Tại sao nhiều anh em thích sử dụng biển số đút gầm?

su béo béo
30/7/2020 10:36Phản hồi: 173
173 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thai.v230
ĐẠI BÀNG
4 năm
- nói về độ đẹp thì xin thưa, nó đẹp chỗ nào? đẹp hay không do tổng thể chiếc xe chứ ko phải cứ thấy đẹp là rắc thêm vào thành ra cái xe như cái rạp cải lương.
- tiện dụng hả? xin thưa tiện dụng kiểu gì khi gỡ ra lại phải bỏ thêm tiền làm thêm cái đèn xi nhan sau đối với mấy mẫu xe xi nhan sau không gộp chung với đèn hậu. vậy gỡ ra làm gì để tiền mất mà bùn đất đầy người, muốn ít văng lại phải độ thêm cái dè chắn bùn. Tiện dụng hay nghịch ngu?
- tiếp nữa, tôi không phải chê nghèo hèn hay có ý gì xúc phạm, nhưng cái suy nghĩ độ các mẫu xe Ex hay winer, satria... trông giống như các mẫu sportbike thì xin lỗi nhé, giống là do lòng tin của các ông thôi
Hơi thẳng tính nên mọi người thông cảm, gạch đá xin nhận vì đây là ý kiến cá nhân mình thôi
@thai.v230 có là pkl tiền tỉ mà chơi kiểu biển số đút gầm này thì mình cũng chửi chứ chả riêng đám Ex Win Rai...Biển số là cái để nhận diện xe, đi kèm với trách nhiệm của bản thân khi tham gia giao thông, giấu biển số là hành vi ko minh bạch, tiềm ẩn nguy hiểm từ bản thân chủ xe đi không cẩn thận, dễ gây tai nạn bỏ trốn. Với những trường hợp ntn cần phải phạt nặng, thậm chí tước bằng lái thì mới sợ, 150k quá ít, chỉ như muối bỏ bể
ức chế khi đi sau mấy cái xe này lại gặp vũng nước
hippo86
ĐẠI BÀNG
4 năm
Phạt gì có 150k, bèo vậy. Phải phạt 15 triệu thì mới rét, ko dám làm.
mình lại không thích đút gầm
thấy gớm
Tommy297
TÍCH CỰC
4 năm
Mình tự làm, và làm cho rất nhiều người bạn, không xài bản lề
imilnt
TÍCH CỰC
4 năm
@Tommy297 Cái này là đuôi ngắn chứ đâu phải đút gầm. Đẹp quá bạn, chỉ chổ mua với
Tommy297
TÍCH CỰC
4 năm
@imilnt Của mình đút được nhé, đút sát rạt nếu bỏ Rulo và đặc biệt không xài Bản lề nên rất chắc sau tg chạy cụm đèn xi nhan cũng vậy thích gắn không thôi, gắn ngắn dài tuỳ thích, Mình cùng chơi xe nên làm nhiều món cho ae chơi chung cho vui, như Fat biển bạn nhìn kỹ sẽ thấy chiêm bằng Rulo nếu bỏ sẽ ôm sát, cái này tuỳ người thích hay không, mình tự làm rất nhiều vì mình không up hình lên hết được ( giới hạn 3 tấm ), tặng bạn vài tấm mình đã làm...nếu bạn thích có thể đến nhà mình ăn ủng hộ( nhà mình bán quán ăn mà) hehe rồi giao lưu chơi 😁
đàn ông mà, cái gì đút đút là thích thôi
Loại này mình ko thích chút nào
phthinh
ĐẠI BÀNG
4 năm
VN phải áp dụng phạt tiền kèm trừ điểm để chế tài. Lỗi vặt thì -1, lỗi nặng thì -3...etc, hết điểm thì thi lại, ko có bằng thì giam xe luôn 😁
@phthinh như bấm lỗ hồi xưa kk
Không lo bị bắn tốc độ. Với giờ có luật phạt nguội cũng không lo bị chụp biển số 😆)))
_ ko đút gầm thì dẫu đi trời mưa hay j thì người sau cũng ướt từ người lên đầu thôi. Ex , winner hay pkl đều là như thế vì nó là monoshock vs cái chắn bùn sau có chỉ cho vui thôi chứ nhỏ xíu che nổi gì
phạt thật nặng các trường hợp này, gây ra tai nạn thì khó truy cứu
KiênNX
TÍCH CỰC
4 năm
Một khi đã máu...
Chắc vì xấu, đuôi phân khối lớn thường rất bé. Bỏ biển số theo đúng quy định thì xấu nên mới làm vậy thôi
Rất xấu xí và vi phạm pháp luật!
vừa xấu, vừa dơ biển số, văng nước lên mặt người ta nữa
đó là lý do người ta làm cái cản bùn phía sau
ÔngGiáo
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nhiều người đi xe PKL chạy rất ẩu và chuyên nẹt pô. Còn vụ bảng số này thì để né quay hình hay giấu biển số.
Trời mưa là thảm hoạ cho các xe sau
ufdb
CAO CẤP
4 năm
Đưa biển số xuống làm vè chắn bùn, vừa an toàn, đúng luật lại đẹp hơn 69 lần
Diemalright
ĐẠI BÀNG
4 năm
giữ dáng xe là chính, xe moto cái phần đuôi ko vướng víu gì nhìn nó gọn chiếc xe hơn hẳn
@Diemalright học đòi theo xe của moto gp trong khi những chiếc xe đó vốn ko dùng để tham gia giao thông, thích đẹp thì vào trường đua mà tháo gì thì tháo rồi đua thôi, đã đi trên đường thì yêu cầu biển số phải cẩn thận

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019