Talkshow 20:00 tối thứ 3 tuần sau (8/9): Gặp gỡ vlogger hàng không và du lịch từ Yêu Máy Bay

Duy Luân
31/8/2020 14:3Phản hồi: 17
Talkshow 20:00 tối thứ 3 tuần sau (8/9): Gặp gỡ vlogger hàng không và du lịch từ Yêu Máy Bay
cover_tinhte x yeumaybay.jpg

Yêu Máy Bay là một trong số ít những kênh YouTube ưa thích của mình, kênh này chuyên về hàng không, trải nghiệm các chuyến bay, và trải nghiệm, kinh nghiệm du lịch. Đợt talkshow này, mình mời được anh Trần Việt Phương, nickname Travip - người sáng lập kênh Yêu Máy Bay - về giao lưu với anh em Tinh tế. Buổi talkshow này là dịp để anh em hiểu hơn về Travip, về nghề vlogger du lịch của anh nên anh em nào có câu hỏi gì thì hãy comment vào đây, mình tổng hợp rồi hỏi anh Travip nhé.

Link của kênh Yêu Máy Bay, anh em nhớ vào subscribe ủng hộ kênh nha: https://www.youtube.com/channel/UC6iYLWyzdYKMpnWbplhBrxg
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình cũng yêu thích kênh Yêu Máy Bay, thường xuyên xem video, ông này ăn ngủ trên máy bay chắc nhiều hơn dưới đất.
Xem talkshow tặng balo đi du lịch điiii 😁
bEsTgAnKvN
ĐẠI BÀNG
4 năm
mình là fan bự kênh này, coi từ lúc vài ngàn sub :v
Thích quá, được trao đổi với mấy anh em yêu Máy Bay rồi
Mình bị say máy bay nhưng vẫn thích coi review máy bay.
Anh Hoang Vu
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thích quá, e cũng là follower của a Travip.
Yêu kênh này từ hồi mới lập kênh (vài chục views/video) luôn cơ. Nhớ Thỏ Hoàng, Long với mọi người.
hut2012
TÍCH CỰC
4 năm
Hay quá. Cũng follow a Travip 😄
Mong Mod DuyLuan và Travip chia sẻ cách lên hạng và duy trì hạng thành viên của 1 số hãng hàng không trong/ngoài nước, tích điểm, dặm, ... 😁
@dienthoai_yeusim2012 Cái này để hỏi anh Travip chứ mình chưa bao giờ đi có hạng cả 😆
Baltalon
ĐẠI BÀNG
4 năm
@dienthoai_yeusim2012 Mua vé, bay, bay và bay :D
hunglx212
TÍCH CỰC
4 năm
Mình chuẩn bị follow kênh này😆
mình cũng thích
Mê mấy con chim sắt này thì chỉ muốn có tiền để đi thật nhiều như ảnh thôi
Luân NH
ĐẠI BÀNG