Tai nghe cho Treo

kolya82
15/7/2008 17:28Phản hồi: 89
89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tìm ở Đức không thấy cái đó. Không có mã hiệu nên truy rất khó. Tuy nhiên cũng thấy cái này:
Anh em nào lấy thì order luôn nhé!
Treo 3185WW Hybrid Stereo Headset Headphones for Treo 650 Cell Phone

luckybone
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mình đang dùng con này cho em treo700p iu quí 😁 Dùng tốt lắm, thoại OK lun. Giá cũng vừa phải.
-----Chỉnh thêm Equalizer để âm thanh hay hơn 😃
bingoo511
TÍCH CỰC
15 năm
pro nhưng giá cao quá 😔 sợ không kham nổi

chắc chịu mua con jack chuyển hoặc em tai nghe O2 thôi
tmc
ĐẠI BÀNG
15 năm
E cung có một chú palm (700p), nhưng chưa thử nghe nhạc qua tai nghe, không hiểu nghe nhạc của bọn palm này có ăn được những máy nổi danh khác không các bác, các bác cho lời khuyên để e dầu tư một cái tai nghe- thank
bingoo511
TÍCH CỰC
15 năm
😁 nói thật thì palm là một chiếc smartphone không chuyên về nghe nhạc và chụp hình.. nên nếu bạn là người muốn nghe nhạc với mức độ cực hay thì palm không làm được 😆

kể cả các điện thoại khác cũng vậy thôi.. không thể ăn được một chiếc ipod hay chiếc walkman

Theo cảm nhận của em thì: chất lượng loa ngoài palm không được tốt lắm... chất lượng khi nghe qua tai nghe ở mức trung bình nhưng chấp nhận được 😃
(chú ý mua tai nghe điện trở thấp thôi không thì sợ palm kéo không nổi.. )
6260
ĐẠI BÀNG
15 năm
thế có pác nào đã dùng tai nghe của máy khác,có thể có Mic hoạt động tốt cho Centro chưa ạ ? e đang dùng centro mà ko biết tai nghe nào tương thích ề vừa nghe nhạc,vừa gọi điện đc ?
namtuoc8x
ĐẠI BÀNG
15 năm
Em có cái phone 1 bên đấy
Hàng zin theo máy, có chữ treo luôn 😁
Bác nào muốn lấy thì pm nhé
Bác namtuoc8x chuyển sang shift hàng sao ấy nhỉ, shift em con Pre nhé:D
namtuoc8x
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bác cứ đùa em.
Em sinh viên nghèo thì lấy đâu ra tiền mà ship Pre cho bác :p
Theo ý em bác hợp tác với bác mobile_t để đón Pre về nhé 😁:D.
namtuoc8x
ĐẠI BÀNG
15 năm
OK, em chờ bác mobile_t lấy máy về qua sờ thử rồi post cái ảnh em cầm Pre lên cũng gọi là hợp tác bác nhỉ :D
Không chỉ hợp tác, bác xem em nó cài đặt ứng dụng cho em Pre thế nào để Ae còn theo chứ :D.
6260
ĐẠI BÀNG
15 năm
huhuhuhu,thế Centro thì xài đc tai nghe của máy nào để vừa nghe stereo 2 bên,vừa có thể đàm thoại mic đc ạ ? 😔(
thì xài tai nghe của palm là ổn hết mà bác 😁
6260
ĐẠI BÀNG
15 năm

da, tai của Palm thì hơi khó tìm và ko hay ! nên e mới hỏi là có xài đc cho tai nào khác ko ạ ? cho dễ tìm,dễ mod!toàn thấy nói cho 650,mà e lại xài Centro :baffled5wh:
baokhanh112
ĐẠI BÀNG
15 năm
Các bác xài tai nghe của O2 đi. Jack 2.5mm, chỉnh được volume và nut nhận cuộc gọi. Nghe nhạc tốt lắm. Giá tầm 120k-150k.
Tai nge nokia hs-47 ban o dau vay ban.co the chi cu the cho minh khong.dang xai con palm 750p nhung ma khong co tai nghe,tai nghe do co the nghe duoc cho 750p khong.cam on ban truoc nha
vote 1 phiếu cho tai nghe 910 nèhh nghe cũng tạm mà gọi củng okie
Tai của sony 910 cũng 2.5 sao bạn, dùng mic cho treo được kô
giangp1
ĐẠI BÀNG
15 năm
Em cũng có 01 cái y chang, từ hòi dùng O2 Atom. Treo 650 với Creative EP630 nghe cũng phê phê, giống như nghe với SL4x. Hi Hi!
vinhtuktv
ĐẠI BÀNG
15 năm
em dang sai tai nghe nokia 6300 cho treo 650 nghe goi and nghe nhac rat la good
em cũng giống bác này , nghe sướng tai luôn. ko có tiền để tao tai nghe của p910i. noki 6300 cũng là 1 giải pháp tốt.
finallegend
ĐẠI BÀNG
15 năm
dạ em không có tai nghe cho treo, chỉ có tai nghe zin cho Clie thui ạ, hàng trưng bày chắc không bán ^^...up cho vui thui ^^
thinghe
ĐẠI BÀNG
15 năm
mình thì đang xài cái tai nghe cua Creative+ jack chueyn,nghe rat good,tai nghe cua creative ma.......................
Đang dùng tai của 5700, nghe hay phết
spiderman
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mình nghe thử tay nghe Dzin của O2 thì hay nhưng đau tai quá. Mua cái jack chuyển + Sony E808 80.000 nghe cũng hay không kém.😁
newmember16
ĐẠI BÀNG
15 năm
tai nghe cho 650 hay 680 thì các bác nhớ là loại 4 khấc nhé, dùng loại 3 khấc rất dễ bị tình trạng làm mất đàn hồi của khe cắm dẫn tới em nó câm điếc xã đàn ^^
tai chuẩn của palm và là hàng zin theo máy đây giá 130k (very good price ^^)
bác nao cần qua shop em

hôm trước trời mưa tiện qua đấy xúc 1 cái tai nghe,mình mù âm nhạc nên nghe qua chả biết hay dở thế nào,mua về chưa cắm lần nào,chỉ biết bác chủ nhiệt tình phết😁:D:D:D
Hôm trước có mua một con palm 650 trên ebay, nó có gửi kèm theo một tai nghe zin (giống hình trên) nghe nhạc cực đã, âm thanh rõ ràng..........😁
Okay bít rìu bạn cho mình địa chỉ chỉ đe hôm nào t qua tahm wan dze
newmember16
ĐẠI BÀNG
15 năm
link đây bác hoặc có thể liên lạc với e qua chữ ký phía dưới
http://www.tinhte.com/forum/t255712/
tai nghe zin bao giờ cũng có bông dùng sẽ không bj đau tai khj nghe nhiều
bác thương gia kia ở tận hn cơ. sg thì qua múc về thử coi sao.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019