Tai nghe Skullcandy Indy ANC phiên bản giới hạn màu hồng nam tính, chống ồn ngon, có sạc nhanh không dây....
Tết vừa rồi mình dự định viết một bài chia sẻ vui vẻ cùng anh em 8-9 món đồ công nghệ màu hồng mạnh mẽ dành cho anh em yêu thích công nghệ, không biết anh em có quan tâm không? Trở lại bài chia sẻ nhanh này, thì đây là mẫu tai nghe Indy ANC mới của hãng Skullcandy. Mình đeo nghe thử mấy hôm thấy cũng khá ngon, khá năng chống ồn ANC thì không có gì để chê. Với một người hay ngồi cafe làm việc như mình thì đôi lúc tiếng ồn xung quanh rất khó chịu khiến bạn có thể khó tập trung làm việc, nhưng lúc như thế này một chiếc tai nghe chống ồn là rất hữu ích.
Thời lượng pin theo hãng công bố là khoảng 32h kèm hộp sạc, nhưng thực tế mình nghe nhạc ở mức âm lượng vừa, vì mở to quá không tốt cho tai thì thời gian mình nghe khá là lâu, hơn con số ở trên. Khả năng sạc thì có 2 tùy chọn, có thể sạc qua cổng USB-C, mình thì hay để sạc không dây, vì nhà trước có cái đế sạc của Sony nên bỏ lên đó sạc.
App Skullcandy.jpg
Thính giác của mình cũng giống như dấu vân tay, khuôn mặt và giọng nói? Mỗi người trong chúng ta đều có sự nhạy cảm khác nhau với các tần số âm thanh khác nhau. Điều này có nghĩa là cùng một cặp tai nghe thì âm thanh của mỗi người nghe sẽ khác nhau. Chính vì thế trên các mẫu tai nghe mới của Skullcandy khi anh em kết nối với ứng dụng Skullcandy, công nghệ Audiodo trong ứng dụng sẽ thực hiện một bài test nhanh, hệ thống phân tích thính giác ở tai bên trái và phải, từ đó sẽ tự động điều chỉnh âm thanh tối ưu cho thính giác của riêng mình. Vì vậy cũng với 1 chiếc tai nghe nhưng mỗi anh em sẽ có những lựa chọn nghe khác nhau hợp với gu của mình.

Ngoài ra một số mẫu tai nghe Skullcandy còn tích hợp tính năng định vị Tile, để anh em có thể xác định vị trí tai nghe ở đâu nếu vô tình để quên đâu đó, hay kích hoạt đổ chuông thông báo trên tay nghe để tìm dễ dàng hơn.

Mình test nhiều hơn sẽ chia sẻ tiếp với anh em nhé.
5
23
cho e hỏi mod mua ở mô rứa?
1
Làm luôn đi em ơi. Anh thích màu hồng vì nhìn nó tươi vui 😁😁😁
1
tuilait
CAO CẤP
Rất nam tính
1
Màu hồng nam tính
1