Tạm biệt diễn đàn SinhvienIT.net!
MinhTriND
6 tháng trướcBình luận: 356Lượt xem: 33.156
356 Bình luận
Tiếc quá, một thời tìm ..... ở đây
Một thời vào tìm phầm mềm ở đây
thiendia vẫn sống tốt chứng tỏ forum vẫn còn chỗ đứng. quan trọng là họ cung cấp cái mà cộng đồng cần
chấp gì thằng Điên (crazy mà) 😆
Tải soft ở trang này là nhanh nhất
Lại nói về 1 mảng mà mình cho FB đang dần giết chết fr: Đó là mảng mua bán/ Rao vặt
Cá nhân người khác mình ko chắc chắn lăm nhưng vs mình:
- Các diễn đàn rao vặt như 5giay, vatgia, kể cả nhật tảo.. khoảng 2-3 năm đổ lại gần như mình ko vào
Thay vào đó: các group fb, gần đây là các trang thương mại điện tử: Shopee, ...
Mà trước đó suốt ngày mình ăn nằm 5giay, nhật tảo, handheld... Kể như lúc nào gõ tìm mua sản phẩm đều kèm 2 từ " nhat tao "..
Cái mình thấy đặc điểm chung các diễn đàn, một số đã nhạt dần là : Khả năng tương tác ko so được khi đặt bàn cân so vs FB nên forum nào muốn tồn tại dc thì chỉ còn cách tăng tương tác vs mem như FB bằng việc lập ra group, page tương tác....
Sẽ rất buồn nếu một ngày: 5giay, nhattao, handheld... có thông báo như vậy ( hi vọng là ko ) vì một thời ăn năm, học cách buôn bán, học cách xây dượng uy tín cũng từ đây mà ra, điều mà FB rất khó có được khi lừa đảo bạt ngàn mà lại chả mấy ảnh hưởng...
Quá tiếc cho một nơi tải phần mềm bản quyền miễn phí.
Tinhte thì ko chia sẻ phần mềm lậu ????
Bên vnexpress có David Tèo chuyên làm thơ, bên tinhte có crazysexycool1981 =)).
Từ win cho đến cad rồi game đều từ vn-zoom với sinhvien-it hết, giờ đóng cửa rồi tiếc quá.
Chia tay một huyền thoại.
Thay đổi để phát triển nào.
Cũng tiếc khi mỗi lần thấy một diễn đàn ưa thích không còn tồn tại
Trang này cùng với phimmoi.net cùng chủ thì phải, trang này die rồi không biết phimmoi khi nào die, thấy nó cũng ngáp lắm rồi
còn ae nào nhớ UDS updatesofts ko 😃
softvnn một thời gắn bó
Tiếc nuối
zuckerberg sắp tới sẽ mua luôn tinh tế
Cũng đã từng nhận được nhiều chia sẻ hữu ích trên trang này. Mong BQT sớm trở lại và lợi hại hơn.
Chờ một sự thay đổi mới của công nghệ! Dù gì cũng cảm ơn SinhvienIT.net đã tìm được nhiều thứ học tập trên này

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019