T-Mobile G-Slate bắt đầu được bán ra với giá 750$

vuhai6
20/4/2011 16:31Phản hồi: 46
T-Mobile G-Slate bắt đầu được bán ra với giá 750$

Được giới thiệu hồi đầu năm cùng lúc với Motorola Xoom tuy nhiên LG lại khá chậm chạp khi bán ra chiếc máy tính bảng Android đầu tiên của họ. Mãi đến hôm nay bạn mới có thể chính thức đặt mua chiếc máy tính bảng này thông qua nhà mạng T-Mobile với tên gọi G-Slate. Tuy có cấu hình tương đương Xoom nhưng với thế mạnh là quay video 3D và màn hình cũng có khả năng hiển thị 3D thì giá của G-Slate không rẻ chút nào. Bạn phải trả 530$ cho hợp đồng 2 năm hoặc mua đứt với giá 750$, máy chỉ có 1 phiên bản 32GB.
Nguồn: Engadget
46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kennho123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Giá e này cao vậy chắc khó cạnh tranh lắm đây
galamco
TÍCH CỰC
13 năm
bao h có trên tay nhỉ ?

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
ôi cái giá. Ối Ối Ối
s/p thế này ko có nhìu lựa chọn , mua xoom hay hơn em này.
zomano
TÍCH CỰC
13 năm
Cái đợt giới thiệu sản phẩm này tại CES 2011 cùng đợt với XOOM nhưng LG không đề cập gì nhiều tới sản phẩm này,theo cá nhân mình thấy hoài nghi về sản phẩm này liệu có đúng như những gì mà LG giới thiệu hay không hay LG đang tìm cách che đi thứ gì đó mà mãi tới giờ mới cho phép đặt hàng và bán ra ngoài....?
Nhiều máy tính bảng càng làm thị trường phong phú... từ từ đi các bác, sẽ có nhiều lựa chọn lắm đây!
Suy nghĩ này chứng tỏ ko phải dân học kinh tế rồi . Quy luật cung cầu chi phối cuộc sống , những người giàu "sẽ ko cần để ý" đến giá trị thực của sản phẩm khi nó "còn cho thấy giá trị kinh tế và tinh thần mang lại" đúng mức họ mong muốn . Có một khái niệm trong kinh tế là giới hạn về nguồn lực , chính vì cái này mà 1 nhà sản xuất ko thể cung đủ số lượng cho toàn bộ người dùng và từ đó nảy sinh quan hệ cung cầu .
mtuan192
ĐẠI BÀNG
13 năm
cậu đó là điển hình của 1 anti, lun đem cái mẽ tester và developer của mình ra khoe với thiên hạ, hay đại loại là công ty em nó quăng đi quăng lại cái iPad, và nói chung ý của cậu đó là những ai hiện đang dùng đồ mà cậu ý ghét thì sẽ là ng tiêu dùng ngu muội. còn nếu theo đám đông mà là ng ngu muội thì samsung với đồ điện tử gia dụng, Nokia với cái Symbian nghèo nàn cũng là ngu muội theo cách nói của cậu này, các gamer hiện nay đang chơi Sony PS3 nhìu hơn Xbox 360 cũng là gamer ngu muội hay điển hình nhất là nhìu người dùng Windows nhất cũng toàn là những kẻ ngu xuẩn. Và cũng có thể cậu ý mún nói là điện thoại thì tớ đang dùng vertu, xe hơi thì Lexus, Audi còn xe máy thì Harley. Nói túm lại là cậu ý rất thông minh, có khả năng thay đổi cả thế giới, vâng cậu ý cũng rất nguy hiểm bác ạ 😆
chà thế ra bác cũng sành sỏi và nguy hiểm ghê nhỉ chà.... chà... :eek:
mtuan192
ĐẠI BÀNG
13 năm
dạ thưa bác là em nói có cơ sở cả 😁 cậu này cậu ý đã từng lên và khoe cậu ý làm cho cty phần mềm nc ngoài, cậu ý và các nhân viên trong công ty lun quăng đi quăng lại các thể loại máy tính bảng...nói chung là khoe mẽ ghê lắm 😆
Liên tục các may tính bảng ra đời.
Nhìn na ná nhau nhỉ 😁.

Không thấy ghi em này có 3g hay không?
nhìn loáng thoáng cứ tưởng Xoom...giá thì chát quá đi mất....
máy tính bảng android 3.0 nào chả giống nhau =]]]]
chắc cấu hình cao nên giá cao thế, mà LG tự tin nhỉ, ko biết chức năng thế nào, tò mò quá...
PingMD
CAO CẤP
13 năm
Cũng tương đương với iPad 2 ở thị trường VN rồi, con này về VN chắc cả ngàn đô ln quá
thị trường máy tính bảng sắp tới sẽ sôi động lắm đây
xeko89
ĐẠI BÀNG
13 năm
$750 là có 3G chưa ?mong tinhte sớm hand-on em này
Mặt trận tablet đang sôi động lắm đây, hàng loạt các nhà sản xuất lớn đều bung vũ khí ra rồi, hehe, nhưng giá này thì khó mà ăn lắm 😁 . Vũ khí giá của iPad khó cạnh tranh quá ?
Giá này chát quá....khó cạnh tranh đây.
con này khác biệt là màng hình hiển thị 3D ko cần kính, giá này cũng hợp lý thôi
tablet có cùng tính năng với các hãng khác,lại thêm tính năng xem phim 3D,
giá rổ thế thì có gì mà cao đâu
các bác cứ nhìn vào cái giá mà phán
Thớt update tình giá sim Gevey dành cho iPhone4 đâu rồi các mod?

ae đang theo dõi mà tự nhiên ko thấy nữa, mod làm gì thớt này rồi?

Buồn vì các hãng không học được gì từ cái chết của Xoom. Có mỗi Asus Epad Transformer là giá có vẻ hợp lý với cùng cấu hình, phụ kiện bàn phím cũng hợp lý. Tuy nhiên chưa biết chất lượng thế nào.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019