Sửa chữa điện thoại - cơ hội nghề nghiệp cho giới trẻ
Hư Trúc
12 nămBình luận: 41
Quảng cáo...........
Bài viết trên trang nhất của tinhte.com làm mất giá trị của diễn đàn.
Ông nào cho bài này lên trang đầu của tinhte.com bà con mang ra chém luôn đi. Đang đọc tin công nghệ sướng hết cả mắt tự dưng lại đọc cái bài rác này điên quá. Đề nghị bác cuhiep moved bài đi chỗ khác cho anh em nhờ cái, mất hết cả ý nghĩa của tinhte.com.

À mà bà con cho hỏi, ngoài Hà nội có chỗ nào học món này tốt cho em địa chỉ đi học cái.
Bác nào đã có nghề, muốn đi làm và học thêm một chút về các dòng điện thoại đời cao vui lòng lượn qua topic của HCC một tý, em đang tuyển KTV:http://www.tinhte.com/forum/t263674/
em nghĩ đay cũng là nghề có nhiều triển vọng đấy chứ
em ở đà nẵng mà ngày cả kĩ sư như em cũng thất nghiệp đầy làm việc thfi vất vả mà lương hứong ko bao nhiêu cả mất hết cả tự do .em nghĩ nhiều khi sửa điện thoại mà làm đuơc thì thu nhập cũng khá công viêc lại thoải mái
nghề này rất có tuơng lai, nhất nghẹ tinh nhất thân vinh
phải đi học 1 khóa ở đây mới đc
Thấy dạo này CPS hay được các báo viết bài lắm...
Minh không phải chém gió nhưng nghề điện thoai không phải nhàn,làm nhiều thì mắt mờ tay run,main điện thoại rất nhiều chất độc,làm nhiều thì ảnh hưởng tới sức khỏe.
bảo nghề này có tương lai thi không đúng cho lắm,vì đt di động bây giờ đang bão hòa,co quá nhiều hãng,và gia thành lai rẻ,khach hàng có nhiều lựa chon.trong tương lai nếu co máy bị lỗi thi khach hàng họ thay máy mới chứ ko sửa,có nhưng số lượng cũng ít.
oài em cũng mún đi học mà Hok có thời gian! ngủ với chơi là vừa hết ngày mất rùi.tiếc thật!keke
Cho tớ đi học còn hơn phải cắm đầu vào mấy thứ máy móc lằng nhằng này . Khó chứ bộ ? Lười thì chỉ có kèm với dốt nát và ăn bám thôi !
em cũng muốn đi học, mà không có điều kiện...thui hẹn CPS sau này 😃
hix cái này của sài gòn,còn ở hà nội không biết chỗ nào uy tín mà học 😔
Cách đây gần 1 năm tin tưởng bên này mang cây N95 đi sửa! mấy người bên chổ đối diện Bxe Miền đông luộc từ main đến màn hình nên thù thăng này lắm.
quyết tâm bỏ học đại học đi học cái này mới đc 😆
thôi cứ đi học cho lành....!
mình thích làm kinh doanh hơn
Học cái này về có vốn mở tiệm thì mới dễ sống, chứ đi làm nhân viên sửa thì oải lắm.
thế bác nào biết điện thoại không lên nguồn là do bệnhg gì không ạh

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019