Tai nghe cho Treo

kolya82
15/7/2008 17:28Phản hồi: 89
89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này cũng được chứ nhỉ các bác 😁
Jack chuyen.jpg
Cái này được hơn nè anh Kiên hihi
lammeo
ĐẠI BÀNG
16 năm
tự nhiên trong nhà lòi ra cọng tai nghe có ghi chữ PALM ko biết đâu ra lun. cắm vào 700p vừa in nghe .ko biết phải tai zin của máy ko nữa.
antondat
TÍCH CỰC
16 năm
cứ kiếm cái jack từ 2.5 ra 3.5 chuẩn tí rồi kiếm cái tai nghe chat tí là phê lòi rồi
đã bác nào dùng tai P910i nghe chưa có phê ko 😃
buubam
ĐẠI BÀNG
16 năm
em đang dùng tai nghe motorolla cho treo 600, nghe gọi , thỉnh thoảng nghe nhạc cũng ok, còn tai nghe BB, k biết em mua nhầm BB dỏm hay sao mà tai nghe của nó rất dở.

Thấy anh em bàn luận sôi nổi quá em cũng góp cái tai này thử xem...:yes4lo:

:yes4lo:plantronics Voyager 855 stereo bluetooth headset

OPTION:
_ Nghe nhạc stereo hỗ trợ A2DP âm thanh nổi
_ Kết hợp Mic built in sử dụng như tai nghe bluetooth dùng cho điện thoại.
_ Khi ko thích nghe 2 tai nữa có thể tháo bớt 1 bên đeo cho gọn để nhận và trả lời cuộc gọi từ phone
_ Nặng chỉ 11g, thân tai nghe tích hợp đầy đủ các nút chuyển bài, stop, play, phone, end call ....
_ Dùng được cho điện thoại, laptop, destop và các thiết bị audio khác ....

Đánh giá:
- Âm thanh từ tai phát ra rất tốt, bật min vol vẫn nghe rất rõ và đầy đủ các tiếng.
-Đặc biệt cách âm tốt và hoàn toàn 100% ko có nhiễu âm hoặc tạp âm.
-Chất lượng cuộc gọi rất ổn.

Và cuối cùng là: phong cách đỉnh cao
đang nghe bằng tai nghe e398 của moto thấy cũng ổn. ^^
picas
ĐẠI BÀNG
15 năm
Sao em dùng tai của Moto ROKR E1 để nghe với Treo 680 thì chỉ nghe đc 1 bên nhỉ 😕😕😕? (nghe với E1 vẫn bình thường..)
imilnt
TÍCH CỰC
15 năm
do sơ đồ mạch bên trong của tai nghe ROKR E1 khác với HS-47 đó bác! bác phải chịu khó mod nó tí xíu thì nghe được 2 tai, phê lòi mắt! :yes4lo:

http://www.tinhte.com/forum/showthread.php?t=134045 --> bác xem đây nhé! có điều mic hoạt động được nhưng cái nút nhận cuộc gọi thì không hoạt động được!
thanmeo78
TÍCH CỰC
15 năm
E thấy nghe bằng HS47 của Nokia là đủ thỏa mãn nhu cầu...của riêng em 😁

Còn nếu bác nào có nhu cầu cao cấp hơn tốt nhất là dùng tai của Sony và thêm Jack chuyển. Tai nghe zin chỉ có ý nghĩa về mặt hình thức thôi
đã cao cấp thì sony cũng chỉ là muỗi thôi bác ạ, tai zin cũng hay lắm chứ bác theo đánh giá của em :D
viprocker
ĐẠI BÀNG
15 năm
HS 47: nghe gọi ổn, nghe nhạc được. Sinh viên thì HS-47 là vừa tầm, ai việc làm ổn định hoặc "giàu sụ" như anh Kiên😔 thì chơi đồ xịn ....Denon hay Boss....v...v...
fanfanbig
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cái nì tớ cũng đang dùng, nhưng mà bass ko tròn, yếu xìu nên hơi thất vọng. Nhưng thoai, của bố thừa ko dùng thì mình dùng thoai.
Tai nghe cho treo 600 và 650 dùng được cho nhau các bác nhỉ.
Nếu là tai ngeh theo máy thì Treo 600 xài chung được với các tai nghe khác (chỉ có 1 tai nghe để đàm thoại). Còn để vừa đàm thoại vừa nghe nhạc bằng loại 2 tai nghe thì Treo 600 không dùng chung được với các dòng Treo khác. Tai nghe vừa đàm thoại vừa nghe nhạc cho Treo 600 thì rất khó tìm đấy bạn.
he- mua thêm cái đầu đổi nối 2.5-3.5 là ok mà
bingoo511
TÍCH CỰC
15 năm
😁 tùy thôi .. tớ cắm thử rồi jack 2.5 của O2 vừa khít Treo và nghe được cả 2 tai luôn trong khi đó cái 2.5 của moto cắm vào phải hơi lỏng thì mới được 2 tai

Nói chung có lẽ là dùng chuẩn 2.5 của O2 thôi: bực mỗi cái là cái tai nghe O2 nó cứ mỏng thế nào ấy ... mình lại hay dật qua lại nên sợ đứt :D
Treo mua cái giắc chuyển từ 2li rưỡi sang 3 li rưỡi, dùng tai nghe của Sony Walkman W800i hay W khác với đề xuất là in near thì nghe có hay ko các bác?
Những điều nêu trên mới chỉ là dự định thôi, các bác nào có dùng qua rồi cho em ý kiến với
Sao em cắm chân chuyển vào mà vẫn nghe 1 bên thế nhỉ?
😃 chân chuyển không tốt ! Mình mua chân chuyển rẻ tiền 15k vẫn bị một bên ! Tốt nhất nên đầu tư tay nghe 2.5 tương thích !
Tai 2.5 ở đâu có bán tai xịn? 2-300k mua được tai chuẩn chuẩn chưa nhỉ? Jac chuyển nhiều khi phập phù lắm!
😃 Bác là thương gia mà sao không ship về tai nghe chính hãng của Palm, chất lượng rất tốt (bass rất ấm) + dùng phone được, khỏi lo chuyện không tương thích có thể lại hại em Palm yêu quí.

:p Show hàng tai nghe của em tí :

Trông chuẩn quá 😃 Mã tên của nó là gì thế?
Không thấy mã hàng chỉ có tên . Nó đây : Link

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019