T-Mobile sẽ sớm phát hành Sidekick 4G và Galaxy S 4G

bk9sw
20/1/2011 17:14Phản hồi: 33
T-Mobile sẽ sớm phát hành Sidekick 4G và Galaxy S 4G
T-Mobile Sidekick LX - một trong những dòng Sidekick được nhiều người ưa thích.

Trong một sự kiện diễn ra hôm qua, giám đốc điều hành nhà mạng T-Mobile tại Hoa Kì, Phillipp Humm đã chính thức xác nhận rằng phiên bản SidekickSamsung Galaxy S hỗ trợ băng tầng HSPA+ và 4G sẽ sớm được T-Mobile phát hành. Sidekick là dòng điện thoại có thiết kế độc đáo và từ lâu đã đi liền với T-Mobile trong khi Samsung Galaxy S đang được nhà mạng này cung cấp với cái tên Vibrant. Theo một thông báo từ PCMag thì cả 2 thiết bị sẽ gia nhập loạt sản phẩm mới của T-Mobile bên cạnh Dell Streak 7" và máy tính bảng T-Mobile G-Slate chạy Android 3.0 kèm tính năng modem USB với tốc độ lên đến 42 Mb/s.

Trước đây, đa phần các phiên bản Sidekick do liên minh Danger/Sharp sản xuất tuy nhiên, nền tảng Sidekick đã bị ngưng phát triển vào tháng 7 năm ngoái. Vì vậy, nhiều khả năng phiên bản Sidekick 4G hay còn có tên là Sidekick Twist sẽ được sản xuất bởi một công ty khác, có thể là HTC. Theo thông tin từ trang TMoNews thì thiết bị sẽ có thiết kế truyền thống với bàn phím QWERTY, màn hình cảm ứng lật và đặc biệt sử dụng hệ điều hành Android 2.3. Về phần Galaxy S 4G thì CEO Humm cho biết T-Mobile sẽ sớm phát hành và thiết bị có thể mang tên Vibrant 4G đồng thời kế thừa những đặc điểm về cấu hình như vi xử lý 1GHz, bộ nhớ trong 16GB, màn hình cảm ứng 4" với độ phân giải WVGA.

Theo: Electronista
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trời! Nhìn em kia đẹp quá!
Máy như này chắc chơi game cũng tiện lắm nhỉ.Giống N8 của NOKIA
Đảm bảo chơi game hơn hẳn N8 bác ạ, có điều ít ứng dụng lắm bác, tiếc thật...
phải nói là quá đẹp, kiểu dáng đẹp, bàn phím đẹp, em này mà ra thế nào mình cũng nhịn ăn mà rước
Kinh.Máy này trông thật hầm hố thật.Đúng là đồ usa.Nhìn em nó là liên tưởng tới hummer
h0tb0y123
TÍCH CỰC
13 năm
hình như nghe nói chỉ bán cho ai đi hummer thôi mà
Chưa thấy bao giờ à.... haizz.. Sidekick 2k9 nhìn kiểu vậy thui chứ xài CỰC KÌ chán... mình ship từ Mỹ về xài đúng 1 ngày là bán. Nó hết pin mất dữ liệu nữa á... :giggle::giggle::giggle::giggle::giggle:
Uhm, nhưng cái này khác mà, tuy thiết kế không đổi nhưng thay đổi OS thì phải, bây giờ chuyển sang dùng Android thì chắc ko đến nỗi hao pin & mất dữ liệu đâu.

Thiết kế rất cổ điển nhưng vẫn quyến rũ vì quá nam tính.

Nhưng mà 4G ở VN thì cũng như không 😁
Hay quá, sidekick mà HTC làm + android thì tuyệt vời rồi, mình là tín đồ của sidekick, đang chờ phiên bản đáng mơ ước này, hi vọng là có cả wifi!
em này trải qua bao nhiêu thế hệ rồi nhỉ, mang con này cho sony thiết kế lại cái nút 5 chiều thành phím analog , mấy phím chỗ bi lăn thiết kế thành nút chơi game trên máy psp

cài thêm android vào nữa thì có mà 😁
Rất kết Sidekick. Nếu chạy Android thì sẽ làm 1 em ngay, ghét cái HDH Danger trước của nó, ko làm ăn gì đc. Chờ thông tin và trên tay em nó.
zeineyie
ĐẠI BÀNG
13 năm
Dáng rất đẹp, nice one 😃
thaingo84
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ôi SideKick mà có chip > 1GHz, Ram > 1G, Màn hình cảm ứng, chạy Android... Chắc giành xiền quá
shizuaka
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao cái nút nghe gọi lại ở trên đỉnh thế nhở
hy vọng với sự liên kết mới này sidekick sẽ sử dụng tốt hơn ở VN
sidekick chạy Android, ặc ặc...
màn hình nó xoay 180 độ đó, nên chữ T-Mobile lúc xoay ra thì nằm ngược -> nút nghe gọi vẫn ở dưới
các bác cho em hỏi ngu chút là con Sidekick có gì hay mà nhìu người thích thế nhỉ? hình như nó ko có hdh mà....?
thamkt82
TÍCH CỰC
13 năm
Không phải không có bác à, nó sử dụng hệ điều hành Danger, nhưng máy về VN unlock chẳng sử dụng được chức năng gì ngoài nghe gọi, nt và nge nhạc, chụp ảnh thôi (chụp ảnh rất đẹp dù chấm thấp). Nếu HTC sản xuất + Android + màn hình cảm ứng nữa là quá good (vì màn hình bún xoay 180 độ bún thường dễ hư cáp).
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
13 năm
những 4G...không biết khi nào mạng ở VN mới tương thích nhỉ...3G còn chuối quá...chưa ổn định
thế nhìu ae thích con này vì kết cái kiểu dáng độc của em này nhỉ?
vnvn
TÍCH CỰC
13 năm
nhìn em nầy hầm hố quá nhỉ ? nhìn cũng hay hay
giống G1 và imate quá nhỉ ^__^
nhìn hầm hố quá chẳng hợp với nữ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095