Tải xuống PicsArt Gold MOD cho Android

Abbey
20/9/2021 15:59Phản hồi: 2
Tải xuống PicsArt Gold MOD cho Android
PicsArt là ứng dụng chỉnh sửa hình ảnh dành cho điện thoại di động được hàng trăm triệu người sử dụng. Nó có khả năng chỉnh sửa ảnh chuyên nghiệp và đơn giản mà bất cứ người dùng nào cũng sẽ có thể làm được.

Tính năng chính của Picsart Photo Editor

Chỉnh sửa ảnh
Chỉnh sửa ảnh là một tính năng tuyệt vời mà người dùng không thể bỏ qua được. Bạn có thể sử dụng nhiều công cụ có sẵn để chỉnh sửa những bức ảnh thô sơ khiến chúng trông gọn gàng hơn. Bạn cũng có thể gỡ đi các vật thể không vần thiết, làm mờ các đồ vật và nền, lật cắt hoặc cắt ảnh nhanh chóng.

Biên tập video
Picsart không chỉ là một ứng dụng chỉnh sửa ảnh mà nó còn có thể chỉnh sửa cả video. Bạn có thể sử dụng tính năng này để tạo ra những câu chuyện video hấp dẫn và đưa chúng lên các mạng xã hội như facebook hoặc instagram. Ứng dụng còn có một thư viện âm nhạc mở rộng. Bạn cũng có thể cắt video theo những tỉ lệ và kích thước mà bạn mong muốn một cách đơn giản nhất.

Nhiều Sticker và chữ miễn phí
Một kho stiker và ảnh động được cung cấp và cập nhật một cách thường xuyên để mọi người sử dụng. Chỉ bằng cách chọn ra những sticker mà bạn yêu thích và đặt chúng lên bất cứ vị trí nào thì bạn sẽ ngay lập tức thay đổi được những bức ảnh và video. Ngoài ra, tính năng thêm chữ viết vào các sản phẩm trên Picsart Photo Editor cũng là điều được nhiều người sử dụng. Viết ra suy nghĩ hoặc ký lên các tác phẩm của bạn để mọi người cùng biết tới nó.

Hiệu ứng và nhiều bộ lọc
Picsart Photo Editor có rất nhiều các hiệu ứng và bộ lọc hình ảnh chuyên ghiệp mà ai cũng có thể dùng được. Bạn có thể sử dụng chúng để biến hình các tác phẩm nghệ thuật theo phong cách của riêng bạn. Một số các hiệu ứng nổi bật được nhiều người biết tới như Canvas hoặc hiệu ứng phép thuật kỳ diệu.

Công cụ vẽ chuyên sâu
Nếu bạn chưa thấy hài lòng với những công cụ có sẵn trong ứng dụng thì Picsart Photo Editor sẽ mang đến thêm cho bạn một bộ công cụ dành cho việc vẽ. Các bút cọ có thể điều chỉnh một cách chi tiết giúp bạn sử dụng ngòi bút một cách linh hoạt và thú vị hơn.

Tải xuống Picsart Gold cho Android

Picsart Gold cần trả phí để nâng cấp và sử dụng trên điện thoại Android. Tuy nhiên, nếu bạn muốn có nó miễn phí thì tải xuống với phiên bản được ........ Phiên bản này sẽ vượt trội hơn với toàn bộ các tính năng cao cấp được mở khóa.

Tải xuống: https://5droid.com/picsart-photo-editor/
2 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có gì đó sai sai. Nhờ anh em báo lại mod để fix nha 😔
Picsart có rất nhiều tính năng. Bạn bắt đầu với ảnh của mình và sử dụng nền, thêm ảnh và clip art (rất nhiều và rất nhiều clip art), bạn có thể tạo ra một thế giới tưởng tượng khác. Clip nghệ thuật có chất lượng tốt. Những người dùng hiện tại rất tốt và tạo ra một số kết quả đáng kinh ngạc. Ứng dụng chỉnh sửa picsart mod apk yêu thích của tôi tại https://thepicsartapk.com/, tôi đã sử dụng được hơn 2 năm rồi và nó chưa bao giờ khiến tôi thất vọng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019