Sudio hãng âm thanh Thuỵ Điển gia nhập thị trường Việt Nam, sản phẩm đa dạng, giá thành hợp lý

Knah
5/12/2019 12:48Phản hồi: 76
Sudio hãng âm thanh Thuỵ Điển gia nhập thị trường Việt Nam, sản phẩm đa dạng, giá thành hợp lý
Sudio mới đây đã chính thức tham gia thị trường Việt Nam thông qua kênh phân phối của Starfish. Đây là thương hiệu âm thanh đến từ Thuỵ Điển với các sản phẩm chính là tai nghe true wireless, tai nghe không dây và sắp tới sẽ có thêm loa di động cùng nhiều sản phẩm khác. Hiện các sản phẩm của Sudio đã chính thức có mặt tại các đại lý chính hãng trên thị trường.

Sudio hiện chỉ mới mang 3 mẫu true wireless của mình đến thị trường Việt Nam là TOLV R, TOLV và Fem với mức giá lần lượt 2tr388, 3tr588 và 3tr998. Các sản phẩm của Sodio có thiết kết đơn giản cùng với nhiều màu sắc từ nhẹ nhàng cho đến cá tính.

tinhte_sudio_viet_nam_2.jpg Ngoài ra, Sudio cũng giới thiệu 2 sản phẩm tai nghe không dây là Vasa BlaTretton. 2 sản phẩm này hiện chưa có giá bán chính thức ở Việt Nam cũng như ngày bán ra chính thức.

Theo Sudio, sắp tới họ cũng sẽ bổ sung thêm loa bluetooth vào dải sản phẩm của mình, đồng thời họ cũng sẽ có thêm nhiều sản phẩm true wireless có tính năng chống ồn sẽ được ra mắt vào Q1 năm sau. Còn ở thời điểm hiện tại, người dùng Việt Nam chỉ có thể trải nghiệm 3 sản phẩm true wireless của hãng mà thôi.

