Tải GOD EATER: Resurrection Full Miễn Phí

PC 4X
20/7/2021 17:6Phản hồi: 0
Tải GOD EATER: Resurrection Full Miễn Phí
Tựa game hành động nhập vai siêu hay GOD EATER: Resurrection. Chặt chém phê lắm luôn hehe. Tải về chiến thử nào anh em ơi! Bên dưới là hướng dẫn chi tiết của mình về cách tải cũng như cài đặt em nó nha.
Anh em có thể mua game để ủng hộ nhà phát triển nha. Game đang được bán trên Bandaistore. Anh em sẽ có thể mua kèm với bản God Eater 2 luôn. Vào đây để mua nha.
God Eater là một game nhập vai hành động được ra năm 2010 cho PlayStation Portable, được phát triển và xuất bản bởi Namco Bandai Games tại Nhật Bản. Gods Eater Burst là bản tái phát hành mở rộng câu chuyện và giới thiệu cơ chế trò chơi mới. Còn bản làm lại của Gods Eater Burst mình đang giới thiệu tới anh em đây có tựa đề God Eater Resurrection. Game đang có sẵn trên PlayStation 4, PlayStation Vita và Microsoft Windows. Game chặt chém bao phê luôn anh em à, bao hay luôn 😀

Cấu hình để chiến được GOD EATER: Resurrection trên PC

Game ra mắt khá lâu rồi nên cũng không yêu cầu cấu hình quá là cao. Cấu hình chi tiết anh em tham khảo bên dưới nha. Nhớ check kĩ trước khi tải nha, mất công tải xong mà chơi không nổi nữa thì khổ 😁.

Không cần máy mạnh vẫn chiến tốt GOD EATER: Resurrection
Cấu hình tối thiểu để chiến được game:
➤OS:
WINDOWS XP or Later
➤ Processor: 1.6 Ghz

➤ Memory: 1 GB RAM
➤ Graphics: 256 mb. VRAM
➤ DirectX: Version 9.0c
➤ Storage: 15 GB
Cấu hình nên có để chiến game ngon nhất:
➤OS:
WINDOWS 7 or Later
➤ Processor: 2.0 Ghz Quad Core
➤ Memory: 2 GB RAM
➤ Graphics: 512 mb. VRAM
➤ DirectX: Version 10
➤ Storage: 15 GB

Cấu hình yêu cầu quá nhẹ luôn. Không cần máy mạnh vẫn chiến tốt nha anh em. Mình đã cài và chiến khá ok em nó trên cấu hình Core I5 9400F, Ram 16GB và Card RX570 4GB nha. Anh em chiến ngon em nó ở cấu hình nào thì comment chia sẻ bên dưới nha.

Hướng dẫn tải GOD EATER: Resurrection full 1 link Fshare

Như thường lệ thì con game offline này đã được team bên mình up lên Fshare với chỉ một link duy nhất. Anh em chỉ việc click vào nút download màu cam bên dưới. Sau đó xác nhận mình không phải là robot. Rồi chờ thêm tầm 10s là có ngay link Fshare xịn xò luôn.
Trong quá trình chờ tải game, nếu thấy có quảng cáo nào hay thì anh em click cái để ủng hộ team nha!!!
CLICK DOWNLOAD GAME NGAY!!!

Quảng cáo

Pass giải nén nếu có: khiphach.vn

Tải GOD EATER: Resurrection full 1 link Fshare
Ráng kiếm Fcode tải cho nhanh nha mọi người. Anh em có thể mua ủng hộ bọn mình ở đây nha. Nếu có lỗi gì trong lúc tải thì anh em có thể chat với Fanpage để được bọn mình hỗ trợ.

Hướng dẫn cài GOD EATER: Resurrection trên PC

Trong lúc chờ tải game thì anh em đọc tiếp phần hướng dẫn của mình để có thể cài được em nó trên PC nha. Tiết kiệm được khối thời gian luôn. Mà còn tránh được lỗi không mong muốn nữa chứ hehe.
Bước #1: Sau khi tải game xong, anh em mount cái file [KhiPhach.vn] IGG-God.Eater.Resurrection.isonày ra ổ đĩa ảo.
Bước #2: Click đúp vào ổ đĩa hoặc chạy file setup.exe để cài. => Chọn đường dẫn lưu game. => Bấm install để cài game.

Cài game siêu dễ luôn anh em ơi
Bước #3: Mở ổ đĩa vưa mount ra. Vào thư mục cr2ck rồi copy tất cả những file trong đó. Dán vào thư mục cài game ở bước #1.
Bước #4: Mở game lên và chiến thôi!!!

Quảng cáo

Mở game lên chiến thôi anh em ơi!!!
Qua vài bước đơn giản bên trên là cài được game rồi đó. Trong quá trình cài mà có bất cứ khó khăn gì thì anh em cứ comment bên dưới nha. Nếu thấy game hay đừng quên chia sẻ đến cho bạn bè cùng biết tới Khi Phách nhé. Và hãy nhớ theo dõi bọn mình thường xuyên để không bỏ lỡ những tựa game mới nhất và chất nhất nha. Xin cảm ơn anh em!!!
Chia sẻ

Xu hướng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019