Tai nghe iPhone xr là đầu lightning, mình muốn mua dây chuyển từ lightning sang jack 3.5, kiếm...

phuan
11/3/2019 20:56Phản hồi: 17
Tai nghe iPhone xr là đầu lightning, mình muốn mua dây chuyển từ lightning sang jack 3.5, kiếm...
Tai nghe iPhone xr là đầu lightning, mình muốn mua dây chuyển từ lightning sang jack 3.5, kiếm trên mạng với từ khoá “lightning female to jack 3.5” mà không có kết quả. Anh em nào biết chỗ bán hoặc tên đầu chuyển loại này thì cho mình biết, cám ơn nhiều.

Có cách nào để tai nghe này sử dụng trên iPhone 6s plus không anh em?
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao không mua loại của Apple đó bạn?
phuan
TÍCH CỰC
5 năm
@Duy Luân Mình kiếm trên trang Apple accessories không thấy. Luân có link thì gửi cho mình, cám ơn nhiều.
phuan
TÍCH CỰC
5 năm
@Diệp Thành Huy Cám ơn.không phải cái nay
@phuan lighting sang 3.5 đó bác ^^ còn ngược lại bác cần 3.5 to lighting hả ?
@phuan Bác đang xài iphone mấy vậy?
phuan
TÍCH CỰC
5 năm
@Diệp Thành Huy iPhone xr, tai nghe theo máy của xr là cái đuôi lightning(đuôi tai nghe) , cái tai nghe cần chuyển sang cái đuôi 3.5
@phuan vậy cái đó đúng rồi bạn lighting to 3.5
ngoctu208
TÍCH CỰC
5 năm
Ngược lại trong hình ??????
phuan
TÍCH CỰC
5 năm
@ngoctu208 Uh, cái tai nghe của mình là đuôi lightning, mình thì tính mua cái fiio btr1k , nhưng lỗ cắm của btr1k là lỗ jack 3.5. Nên muốn mua đồ chuyển ( cả thế giới đang chuyển sang lightning, mình thì ngược lại)
ngoctu208
TÍCH CỰC
5 năm
Chắc ko có ai làm ngược lại đâu
Ông bạn nay muôn dung tai nghe lighting của ip với các lỗ 3.5 trên câc đt có lỗ 3.5 tôi nghĩ có thôi nhưng do cầu ko nhiều nên chưa co ng lam 😃
chắc là chưa có ai làm đaua bác ơi
sao bác ko mua luôn con tai nghe jack 3.5 đi cứ làm phức tạp chi vậy 😆
phuan
TÍCH CỰC
5 năm
@AuditionSeimei Nhà có nhiều tai nghe 3.5 rồi. Hỏi coi có loại dây chuyển loại này không? Coi bộ là không có loại này. Cám ơn mọi nguoi
hvt2.0
TÍCH CỰC
3 năm
Tại sao không cắm tai nghe lightning vào cổng Lightning để nghe luôn...
phuan
TÍCH CỰC
3 năm
@hvt2.0 Thực sự Lúc gửi bài hỏi mình không biết là có thể cắm vào chỗ sạc pin nghe nhạc🙂

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019