Một số hình ảnh khác của Sudio
76 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HD6969
TÍCH CỰC
4 năm
Từ khi airpods ra là true wireless thành trào lưu. Ai cũng muốn sắm.
lehongxuan
TÍCH CỰC
4 năm
@HD6969 ko phải tại apple tiên phong bỏ cổng 3.5 à?
@HD6969 Con gà đẻ trứng vàng của các hãng mà. Apple mấy tí mà lên 2000 tỉ. 😁
Mr Seen
CAO CẤP
4 năm
@HD6969 ai cũng đeo đôi lúc thành trào lưu luôn ấy , làm cái ccccc gì cũng thấy tụi nó đeo hài ơi là hài
Nhìn thiết kế lạ quá.
mt9011
TÍCH CỰC
4 năm
@Lexuancuong95 Không đụng hàng, kg thèm mang tiếng ...NHÁI !
knight2255
TÍCH CỰC
4 năm
@Lexuancuong95 thiết kế mic ngắn gọn nếu truyền âm tốt thì ngon.
Tai nghe chất khỏi bàn
@Phamquanganhngoc nghe rồi à
mt9011
TÍCH CỰC
4 năm
@Huỳnh Gia VP Hehee
wire_EDM
TÍCH CỰC
4 năm
@Phamquanganhngoc Đồng dâm, mình hiểu bác muốn gì mà kkk
Có ai biết có loại tai nghe true wireless nào giá mềm tí k?
@tran quoc son Có con Hukey S8 Plus hoặc H1 giá ổn mà nghe ngon đó
@tran quoc son
@tran quoc son Bên Mai Nguyen đang bán con True Go giá km 690k( giá gốc 1490k) bác tìm hiểu thử xem.
@VOVANLINH2202 Có vẻ ngon. Thank bác
NatvPa
TÍCH CỰC
4 năm
Cứ bảo Thụy Điển rõ oai, xong cuối cùng mà cùng một ruộc với defunc thì lại buồn cười 😁
@NatvPa Con defunc này có vấn đề gì à bạn? Đang dự định lấy em này.
NatvPa
TÍCH CỰC
4 năm
@VOVANLINH2202 Thực ra không có gì to tát đâu bác, so với cái giá thì mấy cái này ổn. Nhưng bác đừng trông chờ vào cái mác Thụy Điển của nó, nó chỉ ngang tầm mấy anh tàu thôi.
Thời buổi bây giờ xuất xứ của cái thương hiệu đôi lúc chỉ là để marketing thôi.
@NatvPa Cảm ơn bạn đã thông tin bổ ích nhé.
tichuot215
TÍCH CỰC
4 năm
Thiết kế của mấy anh Phương tây rất lạ
Màu sắc đẹp ko biết nghe sao??
nhà mình còn cái ổn áp SUTUDO, không lẽ hàng Thụy Điển ta ơi?
mgg。vn
ĐẠI BÀNG
4 năm
Phụ nữ đeo Cái tai nghe màu xanh lá, mua thêm đầm xanh lá, giày xanh lá, thêm cái rolex mặt xanh nữa thì bao ngầu luôn
Cái giá cỏ vẻ mềm ghê
sunger
TÍCH CỰC
4 năm
Nhìn phong cách tai giống JBL. Ko rõ chất âm dư nào. Chứ mấy câu hãng âm thanh châu âu châu phi này lọ nghe quen rồi nên ko hứng thú lắm.
namhongnamdo
ĐẠI BÀNG
4 năm
Giờ là auto phải có tai nghe TWS trong hệ sinh thái của các hãng r hay sao ấy
@namhongnamdo hợp lý thôi, dây vướng víu quá mà
omnhumadoi
ĐẠI BÀNG
4 năm
@namhongnamdo Hợp lý quá dzồi còn gì, thành công quá sức của Airpods khiến các hãng phải đua nhau tung true-wireless mới bán được.
Đọc nhanh tưởng Studio 😁
@vicktorbui me too
hp2013
TÍCH CỰC
4 năm
ngày xưa bỏ cổng 3.5 nhiều người đá xoáy, móc khoé, chê bai apple lắm, thậm chí còn có hãng đt nào đó lấy đó để quảng cáo đá đểu apple.
vậy mà giờ đây, true wireless apple chiếm hết thị phần, còn mấy thằng chê bai thì vẫn đi sau, đang cố để ngoi lên ăn phần 😃
sự thành công của 1 doanh nghiệp là dám bắn vào chân mình
@hp2013 mấy thằng còn lại chỉ dám bắn vào móng chân hay móng tay thôi 😁
Shine.shin
TÍCH CỰC
4 năm
@hp2013 Ủa vậy chứ k phải từ đầu apple tự hành cừu của mình vì bỏ cổng bắt xài thêm cộg dây và khi sạc thì đéo đeo tai nghe đc. nên giờ tự ra con tw thì dân cừu chả đổ xô đi mua 😃) còn các hãng khác hoặc có cổng 3.5 hoặc do ngta đầu tư cái tai nghe xịn r nên k đổi qua tw vẫn xài dây cũ lấy đâu ra có sức mua mà để cạnh trang với airpod =]]
tru-quai-lét mà ko 5.0, ko ldac/aptx hd thì tru làm gì cho mệt.
Mr Bom83
ĐẠI BÀNG
4 năm
Công nghệ tiến nhanh thật các bác ah
ngoisaola9
TÍCH CỰC
4 năm
Thiết kế này dành cho các bạn nào thích nghe nhạc chứ như mình cắm tai nghe suốt ngày để nghe và gọi thì chắc không hợp lý lắm. Màu hồng dễ thương ghê, các bạn nữ dùng rất đẹp. Ai đó chắc lại phải ra màu hồng rồi...
Stupids
ĐẠI BÀNG
4 năm
@ngoisaola9 kiếm cặp tai nghe màu hồng nữa là hợp với chị, nhầm bác lăm đấy. "tông xoẹt tong" với cái áo avata luôn cho nó nam tính bác nhể?????
ngoisaola9
TÍCH CỰC
4 năm
@Stupids Ôi, mắt với mũi. Tôi mặc áo màu cam gạch ngả boxdeau mà.
Stupids
ĐẠI BÀNG
4 năm
@ngoisaola9 Vậy chắc em nhìn nhầm rồi bác. Sorry bác nhé.
ngoisaola9
TÍCH CỰC
4 năm
@Stupids Có gì đâu! Cứ thích vs comment kiếm cái airpod coi xem mình có may mắn ko?
Stupids
ĐẠI BÀNG
4 năm
@ngoisaola9 Trời. Bác còn tin vào mấy event này. Em là em méo tin luôn. Haha
Tuệ Ngữ
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chưa thử món nào của Thụy Điển. Nhưng đoán chắc là đồ ngon. Vì nước này cũng rất phát triển, văn minh
khunnic
ĐẠI BÀNG
4 năm
Trông xấu lắm ấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019