TA Maps: Google Map cho Windows Phone 7

vuhai6
6/12/2010 4:36Phản hồi: 69
TA Maps: Google Map cho Windows Phone 7
Google Map cuối cùng thì cũng có cho Windows Phone 7, tuy nhiên phần mềm này không phải do Google cung cấp mà là của công ty TechAutos với tên gọi TA Maps. Dựa trên các Google Maps API được cung cấp sẵn vì thế bạn có thể yên tâm về chất lượng bản đồ của TA Maps. Một điều hơi lại là nó không được cung cấp thông qua Marketplace mà đây là một phần mềm homebrew và bạn có thể tải về tại đây và cài đặt thông qua Tom XAP Installer.

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

Nguồn: techautos
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bababu
ĐẠI BÀNG
13 năm
hay thật. vậy mà bác nào có wp7 mở thử tpchm xem thế nào . cần video dẫn đường xem ntn?
Không biết bản đồ này nó có zoom đa điểm như iphone không nhỉ
Bản thân Google Maps API đã hồ trợ đa điểm, ko implement gì nó vẫn đa điểm sẵn rồi😁
ghone1990
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hix không biết bản đồ VN trên Google map có được như NewYork không.Nghĩ chắc là không vì bên đấy nhà nó coi như hoan thiện rồi không thay đổi chứ như Vn dăm bữa nửa tháng lại phÁ đi xây lại.
Và quan trọng 1 điều có xem Offline (tải sẵn về) như Ovi Map và Google map trên Nokia không.😕
Tải sẵn về cho HD2 vậy :eek:
CIRCLE H
TÍCH CỰC
13 năm
Phần mềm đấy hữu ích cho tất cả các loại máy smartphone giờ
thainguu
TÍCH CỰC
13 năm
Windows Phone's rock! 😁
Cái này nó sao chuẩn 100% được nhưng nó khá tiện lợi nếu bạn đi xa.Phần mềm giành cho các thiết bị chạy windowmo7 hình như hơi ít không ăn được các bác droid
arcwin
CAO CẤP
13 năm
Mới ra sao có nhiều được Android thử đọ với WM xem nào?
Chưa được cầm thử WP7 nhưng chả lẽ Google ko động đến miếng bánh này 😁 Rồi sẽ có GoogleMaps thoai.
WP7 không có Google Maps là bởi vì nó có Bing Maps.
Mà Bing Maps thì chán chết, chắc nó chỉ dùng được ở Mỹ thôi, xem bản đồ Việt Nam chả có gì.
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
Google và Microsoft đánh nhau kinh lắm, nhưng thỉnh thoảng vẫn thấy hỗ trợ nhau nhỉ ?
Vietmap đang phát triển cho WP mà cứ dùng tạm cái này vậy
cứ bình tĩnh rồi sẽ có hàng dùng , không phải vội 😁 , nhưng mà cái mong chờ nhất là làm cách nào thay thế công cụ tìm kiếm mặc định bing = google thì tốt
tudcmo
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bing Search cũng tốt mà. Nhưng Bing Map thì ko chấp nhận đc X😔
Tình hình là wp7 quay phim có thu âm ko vậy các pro và có thì làm cách nào 😔
Vo market down soft về bạn ah, Pocket Recorder (free)
Nếu muốn quay film thì vào phần camera rồi trượt cái hình camera xuống phía dưới phần biểu tượng máy quay là được.
Chán quá....em cài xong chạy! nó cứ Locating suốt có thấy gì đâu........................................? HD7
Mình cũng gặp tình trạng như vậy. Có bác nào giúp được ko....? Thanks
kirimaru89
ĐẠI BÀNG
13 năm
phải ra ngoài zời mới load được bác ơi 😁
Đúng rồi, chức năng A-GPS của WP7 đang như trym nên vào trong nhà thì chịu 😁
Hết down được rồi, giờ bán trên market rồi, các bác up hộ em với
nghiahc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Link của bác nè: http://www.mediafire.com/?c95vcx21253fbb8
Đợi mãi bây giờ mới có google map phiên bản này. Cảm ơn Bạn