Tầm giá 35tr đổ lại nên mua xe tay ga gì cho nam chạy? (Nam cao 1m72 nặng 70kg). Mình có chấm free

RẤT LÀ TỐT
26/5/2020 22:38Phản hồi: 16
Xe tay ga nhưng thích kiểu sàn thuyền liền ( Freegoo) hay sàn tách rời (Nouvo,Airblade)
Tôi nhìn con Free cũng khá ổn đấy,Su có con Impluse
Còn lại nếu để an toàn thì Vision là lựa chọn không tồi
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xe tay ga nhưng thích kiểu sàn thuyền liền ( Freegoo) hay sàn tách rời (Nouvo,Airblade)
Tôi nhìn con Free cũng khá ổn đấy,Su có con Impluse
Còn lại nếu để an toàn thì Vision là lựa chọn không tồi
@bongxu_79 1m72 70kg mÀ cưỡi con vision thì nhìn ra cái thể thống gì nữa
lamqsb
TÍCH CỰC
4 năm
@Coca Escanor tui cũng m72 70kg đây. Đi vision chở vợ hàng ngày thì cũng hơi mỏi tay. Đi riết thấy cũng ổn, ko có gì phải chê.
@lamqsb thì nó đi ổn, máy nhỏ hơi yếu. nhưng ý mình nói là dáng người với dáng xe. mình cũng 1m7 đi con vision của vk mà còn thấy như mình thừa chân, phải ngồi tụt ra phía sau đó
35tr không mua được con tay ga nào cho nam chạy hết đâu bạn.
1m72 mà 70 thì dc mỗi con nouvo 5 6 cũ với tầm giá 20tr , còn 35 tr xe mới thì không vừa dáng vì xe ga mới tầm 40 trở lên ab đời 2013-2015 cũng ok
huyenblade
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có tiền không biết mua gì cũng chán nhỉ!
Tôi chỉ có 1 lời khuyên là THÍCH GÌ MUA ĐẤY. Trên này mỗi người 1 ý biết đường nào mà lần.
lamqsb
TÍCH CỰC
4 năm
vision gọn nhẹ. Dễ luồn lách. Nhà trọ mình để xe nhiều mới thấy chiếc vision nó tiện thế nào. Chạy cũng bốc. Cảm giác nhẹ xe
tầm này chỉ có Freego là ổn nhất, hoặc Suzuki Impulse là chuẩn dáng xe nam nhưng chạy hơi chán.
70 kg chạy vision sao mà chay
Ko vượt xe nổi đau
NghiaLN
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cố thêm chút lấy chiếc AB bạn nhé, chắc chắn bền dáng kèm luôn bền bỉ trong nhiều năm nữa.
Mấy chiếc khác giờ rẻ giừo đẹp nhưng đôi ba năm tàn tạ à.
"Mình có chấm free go nhưng thiết kế chán quá!!!" vế trước đá vế sau như gà đá ấy
Anh Duc Kaka
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tầm tiền này thì ráng lên AB hay NVX cho ngon đi bạn. Trước mình cũng ham rẻ rước con Impulse chạy thì tệ bán thì rớt giá thê thảm (mua 34 tr đi 3 năm đẩy ra cửa hàng nó trả giá không tới 10 tr)
Smart_Love
TÍCH CỰC
4 năm
Ráng thêm tiền rồi mua AB chạy. Không thì kiếm xe cũ mua lại cũng được.
dmnthai
ĐẠI BÀNG
4 năm
xe số đi bạn, làm con future 125 bốc mạnh khỏe đẹp lịch sự

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019