Tác dụng của AirPods Pro có thể bạn chưa biết
Bài hay!/14 người
lilama1910
một nămBình luận: 239
Cám ơn mod đã chia sẽ
Nằm đau cấn tai lắm
@thanh_satria Thiết kế kiểu in-ear thì chắc chắn khó tránh khỏi cảm giác này 👍
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Autumn19
ĐẠI BÀNG
một năm
Dùng nghe nhạc đi ngủ là hợp lý nhất
@Autumn19 Hoặc khi đi xe khách, tàu hỏa, những lúc yên tĩnh nghỉ ngơi, hoặc ở những nơi công cộng ồn ào đều xài được tốt 👍
Ngon
Có trống ồn nhưng sẽ cảm giác hơi ù nếu không mở nhạc. Do rất cứng nên nếu ngủ nghiêng người sẽ cực khó chịu. Tóm lại đây là một sự lựa chọn sai lầm. Mình chỉ áp dụng khi bay đêm đường dài vì so với 700 NC của bose thì nó còn dễ chịu hơn chút và không bị nóng tai.
@thieu thien "Chống" ko phải "trống" 🙃
nhưng phải công nhận quả chống ồn của pro bá đạo thật
@jul12st83 Hình như khả năng chống ồn của Airpods Pro được đánh giá cao hơn cả Sony WF-1000XM3 thì phải? 🙄
Xin một kèo mua chiếc bên trái AirPods 2... hôm nọ cô em mượn dùng xong đánh rơi đâu không biết...
Mình chỉ đeo khi ngủ vào dịp đi chơi cty. Tối ngủ cùng phòng với mấy ông ngáy to rung giường thôi. Đeo vào ngủ tít luôn
@tuxedo075 Nằm nghiêng thì sao bạn? Cảm giác thế nào? Cấn chứ? 😁
@crazysexycool1981 Ôi lúc đấy thì quan tâm là ko nghe thấy để ngủ thôi bác. Sáng dậy mỗi cái một góc rồi thì kệ thôi
@tuxedo075 😂
256abc
ĐẠI BÀNG
một năm
Mình chưa thấy chỗ nào thay pin ap dễ cả, nếu được chỉ chỗ mình thay cho cái ap ở nhà với 😞
@256abc Mình thậm chí còn chưa từng nghe nói đến dịch vụ thay pin cho Airpods cho tới khi đọc được bài viết này, chả biết thực hư ra sao nhưng cũng ghê, chả dám thử vì nếu pin dỏm, hàng lởm gây chập nổ thì điếc 🤐
Mình đã thử và không mấy thành công
Đã đeo tai nghe đi ngủ thì mở cmn bản nhạc giao hưởng mưa mà nghe luôn. Lại còn đeo vô để chống ồn thì thật là vãi chưởng.
Chắc bác chủ thớt hay nằm ngửa thôi. Đeo mà nằm nghiêng hay xoay người là dễ rơi ra lắm.
Và thực tế thì nó cũng ko khử tiếng ồn yên tĩnh 100% nên ai ngáy to bên cạnh vẫn nghe thấy thôi.
Có điều ngồi trên ô tô hay quán cafe thì phải nói là airpod pro khử ồn rất tốt.
AP Pro mình đeo còn hay rơi khỏi tai khi nhai đồ ăn nữa. Đại khái là nút ko chặt lắm mặc dù mình đã thử thay đủ các size nhưng ko ăn thua.
Khiếp, nhét vào mấy cái kiểu chống ồn tạo ra cảm giác "giả" trong tai mình thấy còn khó chịu hơn 😁. Chưa kể khi cần sao nằm nghiêng nhỉ
@GragonV Nằm nghiêng chắc chắn cấn & khó chịu, đến bản Airpods mình nằm nghiêng còn thấy ko thoải mái, nói chi tới bản in-ear như Pro 😁
mình mua xách tay mà bị lỗi rè airpod pro, giờ đi bảo hành thì phải tốn tiền nữa, buồn quá
khanhkt3
ĐẠI BÀNG
một năm
Tiện đây anh em cho hỏi là có bộ nút cao su nào của nó khác với cái đi kèm tai không nhỉ
Chứ cái kèm theo tai hơi mềm, nên cảm giác nghe không được đầm tai
Phải như bộ của Beat nghe đầm tai hơn

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019