Symbian Anna chính thức phát hành cho Symbian^3 (Date: 18/08/2011)

crazyfan
20/2/2011 0:55Phản hồi: 1.271
1.271 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lomonet
ĐẠI BÀNG
13 năm
đoạn video này nói lên một điều là em anna đã đến rất gần rồi, nhưng bao giờ đến thì chưa biết vì em còn dừng lại uống cafe ở một quán ven hồ nào đó,hehe. AE mình cố gắng đợi nhé.
Bác Slop đã hứa cuối tháng 8 là chậm nhất thì ko phải sợ. Em là em hóng em Belle cơ =)) crazyfan có thêm tin của belle thì hay quá
video hay bao giờ cho tới lượt
ziniboy95
ĐẠI BÀNG
13 năm

mình đang dùng c7 sao mà thèm cái symbian anna này woa. Đang nính thở đợi chờ ............................................................

---------- Post added at 01:03 PM ---------- Previous post was at 12:59 PM ----------

cố gắng đợi thêm nửa đi bạn đừng vội vàng mòa! Mình cũng như bạn thui hàk cũng sốt ruột lắm>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
khi nào cập nhật xog nhớ pm cho mình nhà để mình mừng jùm bạn
cũng bon chen bằng chị bằng anh,mới vừa mod bản hack chạy fw anna thấy sướng ghê cài đủ thứ luôn. Mà bản anna chính thức ra mắt có hơn bản cook không các bác. Em mới xài N8 nên còn gà
Nokia E6 và X7 nhận cập nhật Firmware Anna 022.014.

Lộn tiết....! :devil: Coi thường N8 quá........ :hot:
thanhxa
ĐẠI BÀNG
13 năm
cũng chẳng mấy ngày nữa là có ,thôi đã chờ bao lâu rồi hơn 20 ngày có là bao ..... nhưng có khi thành cổ cò mất ..................
nản chờ đến phát chán :spin:
Đợi..

Đành đợi thôi các bác ạ,sau anna còn đợi đến cuối năm up tiếp lên belle nữa chứ,nghe đoồn cái symbian belle hay lắm

• :giggle:
tớ chỉ mong có ngày lên Cindy mà thôi... 😆 😃) 😃)
Nhỡ em ý là Calaudia hay Catherine hay cái tên gì đó bựa hơn thì sao =))
neo_666
ĐẠI BÀNG
13 năm
hok có đâu, sau khi chán chê với gái gú rùi thì nokia sẽ đổi sang xe hơi, camry cũng nên =))
... Chúng tôi đang làm việc trên Symbian Anna và như đã được đề cập bởi Stephen Elop, nó sẽ được phát hành vào cuối tháng Tám.
...
lomonet
ĐẠI BÀNG
13 năm
Lại thông tin rò rỉ từ nhân viên Nokia, bài này quen lắm.
vuvandat71
ĐẠI BÀNG
13 năm
cuoi thang 8 ma khong co anna thi chuyen sang adroid
hehe làm cái x7 đi cho đỡ nản
cố đợi xem sao, trước sau cũng ra mà
vuvandat71
ĐẠI BÀNG
13 năm
thích symbian ở cái videocall dễ dang. Còn android thì khó khăn ,chứ không chuyển android lâu rồi. Mấy bữa nay đang nghiên cứu android
android với ios thì có khác nhau mấy, chính xác là android là thằng thừa hưởng của ios còn symbian vẫn là độc lập, đó là lí do phần mềm ứng dụng hay game đều kg thể có nhiều như bọn android hay ios đc
X7 dùg chán lắm bác ạ,có j cứ đợi N8 up lên anna thôi,sau còn có belle nữa mà
Oh la la ngày đó ngày đó không còn xa :X anh em S^3 thế hệ đầu tự sướng đi :X

nghich3
ĐẠI BÀNG
13 năm
chắc chắn sẽ có trong tháng rồi^^.
Nhìn ảo nhỉ =)) cái máy của em cũng màu bạc không biết có Anna vào, rồi đưa chậm chậm gần mắt nó có lung linh như thế ko =))
lomonet
ĐẠI BÀNG
13 năm
hic, đang thèm bia thì chớ Bác cứ mang mực ra nướng thì Bố ai chịu được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019