Tai nghe truyền âm qua xương: Nó là gì và cách thức hoạt động?

cono`scenze
28/6/2020 8:11Phản hồi: 89
89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ra vậy, công nghệ của con người thật vi diệu 😁
Long băm
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tôi tin rẳng nó sẽ ảnh hưởng ít nhiều đến não bộ con người ......
Cái này con sharp Sh 402 có cách đây khá lâu rồi đó. Chắc ít nhất cũng 4 , 5 năm.
Giờ Samsung hay táo mà mang nó lên chắc trên 1000 đô.
toidangsay
TÍCH CỰC
4 năm
Giống các loạibtrowj thính quá
Mr Dulo
CAO CẤP
4 năm
Hay
Thông tin hữu ích
Tác hại gì không ae
mackiller
TÍCH CỰC
4 năm
Như vậy có truyền âm qua xương liệu có micro ghi âm qua xương không!? Nếu vậy sẽ nghe thu được âm trầm này!? Mình sẽ biết cách điều tiết chất giọng khi hát! Như Karaoke!
cthuy83vn
ĐẠI BÀNG
4 năm
Không biết tác hại ra sao khi sử dụng lâu?
phát triển mạnh tai nghe này chứ nhét lỗ tai nấm mốc gây điếc giảm thính lực do tai nghe thường gây ra
này nghe đàm thoại chống điếc chức chắc không nghe nhạc được :3
@caocaolatre199x được bác nhưng tiếng nó sẽ không hoàn hảo, không đẹp đẽ như tai nghe bình thường đâu ạ...
qua2007
TÍCH CỰC
4 năm
truyền qua sóng nào và xương
Chắc k hay bằng loại truyền thống đâu
@toluutuananh nó nhắm tới các đối tượng đặc biệt à bác nên mục đích hỗ trợ là chính
MrPham031
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đã mua bạn Aeropex được tầm 2 tháng, chất lượng pin và hội thoại tốt, nhưng nhược điểm là mở max âm lượng sẽ bị rè rè, ai đầu to đeo lâu sẽ thấy hơi khó chịu và có thêm mồ hôi ở điểm tiếp xúc, tối đến mà nằm trên giường (dùng gối) thì sẽ hơi bất tiện, có cảm giác vướng víu ở gáy. Dùng để hội thoại, xem film, nghe sách nói hoặc các loại nhạc mà ko yêu cầu cao về chất lượng âm thanh thì ok, còn để hưởng thụ âm nhạc thì ko nên mua. Giá chính hãng ở Hàn là 199k won.
nghe có hay như mấy loại nhét vào tai k nhỉ. chưa được thấy vs thử đeo lần nào luôn
@Thế Ngọc Excellent nó là dạng hỗ trợ thính giác thôi ạ... nên hay thì sẽ không hay bằng, nhưng cái lạ là không để vào tai mà vẫn nghe tiếng nhạc gần giống như bình thường á bác...
@cono`scenze nghe cũng hay ho nhỉ
MỚI ĐỌC BÀI, MỞ FB RA TOÀN QUẢNG CÁO TAI NGHE QUA XƯƠNG. Vkl
@tongkien kakaka... đâu phải em... nào đâu phải em...
Công nghệ mới giờ mới biết.
@Quang Nguyen Minh nó được giới thiệu cũng lâu rồi nhưng do đối tượng đặc biệt nên là ít tiếp cận anh em phổ thông ạ... mốt có cơ hội bác cứ đi trải nghiệm thử cho biết
@cono`scenze Ok cám ơn bác.
thế này hại xương lắm bảo sao loãng xương
katykiet
ĐẠI BÀNG
4 năm
Quá trình này cũng giải thích lý do tại sao bạn nghe giọng nói của bạn nghe trầm hơn so với người khác. Bởi xương truyền âm thanh tần số thấp tốt hơn âm có tần số cao, đó là lý do tại sao mình sẽ ngạc nhiên khi nghe thấy tiếng của mình thu âm lại “the thé” hơn mình nghĩ.
=> thì ra là vậy, chuyện bây giờ mới biết 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019