Ta chia tay nhau từ đây!!! ps: ANH lại hưởng một mình vụ gọi vốn ngàn tỷ rồi!
geoterre
2 thángBình luận: 30
30 bình luận
vậy hiện nay ở bê cạp ai là người có đủ trình phát triển tiếp bê cạp antivirus , chứ Oẳng thì k đủ trình rồi
Cười vô mặt
@nefertem Thương anh!
@nefertem Đây @Đại Việt 2020 @Lạc Việt 2020 @chimsedinang@chimsedimua @trimsedinang @trimsedimua hai anh em nàu bảo đủ trình... Noai gì chứ misel chụp ảnh vũ trụ rồi thì cần gì bọn kia làm việc...
@geoterre Vậy mua bêphân đi ủng hộ
@Ace of spades @trimseancut
Chắc chia lịch không đồng đều nên nghỉ việc đây
@hienvalinh tôi thấy chắc bị chữi quá nên nghỉ khỏi dính dáng
Cười vô mặt
@hienvalinh Nhảy sớm khỏi tàu ;)
@hienvalinh Tui đoán là hãng bê sắp có biến lớn, liệu anh quởng hột nhơn có sắp bị bế đi không thì cũng chưa rõ. Thế nên hãy cùng chờ xem sao thoai các bác ơi.
@hienvalinh Xin hỏi chủ tịch làm việc bằng mõm trọng dụng bọn mõm to còm bọn có não ở lại làm gì?
@Ace of spades Chắc do hậu covid đột nhiên có lương tâm nên rút bác ơi
haithiennn
ĐẠI BÀNG
2 tháng
ở lại mà góp vốn đi chứ, đâu phải ai cũng được góp đâu
@haithiennn tôi sợ bị kêu góp nên out sớm k chừng
Cười vô mặt
@nefertem Không góp vốn nghĩa là KHÔNG TIN, KHÔNG YÊU GIÁ TRỊ CỦA BKAV. Thấy chết chưa? Xíp Hói với lũ Mì Xèo gài độ ác ôn vậy đó.
@Cưa Bom 2019 Thế kèo k dùng bphon k yêu nước thì sao bác nhở?? Kkkk
@Ace of spades thì vẫn không yêu nước 😁
Nghỉ việc chưa chắc đã sướng đâu vì bkave có LỖI NHÂN VIÊN Cũ cơ mà
@Ace of spades lỗi đó chỉ để nói thôi chứ k truy tố nhé
Sao lãnh đạo cấp cao nào cũng bỏ đi hết vậy, mình lo cho thương hiệu tiêu diệt vi khuẩn vi-rus đình đám long trời lở đất của Việt Nam mình quá.
Sếp mới vừa tạo cơ hội cho fan chân chính được góp vốn mà tình hình như thế này
@xtheskyx Chụp được thiên văn như miseo @chimsedinang @chimsedimua @trimsedinang @trimsedimua thì cần gì phó chủ tịch cho phí quỹ lương nhở @Đại Việt 2020 @Lạc Việt 2020
@xtheskyx Cấp cao gì cái tập đàn chém gió đó bác. Giải quyết khâu oai lừa mị nhau cho có vẻ quan trọng thôi. Toàn chủ tịt với giám đốc mà lương với thu nhập chỉ bằng cấp chuyên viên của tập đoàn thứ thiệt thôi. Văn hóa này...haha...thịnh ở xứ Đông Lào này lắm.
haha, ở đó hít không khí mà sống à
@mrtqt Ơ kìa...hít không khí thì thằng em @Đại Việt 2020 @Lạc Việt 2020 đâu có quay xe bác?
Xuyên tạc khiếp quá, cac bác ơi!
Cống hiến lâu năm rồi đến lúc muốn phát triển sự nghiệp riêng, Anh Quảng tạo điều kiện và dìu dắt thôi. Bao nhiêu thế hệ Bkav đã ra đi từ cái nôi của Bkav và thành trở thành đối tác với Bkav, như nhân viên của Qualcomm Việt Nam ý.
Saokoky
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Đại Việt 2020 Rồi thằng Lạc đâu????
@Đại Việt 2020 Có miseo @chimsedinang @chimsedimua @trimsedinang @trimsedimua chụp ảnh vũ trụ rồi, có tử mõm + 1 bầy liếm láp như thằng em mày @Đại Việt 2020 @Lạc Việt 2020 cần gì mấy phó chủ tịch vớ vẩn đỏ
@hoangminh5599 Mới gọi vốn xong mà bác em nó qiay xe ngay và luôn nhở @Đại Việt 2020 @Lạc Việt 2020
@Ace of spades Các bạn này có tiền không nhỉ?

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2023 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019