Tác dụng của AirPods Pro có thể bạn chưa biết

lilama1910
20/10/2020 7:55Phản hồi: 238
238 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hay
doremon234
TÍCH CỰC
3 năm
Lúc nằm nghiêng thì sao, có đau tai ko bro. Tui thấy Airpod là bị đau á.
lilama1910
ĐẠI BÀNG
3 năm
@doremon234 Chắc chắn sẽ bị đau/cấn, em thì nằm thẳng 4 vó lên trời nên việc nằm nghiêng em không lo lắm.
@doremon234 Mình hiện xài Airpods cũng thấy nhức mặc dù mức độ cũng ko đến mức quá khó chịu, còn loại in-ear của Pro chưa xài thử lần nào, dự là ít nhiều cũng sẽ nhức 🤐
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Ồ thế có link hay trang nào hướng dẫn cụ thể việc thay pin không?
@A0kiji Ở page 1 có người share link đó E 😎 🙄
Sao ko luyện đặt lưng là ngủ dc trong vòng 5-10p. Đỡ mệt. Thiết bị hỗ trợ thì đúng rồi nhưng dựa vào thiết bị ntn thì nằm nghiêng nó ntn? Đau tai vcd.
@wink Khó, ko fải cứ luyện là dễ ngủ ngay được mô? Ko rõ do nguyên nhân gì nhưng có những người rất dễ ngủ, điển hình như mình, đặt người tầm 5 phút là có thể ngủ được luôn nhưng nhiều người khác lại thấy trằn trọc, nửa tiếng cũng ko ngủ nổi! Chắc do trong đầu vẫn còn ngổn ngang nhiều suy nghĩ chăng? 🤓
đeo tại nghe đi ngủ kể cả ko nghe nhạc dậy mà tai ko đau thì hơi lạ, nhất là tại in ear
@kevin2210 Như mình thì chịu thua, xưa từng xài tai Beat in-ear màu đỏ mà nhét vô lỗ tai nghe tầm vài chục phút thấy bùng bùng, ko thoải mái. Loại Airpods Pro của Apple chắc sẽ đem lại cảm giác dễ chịu hơn nhưng chắc vẫn để lại ít nhiều sự nhức mỏi 🙄
jnodance
TÍCH CỰC
3 năm
Em thấy có một tác dụng nữa, chẳng là em ế lâu năm từ khi đeo tai này thấy được chú ý hơn, từ đó lúc nào em cũng đeo tai kể cả đi đường và đi tập, rồi chuyện gì đến cũng đến em gặp một em gái lúc tập hỏi em là anh đang nghe gì đó, sau đó em đưa tai cho em nghe bật bài em so đẹp của thành draw- và cuối cùng em cũng hỏi mình mua ở đâu và đi mua một chiếc vì nghe hay quá 😌
@jnodance Tưởng cái kết sẽ có hậu & lãng mạn hơn 😆
mình thường giả vờ cầm nhầm airpod pro của vợ để ngồi làm việc. Cũng thấy khá thích vụ chống ồn, để dư giả chắc tự thưởng 1 cái cho bản thân.
@su béo béo Giờ mới biết chú đã lấy vợ đấy 😁
@crazysexycool1981 Cbi có vợ thôi anh ơi 🤣 nhưng giờ cũng như có ròi
@su béo béo 🤣
Ko chống đc đâu
anhnm
TÍCH CỰC
3 năm
Mỗi lần đút nó vô tai là như kiểu mình đang ở thế giới khác ấy =))
@anhnm Nghe nói khả năng chống ồn của Airpods Pro còn tốt hơn cả Sony WF-1000XM3 😎
Ôi thiên địa ơi. Mình tưởng có gì đó thần thánh hoá ra là chỉ để nhét tai đi ngủ.
@Daviddv9prada Công cụ chống ồn để ngủ quá mắc 😁
yingshop92
ĐẠI BÀNG
3 năm
Có 1 vấn đề bạn nói ko biết có nhầm lẫn ko? "Airpods thay pin khá dễ dàng và ít tốn kém"? Nếu mình ko lầm thì ko thấy shop nào nhận thay pin airpods chứ đừng nói là mình tự thay được!
lilama1910
ĐẠI BÀNG
3 năm
@yingshop92 Bác search trên google nó ra nhiều shop nhận thay pin cho airpods lắm:
https://thanhtrungmobile.vn/thay-pin-airpods.html
https://dienthoaivui.com.vn/thay-pin-tai-nghe-airpods/
https://www.truesmart.com.vn/sua-chua-airpods/thay-pin-airpods-1-2-pro.html
https://minmobile.com.vn/products/thay-pin-tai-nghe-apple-airpods-1
@yingshop92 Trước nay mình cũng chỉ quen với khái niệm hư hoặc chai pin thì fải mua cái khác thay thế, nay lần đầu tiên biết đến việc sửa chữa 😷
yingshop92
ĐẠI BÀNG
3 năm
@crazysexycool1981 Ko hiểu tháo ra kiểu gì? Trong khi iFixit gì đó toàn phải cắt ra! Rồi mấy trang đánh giá gần như ko thể sửa chữa? Vậy hoá ra VN mình tài thế à?
thoianghen
ĐẠI BÀNG
3 năm
Không cần kết nối thì tính năng chống ồn vẫn mở được nha.
truongdacam
ĐẠI BÀNG
3 năm
ko nhất thiết phải kết nối với hệ sinh thái apple nhé. kết nối với bất kì máy tính, đt nào qua bluetooth rồi nhấn giữ 1 bên tai nghe là tự động chuyển sang chống ồn và ngược lại
bEsTgAnKvN
ĐẠI BÀNG
3 năm
AP pro không chống ồn được giọng nói :v
convoi9999
TÍCH CỰC
3 năm
Để giải quyết vấn đề có nh cách kinh tế hơn rất nhiều, mua bộ nút chống ồn bảo hộ lao động nhét vô, chỉ có vài ngàn đồng mà đã đc chống ồn ngon lành
kenu97
TÍCH CỰC
3 năm
Lúc nằm nghiêng nó tì vào lỗ tai đau bỏ xừ. Nói chung là nhét cái bông vào rẻ và tiện hơn
@kenu97 Vừa rẻ tiền lại hữu dụng nhưng chắc ko ăn thua gì so với Airpods Pro 😁
đang bị rè 1 bên phải tai airpod pro từ khi lên firmware mới, chán chẳng buồn nói 😁
@chihieupham Đem đi bảo hành thôi, nếu vẫn đang trong hạn 😎
A_Lúa
TÍCH CỰC
3 năm
Đau tai lắm
mr.kulok
ĐẠI BÀNG
3 năm
đeo vô ngủ rồi lăn qua nó có bị bể hay cắm dính vô tai ko nhỉ ??
@mr.kulok Fải thử mới biết, tiếc rằng ko xài dòng in-ear nên ko biết cảm giác có nhức tai ko 🙄
vinhcao7
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ngoài ra mình có thêm ý kiến vầy.

Bro nào hay ở nhà máy mà công nhân đeo tai chống ồn, cho đeo thử xem có chống ồn tốt không và quan trọng là đeo mà nc vẫn nghe đc nhe ( tức là tiếng người thì nó ko chặn)

Đi máy bay có ai thử đeo xem có bị nhức tai lúc cất và hạ cánh không?

Mình thì đi bus đi làm, đeo vo nghe nhạc hoạc linh tinh. Đôi lúc đeo mà ko nghe gì cả, chống ồn ngon vãi. nhưng tài xế và tiếp viên nc vẫn nghe nhe, tiếng nhạc trên xe vẫn nghe.
Hun cái nè

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019