Summoners war: sky arena - Hướng dẫn , Tổng hợp Kinh nghiệm
voldemot
6 năm trướcBình luận: 91.423Lượt xem: 5.555.301
91423 Bình luận
Hề hề, cam ơn lao garo cho a 10d nha
ở trong game có chức năng gửi trao đổi Rune hoặc các vật phẩm giữa các acc hả các bác, em mới chơi nên không biết cái này.
Nếu có chức năng này có bác nào ở Hà nội có rune em chạy qua "để lại" em ít
Vừa lẩu con living wind 4* xong đi giant dc 2 cái rune def %6*, nhọ vãi
:mad: cái dungeon b5 dragon khó ra rune vampire quá. farm qua tới h dc đúng cái rune vampire 5* % def.
Định mệnh, team kiểu gì mà b3 k nổi hả trời, yếu quá rồi
@_prin_ e thì đánh auto b3, mà hình như nó fix lại hay sao, lúc trước săn rakshasa rớt toàn 1 2, giơ đánh b3 rớt 3 ko 😁
Các bạn cho mình hỏi có nên cày em 9 đuôi để chơi chính không. Mình định cày rồi up max skill luôn
Bác nào giúp em . xem nên chơi con nào bỏ con nào thế? em đang tính bỏ magical archer wind . và đang nuôi con hell hound 2 sao lên
Mấy bác farm gì mà nhanh thế. Em nó làm nguyên liệu ah các bác
team yếu sao cày nổi con 9 đuôi này , đánh b1 cha rớt miếng nào
Team lv 13 co unden fire. Jojo wind inu werewolf. Dung de reser kiem 5* ma no cho them jojo wind thi reset the eo nao dc troi
=)) các bác nào có AA wind thử dùng skill fairy light buff bất tử xong cho e nó hồi sinh xem =)) k mất hp , e mới thử . bác nào biết rồi thì đừng ném gạch em
@GaBeohd1983 Thấy con arang cũng lên TV nên chắc ko cùi lắm nhỉ :D Chiến thôi. Rồi fusion con arang 😃
@Leovu7393 Hnay làm bù ngày nghỉ lễ bạn ạ. Làm bình thường hết
@GaBeohd1983 ko vẫn bị stun và dóng băng bình thường anh ạ... em vẫn stun chúng nó suốt mà ... chỉ có immu thì mới miễn nhiễm hiệu ứng thôi
@beonhimnhim Vậy lạ thật đánh arena thấy cả team bị đóng bang mỗi mình nó là không,mà % Res thấp nhất đội chắc là do mình may mắn 😁
Bùn quá team 5* chỉ ăn được B2. Mỗi phát 1 miếng, chả bù mấy bạn ăn b3 : 3,4 miếng. Đúng là đã mạnh càng thêm mạnh.
có ai bị lỗi lâu lâu văng ra như mình ko nhỉ 😔 toàn bị lúc đánh gần chết con boss map b1 vol normal :(
@dutuan2209 bị ngay lúc loading là crash game =)) mất bao energy , bao nhiêu arena point vì nó
có con chloe là buff cả 2, khó chịu nhất con này, team nào để nó mà spd cao đánh trước thì nản luôn,
@kachuabi Con này chắc đi chung team def với mấy con spd thấp nhỉ để bản thân con Chloe cao nhất thôi ha , chứ 1 turn bất tử buff xong team mình đánh phát là mất tiêu
@wayche đấy chỉ là 1 cách thôi
em chloe này thậm chí có thể mang đi att arena được nếu có 2 con công ngon
Kịch bản: griffon đi đầu bùft spd... 2 con bên mình đánh cho đã đời rồi đến chloe bùft bất tử rồi đến turn bạn...( cái này có thể áp dụng cho cả team def và att)
@beonhimnhim lúc mình def nhà thì AI nó auto cho mình xài skill 3 trước rồi đến skill 2 phải ko bác? hay nó random @@
@dutuan2209 Hên xui thôi. Làm từ thiện nhiều vào :d

Sent from my iPad using Tinhte.vn
đánh ở đâu nhiều gvs nhất nhỉ
h trong nhà 1 đàn 50 con chó lv 20 mà ko có pet 2* để up lên :|
@dutuan2209 đánh giant...ngày 50 cuộn luôn
Tình hình là vừa gom đủ 750 Cry mua mys quay 6 cuốn thì được 1 con 4* Rakshasa wind có chơi đc không mấy bác ? Hay lại làm NL lên 5* nốt =="
@wayche Chơi được
@binhdocco À con này có passive 15% get extra turn , vậy nếu mình xài set 20% extra turn nữa thì sẽ là 35 hay 18% thôi nhỉ :p
@wayche 35 thì phải
@wayche Theo mình bác gắn set Extra với Focus vào. Em nó quẩy 1 lúc 3-4 phát là chuyện bt. Mình chưa awake e nó mà cứ mỗi lần đêm đi giant thấy e nó quẩy phát khiếp.
Treo máy 15p đ qua đc... Mất cmn 7en oan vì thử cắm auto 😔(

@beonhimnhim Hề hề, tui này skill hút máu, nên damage ko to, ko kill được đâu, quit battle cho xong
@binhdocco Tại em cắm auto nên nó đập chết inu với hell chứ đánh tay mất khoảng 3p thôi 😔(

Đi B3 hơi lâu,
Cái này a ko ham hố nữa rồi,từ chiều hôm qua đến hnay dc 15 cục Power cố gắng 100 cục hơi khó
@GaBeohd1983 Cay cupc vol1 normal cũng được gần 40 cuc, ráng kiếm đập rune thôi
@binhdocco đi normal nhanh hết E lắm,đợi khi nào không mất E thì đi vậy
@GaBeohd1983 Cũng ko nhanh hết lắm đâu, hồi e ltuc, click moi tay mà ko hết đấy
@binhdocco Vậy thử xem sao,mình max tăng % E vẫn thấy thiếu 😃

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019