Superbus: xe buýt sang trọng vận chuyển khách theo yêu cầu
bk9sw
10 năm trướcBình luận: 57Lượt xem: 14.627
Cứ để tụi nó làm, VN hưởng thụ còn chưa xong nói chi làm cho mệt.
Nhìn ngộ ghê!.......
hic,ko biết bjo VN mình có vậy ta....?
trích... " Superbus rất linh hoạt, ko chỉ ôm cua bánh trước, bánh sau cũng bẻ được, do đó, nó thực ra còn ôm cua nhanh hơn bất kì loại xe nào khác "
Bạn có thể giải thích cách ôm cua vừa bằng bánh trước vừa bằng bánh sau (nếu bẻ được ) nhanh như thế nào không bạn ?
ủa , sao bài viết không có nguồn ............?

Phải cái này không ạh : http://www.superbusproject.com/concept
Bao giờ Việt Nam mới có hệ thống xe bus như thế này nhỉ ?
Mọi người đua nhau bỏ xe máy ,đi xe bus , lúc đó sẽ bớt nạn tắc đường đấy .
sao ko tới việt nam di nhỉ .... đi xog để o việt nam luôn hjhjhjhj. đường ở viêt nam thì rồi đấy hjhj
xe buýt mà giống siêu xe quá
cái này về VN thì chắc chắn chỉ chạy thẳng thui ko có quẹo được đâu :giggle:
Nhìn ngộ nhỉ ? nhìn ngang có cái gì đó giống với con bọ xanh bóng
móa ơi! việt nam có được 50% thái độ phục vụ của bọn này nhỉ? thì dân ta di xe buýt sẽ sướng như tiên. Giờ mà đi xe buýt i như đi đánh trận, phải chuẩn bị tâm lý trước khi xe tới và cũng như vậy trước khi xe dừng, eo ơi!
nhìn giống con sâu quá , nhìn có cảm giác sợ sợ .
nhìn cái này giống như trong phim Khoa HỌc Viễn tưởng ấy
Oh men........................
đi xe buýt kiểu này sang lắm đây, chắc giá vé cũng trên trời:rolleyes:
hic, nhìn supperbus này trông ngồ ngộ nhỉ? em nghĩ con này mà về việt nam chạy chắc mau hư xe lắm đấy, đường phố việt nam đã nhỏ, đông xe lại còn nhiều ổ gà nữa
cái này đi ở Hà nội và sài gòn chắc là khóc thét...
bạn để ý nhé, với xe khách bình thường, nó chỉ có thể bẻ lái bánh trước để quay đầu hoặc quẹo, bánh trước có vai trò định hướng, do đó, nếu vào cua hẹp, nó phải canh kĩ hoặc thụt ra thụt vào vài lấn mới được. Còn Superbus thì sao? Bánh trc và sau đều có thể định hướng, khi xe bẻ cua vào 1 đường hẹp, nếu bị vướng thì bánh sau vẫn có khả năng đưa xe vào giữa tim đường, từ đó xe cứ việc tiến tới. Bác hiểu ko, bác thấy cái xe tăng nó cua sao cái này khá giống đấy.

---------- Post added at 08:16 PM ---------- Previous post was at 08:15 PM ----------

chắc vô tình del mất cái dòng cuối, sorry bạn, mình đã thêm nguồn vào.
về Vn thì có mà dám chạy
Chúng ta sắp rẽ trái, mời các bác xuống xe, đi bộ sang đường, lên một chiếc xe khác.
Con này về VN chắc chỉ để ngắm thôi...😃
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019