Tai nghe B&O H9i giảm giá chỉ còn 200 USD trên Amazon, giá cũ 500 USD
MinhTriND
2 tháng trướcBình luận: 201Lượt xem: 16.944
Tai nghe chống ồn chủ động Bang & Olufsen Beoplay H9i hiện đang giảm giá chỉ còn hơn 4 triệu rưỡi trên Amazon. Mức giá này giảm đến 300 đô so với giá cũ trước đó. Ngoài thiết kế sang trọng và tinh tế, B&O H9i chắc chắn là một chiếc tai nghe với nhiều trang bị giúp đáp ứng được nhu cầu của những người đòi hỏi cao về chất lượng âm thanh. Một số đặc điểm nổi bật trên tai nghe có thể kể đến như chống ồn chủ động, sạc qua USB-C, pin 18 tiếng, cảm biến tiệm cận giúp tự ngừng và phát nhạc khi tháo hoặc đeo tai nghe vào đầu...Thực sự với số tiền 200 đô bỏ ra thì những gì mà B&O H9i mang lại là quá hời.

/9 người
tai ngon
@caffeinezzZ oh ngon thật
@caffeinezzZ Có ăn đc đâu mà ngon 😔
Trước giá chát quá làm em sony rồi,giờ giảm hic hic
@iCừu 01 Mình đeo tai nghe toàn che đi thôi lên k sợ lắm =)) mà đa số đeo ngồi nhà thôi
Hàng sài rùi mới có giá đó thôi, hàng mới cũng còn cao hơn 200$ mà.
Screen Shot 2020-05-06 at 09.35.11.jpg
@iCừu 01 Bạn này khéo đùa
@Sfvnthanh Bestbuy giá $200 nè bạn
Screen Shot 2020-05-05 at 20.49.20.png
Việt nam có chỗ giảm rồi. Xúc liền tay
@concuuduc Thí chủ có link ko?
@concuuduc Ở đâu vậy bạn ?
@concuuduc xin link shop bác ơi
@concuuduc xin địa chỉ với bác
Giảm vậy thì hơi bị căng cho mấy tai khác, chắc sắp ra đời tiếp theo. 😁
H9i nghe cũng khá, trompet nghe trong trẻo, thích hợp nghe jazz va classic
Ngon đấy
có tai nghe nào lắp điều hoà ở trong ko nhỉ 😆 mùa này đeo quả này vào hấp hơi mất
@chir7t Mình chẳng biết bạn là ai, tự nhiên bảo là bạn thân được phép gọi vậy thì hơi buồn cười. Tuy nhiên, mình đã nói là ko có vấn đề gì. Mình suốt ngày bị đám bò xúc phạm nên miễn nhiễm với tức giận rồi.

Còn về bộ giàn ~2k (45tr VND) thì ko có gì to, cũng ko có gì đặc biệt cả nên mình ko làm theo yêu cầu này. Nếu thực sự cần mua thì bạn tự vào HDVietnam, đưa ra ngân sách thì sẽ có các chuyên gia tư vấn rồi chọn theo tùy bạn (mình mua cách đây 3 năm), giờ HDVietnam sập rồi hay sao ấy.
@nonut Thân thiết gì đây bạn? Mình đã nói là bạn không thích kiểu gọi thế thì mình xin lỗi còn gì, còn bạn đã nói tư vấn mình vào HDVietnam thì mình cũng không còn gì hỏi nữa 😆). Vấn đề cuối chỉ là muốn xem cái hình bộ giàn này, vì mình đang tìm một giàn cho bố mẹ, còn bạn đã không thích show thì thôi, kết thúc thảo luận ở đây được rồi. 😃
@chir7t Ông này mình nghĩ chắc k có dàn diếc gì đâu.
@2468 Mình cũng nghĩ vậy, thấy kiểu nói chuyện giống hay thích nói đạo lý nhưng không biết mình đang nói gì
Mainguen mà giảm thì ngon cơm 😁
@Chameleon. Link âmzon: https://www.amazon.com/gp/aw/d/B07N9LT27X/ref=psdcmw_12097479011_t2_B078HSVK7M
mùa này người ta còn không có tiền ăn, ai đâu mua tai nghe mà giảm giá
@luffy.zoro bác k có tiền nhưng người khác có =))
@luffy.zoro ở bển mới đc cho 1200, lấy 200 đi mua tai nghe 1000 mua đồ ăn ngồi ăn và nghe nhạc đợi hết cách ly là hợp lý 😆
Giá về VN thì bao nhiêu nhỉ? Làm cách nào order hàng trên amazon chuẩn về VN nhỉ ae?
@DongChay Đặt qua kênh trung gian thôi. Đồ điện tử thường amazon ko ship trực tiếp về. Nếu đặt đc về thì bác cũng chịu đủ loại thuế. Bác tìm thử google mấy cty như Fado xem sao.
@Chameleon. Coi chừng mua đồ "Used" nha bạn
@Ngoc T Pham Viết bài éo có tâm. Link ko có! Để anh em mò chơi.
@TRK Của bác nào đó cm trên.
Đã check và đúng
Giảm ngon quá trời luôn
Xin link ad ơi, tìm trên Amazon có thấy đâu ta. 9i này 2rd gen đang bán ở VN trên dưới 10tr.
@Van Thu Bản renew thì là 200$ còn new là 260$ đó bác.
@Chameleon. used chứ ko phải new nhe bác. Bác xem ô báo giá bên góc phải có ghi:

Buy used:
$259.99
Used: Good | Details
Sold by TECHMATIC
@Van Thu https://www.amazon.com/Bang-Olufsen-Headphones-Cancellation-Transparency/dp/B07N9LT27X/ref=mp_s_a_1_2?dchild=1&keywords=b&o+h9i&qid=1588730713&sprefix=b&o&sr=8-2
@Van Thu Bác nào cm trên nè. New luôn
Bose soundtouch 10 cũng giảm 50% trên ebay cho anh em nào có nhu cầu
Có bác nào xách về được với giá tầm 5tr không nhỉ!
@ncdangson Giá nó đã 250usd lấy đâu ra xách tay về 5tr
@ncdangson Với giá web là 260$ thì về đến mình nhẹ nhàng cũng tầm 300$ k có giá 5tr đâu bác. Có nhờ người nhà cầm về hộ cũng tầm 6tr3
@ncdangson e nhận od về tay. 6tr ạ
@ncdangson Mua ở đây chắc xãch tay về đc 5 củ
250$ chứ không phải 200 nhé
@quanghuy19xx thực ra có 200$ nhưng loại live new thôi
https://www.amazon.com/Bang-Olufsen-Headphones-Cancellation-Transparency/dp/B07N9LT27X/ref=psdc_12097479011_t1_B078HRHWH2
@Chameleon. uhm
@quanghuy19xx Ông sao thế, tôi đưa link $200 như bài viết nói, ông lại bảo tôi dốt TA. Trong khi ông comment bằng tiếng việt chứ bằng TA éo đâu.
Mới mua đợt tết
@manhquanart lúc đó bạn mua bao nhiêu vậy? thấy có xứng đáng không?
@hungthieuk Mình mua 13tr ở TechLand, nghe sướng lắm bác a
@manhquanart cái này là H8i mà? đâu phải H9i pk bác?
Sao mà Amazon Au không giảm cũng không cho international shipping 😔
Tai này êm ái, không hề nóng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019