Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Black Friday] Tai nghe và loa di động đang giảm giá trên Amazon: BeatsX 100$, UE Boom 2 80$,...

ND Minh Đức
25/11/2017 9:34Phản hồi: 96
[Black Friday] Tai nghe và loa di động đang giảm giá trên Amazon: BeatsX 100$, UE Boom 2 80$,...
BeatsX giá 100 đô, Beats Solo 3 chỉ còn có 200 đô that vì 300 đô như bình thường hay JBL Charge 3,… Đây chỉ là một vài trong số khá nhiều món đồ âm thanh đang có mức giá khá hấp dẫn trong dịp Black Friday đang diễn ra. Bên dưới là tổng hợp những chiếc tai nghe, loa di động đang được giảm giá trên Amazon, mời anh em tham khảo qua thử (giá trong ngoặc là giá bình thường).

Và nhân tiện, bọn mình đang có một chuyên trang tổng hợp hàng giảm giá mùa Black Friday năm nay https://tinhte.vn/blackfriday/tin-tuc, đặc biệt là cập nhật giá Mỹ cũng như cách mua. Anh em có thể xem thêm nhé. Chúc mua được đồ rẻ giá yêu.

Black Friday

Tổng hợp thông tin, deal giảm giá, khuyến mãi ngày Black Friday ở Việt Nam và toàn cầu
tinhte.vn

SONOS
BEATS
ULTIMATE EARS
SONY
URBANEARS
MASTER & DYNAMIC
JBL
AKG
MARSHALL
BOSE
SENNHEISER
STATUS AUDIO
AMAZON
96 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tai trâu như mình mấy con này thấy ko ham. Sao mình thấy tai zin của iphone sài ngon và âm nghe tốt. Bass đầy đủ mà mấy bác cứ chê nhỉ.
Thằng ku em mua con tai nghe gì mà 950k. Về mình nghe thử. Vẫn ngang ngang tai nghe của iphone
vn2602
ĐẠI BÀNG
6 năm
@phamnhatninh Tai trâu thuộc về loài trâu rồi bạn ạ.
kemmet
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thanhdat3796 Giá lúc nó mới ra cơ mà bác )) Chứ giờ 450k là đúng rồi
@vietanhnb1993 Giờ hình như hết cmnr hay sao ấy, bữa đem tai ghẻ ra nó giảm cho còn 450k á
@vietanhnb1993 Chuẩn cmnr mình cũng tai trâu còn thấy khác bọt, chủ thớt tai j mình cũng không biết 😆
Trước máu tai nghe lắm, mà bh lớn r thấy cũng bth
Mình bán xb40 3tr4 còn ko ai mua, sale thế này ăn thua gì.
@DoremonSSJ3 Thấy tin sale vào xem, ai dè giá cũng ngang vn bán, mới mua con xb10 chính hãng có 947k, dc tặng kèm bình nước nua
Hết BF rồi. Đang chờ đến SM.
vxx9x
TÍCH CỰC
6 năm
Bên mình có app đặt vé đa nền tảng 12bay.vn . Đang có chương trình khuyến mãi tặng voucher giảm ngay 50k cho bạn nào cài app mới.
Link tải app: (IOs, Android) https://goo.gl/nPC6kM

lovebb
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đồng ý với bác, tai nghe zin IP nghe quá hay với mình rồi.
Charge 3 chắc bền hơn A1.
Năm nay đồ bán online hơi bị hẻo hay sao ấy, đồng hồ cũng ít 😔
superboyvc
TÍCH CỰC
6 năm
Bác nào nhận ship Amazon giá hợp lý cho em xin giá con BeatX về tay với 😃
trungqt1b
ĐẠI BÀNG
6 năm
@superboyvc Hôm hè rồi được Apple tặng cái tai nghe Powerbeats3 Wireless In-Ear Headphones - Shock Yellow(Vì mua cái Macbook Pro dành cho sinh viên). Về nghe tuyệt cú mèo bác ạ, nghe nó êm ái mần sao í, mà ko có dây nhợ lòng thòng gì hết. Để điện thoại một nơi đi xa hơn 10m vẫn còn nghe ầm ầm. Pin xài cũng lâu nữa, ngày nghe 1 hay 2 tiếng mà xài tuần mới xạc 1lan. Đặc biệt là đeo vừa lỗ tai hok bị rớt và ko bị đau. I like it.
dxpo
ĐẠI BÀNG
6 năm
@superboyvc Bác check inbox giúp em nhé.
tj3uwy
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em đã đặt con này sáng nay, cơ mà ship về VN bị độn giá lên hơi cao
PS: theo tin lá cải thì con này còn khuyến mại đến 29/11
LuisYuri
TÍCH CỰC
6 năm
@tj3uwy bác ship hàng bằng dịch vụ nào thế...có bao thuế hải quan ko ?
mình cũng đang định mua 1 cái mainboard và 1 cái VGA mà ko biết ship về như thế nào cho rẻ
chia sẻ kinh nghiệm với ạ
@tj3uwy Về vn giá bi nhiu bạn mình me con qc 35 mà ko thấy giảm nhìu
tj3uwy
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tj3uwy Em ship fado hơn 5tr xíu (tính mã giảm 5$ rồi), hỏi được 2,3 chỗ ship đều báo giá tầm 5tr1. Chắc tìm kỹ hơn thì kiếm được bác nào ship rẻ hơn. 1tr tiền ship chát vãi
hungkee
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hàng này có bán ở Việt Nam không nghỉ giá thế nào Có ship tận nơi không
LAX Girl
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã mua 2 em xb950n1
Bán lại 1 em hehe
minhiep166
ĐẠI BÀNG
6 năm
@LAX Girl inbox lại e cái giá với bác ơi
LAX Girl
ĐẠI BÀNG
6 năm
@minhiep166 4 chai được bác lấy nhá
có bác nào nhận ship em JBL xtreme giá tốt không em xúc với 😆
Thấy trên Amazon best sellers mấy tai nghe toàn của mấy hãng chưa biết tên tuổi như Phaiser, Taotronics..... thấy hơi ngại, có cao nhân nào chỉ giáo mấy hãng đó dùng được ko ?
Mình đang tìm tai nghe ko dây in ear , đang ngắm Phaiser 760 mà cứ phân vân, haizz.
tuxedo198x
TÍCH CỰC
6 năm
@Mavericks89 Dễ dính đồ trung quốc lắm ...hãy chọn đồ nào đã đánh giá trên youtu ý
tuxedo198x
TÍCH CỰC
6 năm
Sang nay định đặt mua 5 cái sạc anker ko dây 9 xũ , mà cái bà mua hộ bên mỹ ngủ ko liên lạc đc , điên vãi . Đang ngắm con sony tai nghe 98 xu nhưng chả cần vì tai trâu mua về phí tiền .

