Tấm dán màn hình cho E71 + Pin E71

hienld
20/8/2008 2:23Phản hồi: 113
113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

White&Black
ĐẠI BÀNG
15 năm
Dán kính là okie rồi, nhưng chống bụi bẩn vào trong máy thì chỉ có cách dùng bao thôi. Đút túi quần thì 10 ngày sau ôm nguyên mâm.
E 71 mà hình trống xước mà. ko dán có sao ko các Br
e71 không có chống xước đâu bro. Máy em trầy te tua luôn
tôi thấy ở ngoài nó vẫn bán tấm dán riêng của E71 mà
hôm trước vừa mua 1 tấm 5800. 1 cái N81 . 1 cái E71 bèo mà 7k/cái
loại máy nào cũng có, về chỉ cần bóc ra dán luôn chẳng phải cắt gọt ji hết
chuẩn không cần chỉnh luôn
khổ cái em o Vinh -NA nên ko tiện đưa các bác đi mua
sao lại phải dán nhỉ, màn E71 chống xước tốt, để thế dùng đẹp hơn, dán vào làm sao đẹp bằng được. Mình dùng mãi có thấy làm sao đâu.
Mới lại thà dùng đẹp 1 thời gian rồi hỏng còn hơn là cả đời dùng xấu 😁.
Chẳng có chống gì cả. máy mình không biết làm sao xước 1 phát nhìn gét thê. mua tấm dán tại quangmobile.com.vn 70k dán vừa khít khìn khịt như thịt nấu đông luôn.
Vừa đi mua miếng dán ở phuthai Hà Nội. Ở đấy có miếng dán 2.8 inch và 3.0 inch. Chỉ tiếc là con E61 của mình lại là 2.9 T_T. Mua 3.0 về rồi cắt ra, dán kém nên nhìn hơi xấu.

Nhưng mà mua ở đấy tấm dán chất lượng phết 3 lớp, 20k/cái. :x
có ai Ở Hn biết màn hình guơng bán chỗ nào rẻ đẹp ko nhỉ!?
cacuong1
ĐẠI BÀNG
15 năm
Hn lên dọc đường tạ quang bửu ghé mấy hàng vỉa hè bảo nó dán cho trc mình lên đó dán nó cắt gọt 1 lúc là ngon lành, soi thoải mái, mỗi tội ra nắng thì sms bằng cảm giác là chính =))
hic! có miếng dán chuẩn của nó chứ sao phỉa gọt đâu bác!nhưng có vẻ tầm 70-80 k gì đó!em mới đc cao thủ chỉ giáo!
cacuong1
ĐẠI BÀNG
15 năm
đợt trc mình ra vỉa hè dán thế với Hải cả dán màn hình cả dán máy hết có 50k, làm gì mà dán màn hình ko đã 70-80k :| thợ tay nghề tốt cắt gọt thì chả khác gì miếng chuẩn cả
MÌNH MUA 5K LINNONG SIÊU TRONG NGOÀI HÀNG VỀ DÁN ĐC 3 CON ĐÓ BẠN!hIHI TỰ DÁN VÌ MÌNH BIÉT DÁN MÀ! !TIẾT KIÊM TIỀN CỦA !😁
Ra Phú Thái ở đường Đại La ấy, hỏi người ta xem,chỗ này chuyên bán các loại tấm dán màn hình, giá cả cũng khá ổn
hôm trước qua phố huế chợ trời mua miếng dán ở đó bán có 10k 1 miếng hic giông sy như ngoài cửa hàng!hỏi ra mới biết các cửa hàng toàn qua đây lấy buôn 7-8k 1 miếng rồi bán 20-60k tùy loại, tùy ga hic! nhập trung quóc có 3k!bùn quá mua 2 cái 15 k!hihi!
chuẩn ko cần chỉnh, em cũng toàn dùng loại này, mua ở chợ trời thì 10k, ra vỉa hè thì 30k, vào TGDD thì 60k -> chất lượng như nhau cả:rolleyes:Nó là miếng dán chuyên dùng cho máy cảm ứng nên chống xước tốt hơn(vì bị chọc nhiều😁). Còn các vết xước nhỏ thì các bác mua cái hộp giống như mấy thằng dán đt nó vẫn bôi vào máy của các bác trc khi dán ấy,40k 1 hộp, bôi lên rồi dùng giẻ mềm đánh nhẹ, có thể dùng cho đt, xe máy, laptop,...Nhưng lưu ý là không dùng cho màn hình laptop nhé(bôi vào là đi luôn cái màn hình đấy) và lạm dụng nó ít thôi, không thì mòn hết cái đt đó:angry6wn:
🆒:D CHUẨN KO CÂN CHỈNH@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@
thì em cũng nói lại những gì em biết thôi, bác thấy em sai chỗ nào thì chỉ cho em biết, sao lại nặng lời như vậy chứ😔
tvhsg2006
ĐẠI BÀNG
15 năm
Đọc nguyên cái "thớt" này mà muốn "tẩu hỏa" luôn, tôi cũng không biết nên dán màn hình E71 ở đâu, chủng loại, giá cả (ở SG)....? vì con E71 mới mua hàng USA xách tay về nhưng mới xài khoảng 2 tuần mà miếng dán màn hình zin bị trầy nhiều và muốn bung rồi nên xấu lắm !?
Ở SG, có bạn nào dán màn hình ở HNam Mobile không? nếu đã từng dán ở đó thì xin vui lòng cho biết chất lượng dịch vụ thế nào?
hicminhf khen chứ có chê gì dâu mà lo nhỉ!"""
hic, bác viết là ko cân chỉnh em lại tưởng bác chê em nói ko suy nghĩ
đấy người ta gọi là chuẩn đến nỗi không cần chỉnh sửa gì thêm!😁 hic tý nữa lại tưởng cãi nhau to!:baffled5wh:
thì tại cái dấu "huyền" bị thiếu mà thành ra thế,sorry bác nhé:yes4lo:
Ra của hàng Phụ kiện 93 lý thường kiệt HN cũng được
spams_tn
ĐẠI BÀNG
15 năm
ai có nhu cầu pm cho e nhé 01674.700.162
dán màn hình cho hầu hết các đời nokia thì ra phuthai.com.vn ở Đại la ấy, mua có 20k mà họ dán luôn cho mình, rất là đẹp 😃
chợ trời phố huế có 10 k thôi! các hàng bán 20k đó!
các bác cho hỏi E71 dán tấm dán nào thì không bị bám mồ hôi ạ ? tấm dán của em tay hơn bẩn mà cầm vào là thôi rồi....... hic, phải cầm khăn lau hoài nó mới long lanh được. 😔
Không có loại đấy đâu, phải chịu khó mà lau thôi, hoặc là không dán thì đỡ hơn được tẹo.
Ý em nói là bám in ít thôi cũng được, chứ tay hơi có mồ hôi 1 tí, chạm vào cái màn hình là in dấu ngay. Thậm chí, khi nghe điện thoại màn hình nó chạm vào má cũng bị ... 😔( làm sao đây ? Trước em có mua 1 tấm dán cho N82 thấy có bị dính ác thế đâu nhỉ ? 😕
duc phuc
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bạn nào có nhu cầu pin xịn cho E 71 mà giá lại hợp lý với mọi người thì gọi mình nhé
Các bạn sms hoặc gọi đt trực tiếp cho mình, mình sẽ trả lời ngay. :biggrin9gp:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019