Tại Sao Samsung Note 20 lại có vỏ nhựa???

thanhaon774
6/8/2020 6:4Phản hồi: 278
278 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Note20 là vật nhử mồi, chọc tức để NTD mua Note20 Ultra
@trautrang73 Em lại thấy muốn đẩy hết ntd qua ip thì có
MarMist
ĐẠI BÀNG
4 năm
@trautrang73 Đang suy nghĩ mua Note 20, bị chọc tức nên cân nhắc chờ iP 12 =)))
@tranthuy85 Mỗi dòng sản phẩm đều có nhóm Khách hàng riêng. Samsung biết nên mới làm như vậy!
@trautrang73 em nghĩ nên học theo Ip. để giá con note 20 thấp nữa mới làm chim mồi hoặc thành chim săn mồi .
oxechip
TÍCH CỰC
4 năm
hay thiệt luôn, trong quá khứ xem youtuber chê sản phẩm nào mặt lưng nhựa, bây giờ cũng là nhựa thì là khen.

rút kinh nghiệm, kính chỉ là kính, nhựa chỉ là nhựa, còn khen hay chê là do bị gieo vô đầu mà thôi, và chỉ là số lượng nhiều bài khen hay nhiều bài chê
@oxechip Em ko tấn đồng đâu, đâu tự nhiên thức đêm để khen thế nếu ko có gì mang về.
oxechip
TÍCH CỰC
4 năm
à quên mất cái giá nữa. hì hì
Apple iPhone 11 thì màn hình HD+, Note20 thì mặt lưng nhựa, hai ông này quả là biết cắt cổ người dùng 😁
Jaykem1990
ĐẠI BÀNG
4 năm
@BlackBerryz 11 chỉ 699 khởi điểm
@BlackBerryz Xem lại cái giá ip 11 hộ a cái e
@Dong_ho_the_ky_com anh sam bán bia kèm lạc nên tính ra ko lấy lạc cũng thơm mà bác.
ngox_IT
TÍCH CỰC
4 năm
Vì nó dùng để lót đường & kích cầu Note 20+
ÔngGiáo
ĐẠI BÀNG
4 năm
$999 what
Con Note 20 để kích cầu cho con note 20 ultra thôi. Mà thật ra giờ vỏ gì, viền gì mình cũng chẳng mấy khi quan tâm, đeo case 24/7 rồi đôi lúc còn quên cả đt mình màu gì 😆))
@FlewOverTheCuckoo'sNest dán da cái nữa thì còn nhận ra sao đc.
Jaykem1990
ĐẠI BÀNG
4 năm
thay vì bỏ chữ lite vào thì thấy kì quá nên thôi lấy chữ lite ra để bán 1000 trump cho dễ hihihi
Kiểu gì vài tháng nữa đại lý bán hàng cũng treo biển ko kinh doanh cho xem
Uj Gnak
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thứ nhất gây đc sự chú ý ( nhiều người ném đá 😆 ), đồg thời nâg tầm đc con ultra. Thứ 2 nhựa có vẻ bền hơn kính nên có thể sp huớg đến người ăn chắc mặc bền. Có điều giá cao quá nên ko đc ổn. Chắc đến tết hoặc noel sẽ có đợt sale lớn 😃
@Uj Gnak để giá cao rồi đến dịp cuối năm giảm là vừa 😁
Uj Gnak
ĐẠI BÀNG
4 năm
@quangthegtvtk49 Chuẩn 😆
@Uj Gnak loanh quanh tháng sau có khi lại giảm luôn ấy chứ 😁
Bò kho
TÍCH CỰC
4 năm
Có cái để nhắc đến chứ hỏi tui note 20 nổi bậc chỗ nào thiệt tui nghĩ ko ra, note10+s20= note 20 😌, hết bài
catbui01
TÍCH CỰC
4 năm
Dùng nhựa để giảm chi phí, vài tháng sau nếu có ế quá giảm giá 50% cũng vẫn còn lời.
mặt lưng nào thì cũng như nhau cả vì cũng chẳng có tiền mua. Nhưng mà nhìn quả camera đúng là xấu thật, không kém gì quả camera của nhà táo
có lẽ cũng giống cái anh tên gì làm ra cái b86 gì đó. chắc chắn làm vì đam mê chớ buôn bán lời lãi lợi nhuận gì giờ này 😆
note 20 là chim mồi để bán note 20 ultra thôi, chứ note 20 mà ngon thì s20 lại phải vứt xó
@tunglethanh510 Lại ngụy biện, sao năm ngoái note10 thường k bị cắt giảm??
@lekhanhtrung123 ngụy biện hay ko thì hỏi hãng nha, con này sang năm thì giá ngon, kết màn phẳng hơn màn cong
nvtiep
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bỏ ra 999$ khách hàng có quyền đồi hỏi 1 thiết kế và vật liệu cao cấp. đã là dòng cao cấp mà nói là bình thường. mod này chắc có mua bản này không mà nói như đúng rồi
thế mà cũng nghĩ ra đc lý do đó thì chủ topic siêu thật 😁
Các bác thích Hardcore thì cứ dìm các hãng thoải mái hòn dzái.
Với nhu cầu của 1 người ít xe xua thì mình thấy 1 con máy: Chip 765G, 128 + 8GB, màn hình đẹp, camera flagship + sạc 45W là tuyệt vời.
OS ko cần thiết update làm gì (tương lai ko rõ, vì thấy Anroid 11 ra tính năng mà các hãng có từ đời nào rồi). Mặt lưng kính hay nhựa hầu như dán hoặc ốp hết.
pxxb_9x
ĐẠI BÀNG
4 năm
@kobebryant LG velvet j đúng ý bạn đó bạn ơi 😃 tầm đâu 8 tr bản xách tay.
@kobebryant quan trọng là giá thoai
partviet
ĐẠI BÀNG
4 năm
Samsung thúc đẩy doanh số của Note 10+ thôi mà anh em. Giá giờ 15tr thôi á
@partviet con bài chiến lược. một mũi tên trúng 2 đích luôn.
Diemalright
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cá biệt chứ khác biệt gì
1k$ chứ k phải 100$

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119