Sửa Laptop ở Sài Gòn chổ nào tốt và uy tín ?

benkhang
25/4/2010 14:34Phản hồi: 33
Thân chào các bạn. Mình có 1 cái laptop Dell củ xưa, hiện bị tình trạng là không hoạt động, nghi là mainboard đã chết hoặc trục trặc. Nay mình muốn đem đi sửa chửa ở Sài Gòn, nhưng đang băn khoăn là không biết chổ nào sửa uy tín và tốt, hay là phải đem đến trạm ủy quyền BH của Dell 😃. Mong anh em nào có kinh nghiệm chia sẻ, cám ơn rất nhiều.
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

riverlong
TÍCH CỰC
14 năm
theo mình nghĩ bạn nên đem trực tiếp tới bảo hành đi,bạn khoi hỏi mất công lắm, mình hỏi chổ phục hồi cuc pin không ma chờ hoài không thấy ai đáp, toàn vào xem rồi bỏ wa a,. Chắc kì này phải lên trung tâm lenovo mua cục mới rồi
@riverlong bạn qua suachualaptop24h.com nhé
HCM qua hẻm 283/45 Đường CMT8 P12 Q10
@riverlong Sửa laptop lấy liền thì anh em LH: https://trungtammaytinh.com
hakkinen
TÍCH CỰC
12 năm
em có cùng câu hỏi với chủ topic
"CHỖ NÀO SỬA LAPTOP UY TÍN Ở SÀI GÒN".
thằng em em để đổ nước vào laptop mà k0 biết, bật lên dùng một lúc mới biết, giờ máy bật lên chỉ ra màn hình trắng và loang loang, đem ra hàng nó bắt thay nguồn thay phím,hết gần 100$. hỏi các bác xem kinh nghiệm xử lý vụ này ra sao,và có chỗ nào sửa Laptop tin tưởng được ở Sài gòn thì mách cho em với. em xin cảm ơn nhiều....! (máy là máy HP, dùng được hơn 1 năm rồi)
@hakkinen bạn qua suachualaptop24h.com nhé
HCM qua hẻm 283/45 Đường CMT8 P12 Q10
bạn cứ đem lên hãng có thể mắc hơn chút nhưng được cái nó an tâm và uy tín bạn à
hakkinen
TÍCH CỰC
12 năm
em nghe nói bảo hành toàn cầu của hp k0 được tốt lắm bác ạ 😔
http://thodia.vn/trung-tam-bao-hanh-hp-hewlett-packard-vietnam-ltd.html
tibuidoi12
ĐẠI BÀNG
12 năm
nếu bạn tin tưởng thì đem qua địa chỉ 40/51 nguyễn khoái P2 Q4 gặp người tên Trung chú ấy sẽ coi cho bạn uy tín bảo đảm không luộc đồ và mốt số vụ khác
theo mình thì cứ đem tới chính hãng mà sữa là tốt nhất
Cho hỏi? Có bạn nào biết chỗ chuyên sửa chữa phần cứng máy tính uy tín, chất lượng ko? ở khu vực quận 7, TPHCM càng tốt. Tôi muốn tìm một nơi tin cậy để sửa chữa các máy tính hư phần cứng của khách hàng.
@Retina Đưa sang tận phường 12, quận 10 thì xa quá. Muốn tìm ở gần chứ đi xa thì sang quận 1 và quận 3 rất nhiều nhé @Retina
Khuyên chân thành AE sửa máy tính là né cái " CAPTOCVIET " ra nhé. Máy mình bị lỏng mỗi mấy cái chân cắm không lên màng hình , thế mà giám báo hư chip sio main sửa 800k, xong cứ hẹn hò ngay này qua ngày khác (7 ngày) cuối cùng mình bắt buộc phải lấy máy về với cái main y nguyên như ban đầu ,lại còn làm hư thêm 1 thanh RAM nửa (lúc đầu không hư) RIP 2 củ . Minh đem ra "saigoncomputer" lau chùi 5p free cắm Ram mơi sài ngon lành chứng tỏ main chả hư quái gi, may phước là chưa sửa cái chip main gi gi đó k lại toi thêm cái main @@ .Túm lại Ae nào muốn không bị tốn thời gian,mất tiền ngu,rước thêm hư hỏng mới về thì né "CAPTOCVIET" ra.
rkitvn
TÍCH CỰC
6 năm
xin chào, nếu ở hcm hoặc HN, bạn xem thử hệ thống của zfix.vn , mình đã từng qua, thấy khá ổn nhé, giá đc, qui trình chuẩn.
an tâm về giá nhé
ThanhTuan81
ĐẠI BÀNG
6 năm
nếu còn bảo hành thì đem ra hãng đi bạn, máy mình trước hư cũng nặng nhưng hết bảo hành, nghe bạn bè chỉ ra Võ Minh sửa, sửa về máy chạy ngon lành, bạn đem máy ra đó sửa thử xem

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019