Anh em nên mua ổ cứng với usb nó thiết thực nhất 😃
@tuxedo198x 50-55 xu thì e cân đc bac :v. chứ 50-55 $ thì hơi căng :3
tuxedo198x
TÍCH CỰC
6 năm
@luuthienloc Có giá cao thì ko đặt rồi ... Anker 9xu cùng lắm về tay mình là 18xu đúng giá nó ghi trên amazon luôn . Sale kiểu hỗ trợ free vận chuyển 😆
tuxedo198x
TÍCH CỰC
6 năm
@c0ngtu113 Xác định là 200 $ khi về đến tay , rẻ hơn 100 $ giá chính thức 😆
Starks
TÍCH CỰC
6 năm
@tuxedo198x Bên mình ship anker sạc kg dây giá 800k nè. Có gì ghé shop mình nha. https://m.facebook.com/GlamourPhan

ចូលទៅកម្មវិធី Facebook | Facebook

ចូលទៅក្នុង Facebook ដើម្បីចាប់ផ្ដើមការចែករំលែក និងការតភ្ជាប់ជាមួយមិត្តភក្ដិ គ្រួសាររបស់អ្នក ព្រមទាំងមនុស្សដែលអ្នកស្គាល់។
m.facebook.com
clip-sub.com
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mỗi người khác nhau, khả năng khác nhau, cho dù cùng sinh trong 1 gia đình nhưng chưa chắc giống nhau.
Có người hát ngọt như mật, có người hát như đấm vào tai.
Khả năng nghe cũng vậy. Có người chỉ cần tai nghe vài chục k, thậm chí chỉ cần nghe loa điện thoại là đủ là thõa mãn, có người bỏ vài chục tỷ mua dàn âm thanh vẫn chưa thấy đủ.
Tai nghe 1 củ mà phán nghe ngang tai zin của iphone, hoặc là tai nghe dỏm, hư, fake... hoặc người nghe có lỗ tai trâu.
Với những ai có lỗ tai trâu thì vừa may mắn vừa bất hạnh.
- May mắn: vì không cần cầu kỳ, không cần đầu tư quá nhiều tiền cho loa hay tai nghe, zin hoặc loa điện thoại là đủ.
- Bất hạnh: ..................................
tuxedo198x
TÍCH CỰC
6 năm
@clip-sub.com Bất hạnh là sẽ trở thành thiên tài âm nhạc ...tai nghe chục củ chỉ có nghệ sĩ chơi thôi . Mình người yêu thik nghe nhạc thì nghe theo túi tiền mà mua 😁
@tuxedo198x Đùa, yêu nhạc và muốn nghe full chất âm. Thì phải nghe tai nghe tốt. Có những âm thanh bạn chỉ nghe thấy khi dùng tai nghe tốt. Không tin thử tải 1 bạn nhạc lossless về nghe thử 2 tai nghe thì biết.
tuxedo198x
TÍCH CỰC
6 năm
@vietdevelop Ko phải ko tin, dù có về nghe thử mình chả phân biêt đc thì cũng vô ích 😆
trungkakadn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Con này về đến việt nam bao nhiêu báo giá mình với.

https://www.jbl.com/soundbars/JBL+CINEMA+SB350.html?CJPID=CJ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019