Sư Thật Về Suzuki Revo 110

micmaivasvsav
10/2/2019 15:38Phản hồi: 14
Sư Thật Về Suzuki Revo 110
Mình có nghe 1 số bạn nói xe suzuki chậm và mau hư,máy yếu!!
HÔM NAY MÌNH XIN PHÁT BIỂU!!
Thật sự SUZUKI làm động cơ xe rất mạnh và bền! Mình đi revo được 6 năm rồi nhé!
Máy của SUZUKI tuy đề pa rất yếu!!Nhưng khi đến nước hậu có thể gõ được cả exciter 150 zin!
Đó là sự thật về cục máy của SUZUKI!!Có bạn không tin 110 có thể gõ được 150!!Nhưng đó là sự thật máy của SUZUKI về nước hậu vs đường trườn thì cực kỳ bá!!Các bạn cứ thử đi.
Ra quốc lộ mà test.Exciter 150 zin chưa độ nhé!!
Nếu bị exciter đề pa bỏ xa trước thì cũng đừng ngán.Cứ chạy tới số 3 80km/h rồi lên số 4!Lúc đó exciter sẽ tụt lại ra sau.Bạn không tin cứ thử!!
suzuki-revo-110.jpg 500x400-8-1.png

ĐÓ LÀ TẤT CẢ SỰ THẬT!!
Còn về độ bền thì động cơ mình đi 6 năm chưa hề sữa chữa!Chỉ có thay võ thay nhớt và rửa xe.

CẢM ƠN ĐÃ ĐỌC VÀ ĐỪNG QUÊN HÃY CHỌN SUZUKI NẾU MUỐN TỐC ĐỘ TỐT VÀ ĐỘ BỀN!!
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huykhungheo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tôi cũng thấy cái topic của bạn đã khẳng định vậy rồi sao bạn không kèm theo cái video để chứng minh cho ae tinh tế coi. Nếu gõ được thì mình mua revo 110, chắc ăn là vậy. Ngon bổ rẻ và tiện không cần bóp côn.
Sự thật bá láp. Tiện mồm thì nói luôn là Revo ăn cả Z1000 cho nó đỡ mất công nói phét.
acequang
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mua cái xe phổ thông đi lại hàng ngày, gì mà ăn thua gớm vậy bạn ?
thì xe suzuki có bao giờ cùi đâu. Chỉ có người dân thiếu kiến thức về chăm sóc xe nên xe mới hư. Kể cả hãng sym cũng vậy. Toàn dân tiếc tiền không chịu thay nhớt-rửa xe hư là phải
Còn chiếc suzuki bên trên bỏ ex150 hả😁. Vậy hẹn xa lộ hà nội test thử không? Mình ex135 đời 2012, mình đề pa số 2 luôn không cần số 1, test vui vẻ thôi
@thanhtiến1998 K sợ nó gõ cho à đọc bài viết của nó hài thật
Lời phát biểu của 1 thanh niên thần thánh con xe revo 110, éo hiểu 110 đâm hậu hơn 150 kiểu gì nhỉ chắc đâm khi ex 150 đang ngắm cảnh 50km/h quá. Nói như m thì nó mạnh cở winner cmnr. Chả có con 110 nào đủ trình gõ ex 150 cả trừ khi xe lên trái. Về nhà gom tiền đi trị cái bệnh xàm lol ngu của m đi nha
Chủ thớt nói đúng đấy k sai đâu. Xe của Suzuki mạnh và ngon hơn Honda, Yamaha nhiều. Còn so sánh Revo vs Exciter thì k đúng. Chứ ở cùng phân khúc
FX, Shogun bóp chết Future, Jupiter
Raider bóp chết Winner, Exciter
Ai cũng biết là tay ga lúc nào cũng thua xe số. Mà chiếc revo giết đc ex135. Tại sao k thử vs click 125 nhỉ?
Giờ đang rảnh ai muốn chứng minh sức mạnh của revo thì ra cầu cạn thử vs tay ga ạ
@thanhtiến1998 Revo chỉ là 1 dòng xe số cấp thấp của Suzuki thôi chứ con Shogun mới thực sự bá đạo ở phân khúc xe số
Thật thế á bạn ? Nếu thế giám đốc Yamaha bị đuổi việc quá ?
Nó tạo thớt gây war để ae chém đó mà,mình dù fan su nhưng so con revo với ex thì thua
@Mr chanh 86 Đúng rồi không thấy nó vào phản đáp.
hakersieuta
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tại ha đi ngang chốn này bắt buộc phải đăng nhập để vào khen các hạ 1 câu: các hạ xạo lol quá lố rồi đấy.
Revo110 thì ra cáp kèo với mấy con wave, dream, sirius, blade, sym... gì đó chưa biết có đủ tự tin ko
DKM các hạ lại còn đòi đâm hậu ex150. Đéo hiểu não có vấn đề gì ko.

Khuyên là lần sau bớt hút lá đu đủ khi đăng bài
daonx288
TÍCH CỰC
5 năm
Ghê quá, một chiếc bình dân hai chục ăn cả chiếc thể thao bốn lăm. Khéo bọn ya ex và hon win nó bóc lột dân VN ta quá. Mua mẹ con bình dân su đi vừa bền vừa khoẻ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019