iPhone 13 Series

iPhone 13 Series

Tai nghe mới của Apple sẽ có tên là "AirPods Studio", giá $349?
Mikeknowsme
một nămBình luận: 86
Tai nghe mới của Apple sẽ có tên là "AirPods Studio", giá $349?
Theo nhà phân tích Jon Prosser, tai nghe high end mới của Apple sẽ có tên là "AirPods Studio" và giá bán là 349 USD ~ hơn 8 triệu đồng.

Với mức giá này thì AirPods Studio sẽ cạnh tranh trực tiếp với các sản phẩm tai nghe chống ồn của Sony và Bose. Trước đó Ming-Chi Kuo cũng đã nhận định rằng sản phẩm tai nghe headphone mới của Apple sẽ được đẩy mạnh sản xuất trong giữa năm 2020 và bán ra vào khoảng mùa thu hoặc cuối mùa hè này. Nó có thiết kế có kiểu hít nam châm và có thiết kế thời trang khi đeo lên - vẫn rất khó hình dung hình ảnh thực tế qua miêu tả của Kuo nhưng rõ ràng đây là sản phẩm rất đáng để mong đợi.

AirPods Studio dự kiến sẽ là sản phẩm cao cấp trong dàn sản phẩm AirPods của Apple và bán song song với các mẫu tai nghe của Beats Audio.

Theo 9to5mac
86 bình luận
Tai nghe màu hường mới thích nha
@Sao_Cung_Duoc Thằng nào đặt cái logo nhìn bệnh vãi
@Sao_Cung_Duoc Chỉ có thể là Cook. Kkk
@vuvuzezelala Hehe, tặng bạn gái dc nè
@Sao_Cung_Duoc Tặng bạn gái cái khác Màu hồng độc hơn Bác. Kkk
Màu hường như ảnh nha ae 😁
Mong ra em này thì giá airpod pro hạ xuống nhiều chút
Masterok
ĐẠI BÀNG
một năm
@truong_evil Chả liên quan đâu, khác dòng mà
@truong_evil Dòng này studio chụp tay mà, chắc không giảm airpods pro đâu
Đấu với Sony đại đế luôn
NHL8
ĐẠI BÀNG
một năm
Để cái logo trông thô thiển vl. Để một cái logo thật sự nhỏ ở vòng chụp đầu thì hợp lí hơn.
Hình như apple chưa bao giờ để quá 1 logo trên một sản phẩm.
@silencer2jp xấu thì người ta bảo xấu, gì mà căng vậy. Mình cũng thấy xấu 🙄
@silencer2jp Giờ khen người khác đẹp xấu chắc cũng phải làm giám khảo hoa hậu quá. 😆
@pro744 Do tầm bạn nghĩ tới đó và gặp mấy người kiểu đó thoy
@pro744 Người khác thì k biết, chứ mình thì k thím ạ 😃 vì tiện dụng cả thôi
Giờ thì Apple khó tiếp cận gì mà khoe logo? Flagship mọi nơi cũng trên 1000 đô cả rồi khác gì nhau?
Giá quá hợp lý. Kaka
@Trần Hoàng Long. Haizz
Dòng sản phẩm mới, chưa biết thiết kế + chất lượng âm thanh + tính tiện dụng thế nào mà phán giá cả hợp lý.
Auto tốt à
Anhvu216
ĐẠI BÀNG
một năm
@Ma Vương _ MT Chính xác bồ, fai nhìn khách quan chứ
XuHanDoi
ĐẠI BÀNG
một năm
@Ma Vương _ MT Hahaaa 😆)
Brand nào không tên tuổi thì nói thế Ok.
Airpods, Beats... hahaaa
Logo cỡ nào vẫn không bằng chữ SONY 😆 biểu tượng của chất lượng.
@silencer2jp Bạn cầm thử một con walkman và 1 tai nghe sony sẽ thấy khác biệt 😃 riêng doanh thu bán máy nghe nhạc walkman có khi còn hơn cả HMD (nokia).
@silencer2jp Sony là dĩ vãng thì mảng âm thanh của apple nó là gì vậy =))
Nghĩ cái airpod pro nó to lắm à =))
@2468 Cũng tuỳ bác. Trước e dùng con WI-1000x mới chuyển sang wh-1000xm3 nghe cũng tệ, sau 1 thời gian thì e chỉ dùng nó, ko về con kia nữa.
@zozolozozove Cặp tai nghe không dây ước tính đã đem về cho Apple khoảng 7,3 tỷ USD trong năm 2019 vừa rồi
Thằng Sony doanh số tai nghe bao nhiêu? Mấy thím đừng có cuồng tivi Sony với xe máy Honda nữa
Ngon rồi đây
màu đậm chất Tim Cook
90% phụ nữ ko thích đàn ông dùng đồ màu hồng, 90% đàn ông dùng đồ màu hồng không thích phụ nữ
SeekerT
ĐẠI BÀNG
một năm
@DuyKhanhND phải mở app để thích 1 bình luận rất chất lượng =))))
@DuyKhanhND Thích màu hồng thì có gì sai 😏
@DuyKhanhND Trừ hồng phấn, hồng cánh sen nhé. Mình cũng hay xài màu hồng 😆)) may quá vẫn thích phụ nữ.
@DuyKhanhND Đang dùng đôi dép hồng đi làm 😒
Chắc chắn là ko có logo trái táo như hình trên rùi 😂
Tai nghe Apple này nghe FM Radio buổi đêm hay và dễ ngủ phải biết !
Tính mua con senheiser momentum TW2 mà thấy con này sắp ra chắc rán nín lại kaka
@bthieu2212 Airpods rất tiện lợi với iPhone nhưng Sennheiser TW 1 mình từng được nghe âm thanh chất hơn đó. Quan điểm cá nhân thấy vậy
@minhthanh255 Ko phải cá nhân đâu bác, nó là chắc chắn như vậy. Chất âm của airpod chỉ bằng tai nghe 1tr hãng khác mà thôi, thậm chí còn ko đến.
@Nguyễn Tuấn 2504 Nhiều người tung hô quá trời, mình chỉ thấy nó kết nối đơn giản và đàm thoại không trễ. Còn nghe mình dùng hãng khác bổ rẻ hơn
Non-IT
ĐẠI BÀNG
một năm
@bthieu2212 Thực ra bác mua con nào em cũng ko ý kiến nhưng con Senn và con này của Apple thì đâu có cùng phân khúc để mà...nín...hi hi...

Tuy nhiên, con Senn Momentum TW2 thực sự rất đáng mua vì chất âm quá tốt và đã khắc phục đc lỗi tụt pin xảy ra ờ gen. 1 rồi! Còn tai nghe của Apple nghe lởm lắm bác ơi!
Cũng là fan của Táo nhưng về mảng này mình vẫn luôn Ưu tiên hàng của Sony.
Tự đấu vs chính beats của mình à
Apple dời nhà máy sang Việt Nam, mai mốt leak về Apple nhiều hơn.
để xem như thế nào
làm fake ko tới nơi, logo ghép méo rồi kìa 😆
Làm mấy e China chuyên Fake khó chịu lắm ròi , sốt ầm ầm vì cái logo

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019