Tại sao các loại xe ô tô thế hệ mới ngày nay thường không được trang bị đèn sương mù?
Bài hay!/14 người
Enzo Le
24 ngày trướcBình luận: 231Lượt xem: 270.542
Nguy hiểm.. Bỏ đèn sương mù rất nguy hiểm, ko ủng hộ!
bác nào chạy đèn trắng của xe sang, ko hiểu gặp sương dày đặc thì nhìn sao nhỉ
Éo cần thiết. Ủng hộ bỏ đèn sương mù
Bài viết vớ vẩn bỏ mịa. 1 sao
Đèn sương mù là đèn phá sương trong tiếng Anh là fog lamp đèn có màu vàng vì trong bảng quảng phổ sẽ nằm ở dãy 3800 đến 4300kevin nhé
Ở VN thì các hãng nó hạn chế loại này vì VN ít sương hơn bên Âu thôi đa phần vẫn gắn thêm để trợ sáng cos , có điều kiện thì làm bị cầu pha cos luôn
Còn căn bản nhóm ánh sáng trắng như led ô tô đời mới hiện này trời mưa lớn đã mất tầm nhìn nói gì đến phá sương .....
Không phù hợp đường đèo núi việt nam. Ai đòi bỏ chứ tui thì ko muốn bỏ đèn sương mù đâu
Mình không biết xe sang nào bỏ đèn sương mù. Có thể nó đã tích hợp vào đèn cos hoặc mấy cái xe sang đó chủ yếu chạy ở đô thị, những nơi sang chảnh và vì thế không có sương mù nên bỏ bớt cho đẹp.
Đèn sương mù không chỉ có tác dụng phá sương mà còn có tác dụng giúp cho xe đối diện có thể phát hiện sớm hơn để đảm bảo an toàn
Mình nghĩ nên bỏ đèn sương mù
Bỏ đèn sương mù cũng tốt!. Cắt bỏ để đẹp hơn và giảm giá sản phẩm
Mình nghĩ ko nên khai tử đèn sương mù. Led trắng đéo có tác dụng phá sương
Ủng hộ hai tay, khai tử đèn sương mù đi
Ai đòi bỏ chứ tui thì ko muốn bỏ đèn sương mù đâu. Vẫn cần
Mình nghĩ nên bỏ đèn sương mù
Hoàn toàn ko ủng hộ việc bỏ đèn sương mù. Zz
Đèn pha bây giờ đã đủ sức đảm nhiệm vai trò của đèn sương mù nên không cần thiết. Tui nghĩ nên khai tử đèn sương mù
Bỏ đèn sương mù cũng tốt!. Can
Công nghệ mới đủ đáp ứng công việc của đèn sương mù rồi. Thời thế thay đổi, ủng hộ công nghệ cao!
Tui nghĩ nên khai tử đèn sương mù
Đèn sương mù ko còn hữu ích thì khai tử là hợp lý nhất rồi

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019