Sửa chữa điện thoại

hoanganh167
24/10/2011 14:39Phản hồi: 12
Các bác cho em hỏi ở Hà Nội thì sửa điện thoại Nokia ở đâu thì chắc ăn nhỉ, sửa mấy chỗ linh linh em sợ nó luộc đồ với ko đảm bảo.
Thanks các bác!
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

luộc đồ gì ai bảo vào mà tỏ ra vẻ ngu ngu chi. hôm bữa quăng cái e72 cho nó thay vỏ tới hôm sau mới quay lại lấy, lấy xong về banh ra xem nó luộc gì ra đập nó, nhưng chả luộc gì hihi. cứ tỏ ra khôn 1 tí thì bố thằng nào dám luộc
Ặc. Tư với cả vấn. Chả nhẽ lấy bút viết chữ KHÔN lên chán sau đó bảo bọn sửa dt nhìn ah? 😁 @chủ top: bạn xem lỗi có đáng để lại máy ở tiệm hay không? Nếu cần thiết thì đứng chờ họ làm cũng được. Có mình ở đó chắc họ không làm láo đâu 😃
viết chữ khôn lên tráng. haha cao kiến cao kiến
ra ngoài đường phải giả vờ ngu mới sống đc pro ah. Tỏ ra khôn ngoan thì dễ die lắm... 1 trong 10 ng.nhân dẫn đến sự thất bại trong cuộc sống là: tỏ ra uyên bác hơn người
Hay nói cách khác là nguy hiểm quá mức cần thiết
Hahahaha...... ;)
chuyện đó em hiểu rỏ mà. Chữ kí của em đó. Chẵng qua gặp những lúc cần thể hiện để khỏi bị hố thôi chứ ra đường nghênh cái mặt cho nó đập sao.
Con E66 của mình cũng bị vỡ camera thôi và 1 số chỗ hỏng nhỏ linh tinh khác, mà mình cũng ko có nhiều thời gian đi sửa sợ lại phải vất máy đấy thì cũng ko biết thế nào, mà các bác xem chỗ nào sửa đc bảo em phát
ra tiệm thay cam + sửa linh tinh mất 1 giờ đồng hồ là cùng. ngồi đó chờ 1 tí có chết ai đâu. Nếu bạn ko co time thì cứ vứt máy lại. Nói thật mấy cái đồ của s60v3 còn gì để nhể nữa đâu :p
đồ nokia nay luộc chả ăn uốn gì được. đâu phải như hồi điện thoại còn hiếm
nó luộc hết bác ajk..........kể cả là đồ j thì cũng vẫn luộc.
bây h thợ thuyền sửa với nhau 10 thằng thì 9 thằng biết làm mì úp
ra đại lí lớn chuyên sửa chữa bác chỉ gặp dc thằng quản lí tử tế thôi
gì gê quá zậy
nguy hiểm nhỉ, bi giờ khó tin người quá
Cho hỏi Khi tôi bật mạng lên thì cứ thỉnh thoảng 15 giây màn hình chính điện thoại lại hiện quảng cáo ấn X được một lúc lại hiện mà đôi lúc còn nhảy hẳn vào trình duyệt web mà không thoát ra được cho tôi hỏi điện thoại tôi bị làm sao?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019