỏi ai
Hóng
Sau đó có đợt giảm giá ko nhỉ
Hóng
ngocbankt
TÍCH CỰC
1 năm
@Lexuancuong95 giờ mới sắp cuối tháng 2, còn lâu mà, hóng chi sớm . . .
anh táo tương lai có ra iphone nắp gập hay trượt xoay các kiểu cho lạ như anh sam hay ko đây
jindo1
ĐẠI BÀNG
1 năm
@caffeinezzZ e nghĩ không vì nhà táo toàn đi hướng riêng
thealley
TÍCH CỰC
1 năm
@caffeinezzZ Tương lai thì chưa biết nhưng 1-2 năm nữa thì chắc là ko có gập đâu.
@caffeinezzZ K nhé bác. Vẫn kiểu tấm thớt truyền thống nhé.
Danial
TÍCH CỰC
1 năm
@jindo1 Um, nhà Táo mấy năm nay chỉ toàn đi theo hướng được các I fans gọi là <định nghĩa lại>, thây kệ, ngáp ngáp vậy để người đời còn nhớ đến là được rồi.
Ipad pro mới với chip a13x ko biết sẽ nghiền nát đội bạn thế nào nghi là phải trên 1 tr điểm antutu
@hiệp sĩ kanzaki I7 của razer blade 2018 render chậm hơn con ipad pro 2018 đấy, i7 của surface pro 7 tuổi gì, , tất nhiên là so sánh hơi khập khiễng vì win nó làm được nhiều cái ipad k làm được nhưng những gì con ipad nó làm được đều nhanh cà mượt hơn trên win

@Venomm Nhưng mà đối thủ của nó lại lại ipad, chả lẽ ko nghiên cứu chip mới lại lấy lý do là do ko có chip hiệu năng cao cho tab, vậy ko thoả đáng
@chavalier Sai lè khi mang laptop razer ra so, thích so về tốc độ công việc render thì riêng việc dùng được chuột nó chấp ipad một nửa thời gian, chỉnh sửa video bằng ngón tay hả????
@hiệp sĩ kanzaki Bạn có thể xài apple pencil, mình đang nói độ mượt,có thể mình hiểu sai ý bạn khi bạn nói so với surface pro 7 với chip i7, chip i7 trên pro 7 là chip tiết kiệm điện, sao so được với chip hiệu năng cao trên con razer, chưa kể tản nhiệt kém dẫn đến hạ xung nữa. Bạn coi video ở trên có chỉnh bằng ngón tay đó, tất nhiên sao mà thoải mái bằng chuột, hên là ipad nó k hỗ trợ full chuột đấy
Cúc đúng là bậc thầy bán hàng qua mạng 😁. Con 9 cùi này sẽ làm mưa làm gió cho coi
Mình dùng ipad pro chỉ đọc báo, coi phim thì chắc chẳng quan tâm lắm dòng mới ra đợt này. vì máy to cũng bỏ ở nhà ít khi mang đi lại. đợt đầu còn vác đi, chứ vài bữa lười đi người ko ngồi cafe lang thang cho nhẹ, giải trí chút trên đt đc rồi. Còn SE mới mang kiểu dáng dòng ip8 cũ thì cũng ko có gì hứng thú, đổi khác về kiểu dáng và giá mới quan trọng. chứ xài tác vụ bình thường thì con nào dòng iphone qua đc pro max hiện tại, còn gì để mà trông ngóng?!
Dạo này hay nghe cái tên Minh Chi Kuo mà không biết là cha nào. Ổng là nhà tiên tri à?
sdawhai1
TÍCH CỰC
1 năm
@anhtuan1066 Trùm leak thông tin của Apple, đã leak là trúng 😁
@anhtuan1066 Nó đc apple trả tiền đó. Giống như biết đc tý bép xép cho thiên hạ tò mò ấy
@anhtuan1066 Chiêu của táo đó. Thuê ông này thụt thò, úp mở để tạo kích thích tò mò
gamebits
ĐẠI BÀNG
1 năm
@nguyenkhanh6666 Ơ tưởng sam mới làm vậy
Khanh_Ichi
TÍCH CỰC
1 năm
iphone 9 😁
killer_timem
ĐẠI BÀNG
1 năm
Iphone 9 mặt lưng như 11 pro có cụm 3 cam. Mình phán ghê hôn?
huya2k42
ĐẠI BÀNG
1 năm
thấy cấu hình cao giá rẻ. không biết thế nào
Không hóng bằng tháng 9 😃
SE 2 có jack 3.5 và cảm biến vân tay, camera của ip 11
bỏ tay ra khỏi quần đi bạn ơi =))) như thông tin thì thiết kế i hệt iphone 8, chip A12 và cam của Xr là căng. cảm biến vân tay chắc sẽ có, còn jack 3.5 Apple nó đã bỏ còn lâu nó với dùng lại. đừng mơ mộng thiết kế giống SE xưa và tràn viền nữa. SE là dòng dành cho ng thích cái máy nhỏ gọn mà cấu hình cao thôi
kedote
TÍCH CỰC
1 năm
hóng con mac pro 13" viền mỏng
Pin 1700 ma màn 4.7 inch camera xịn -dự là iPhone 9 hút pin - không có cửa với se đời đầu
@tinhyeucuaanhgl Pin tệ lắm cũng 2k7 chứ giờ mà còn pin 1k7 thì xài kiểu gì bác
Ip giá rẻ có faceid 😆 mong là v
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019