Tầm giá dưới 1 triệu, đây là pin sạc kết nối tương lai.
Rất hay và hữu ích!/7 người
Inam H
7 thángBình luận: 45
iWALK CHIC 10000PA là pin sạc dự phòng không dây với thiết kế 2020 - hiện tại kết nối tương lai. Dòng pin sạc này là phiên bản nâng cấp của dòng pin sạc 10,000mAh của iWALK, với thiết kế gọn gàng, dễ cầm nắm, mang đến nhiều tiện lợi cho bạn sử dụng.

Đầu tiên, bạn sẽ dễ dàng nhận thấy biểu tượng Wireless Charging trên thiết kế của UBC10000PA này. Việc nâng cấp sạc không dây chuẩn Qi giúp các dòng điện thoại Smartphone cao cấp sẽ được nạp đầy nhanh với dòng 10W mà không cần dây sạc.
Ngoài tính năng sạc không dây, pin sạc dự phòng iWALK này còn trang bị cổng sạc Type-C có công nghệ Power Delivery (PD) giúp nạp lại pin cho pin sạc (chỉ trong vòng 3 đến 4 giờ), hay sạc cho điện thoại của bạn một cách nhanh chóng.

Thứ hai, mọi dòng Pin sạc iWALK đều hỗ trợ công nghệ Pass-through Charging, giúp vừa sạc cho thiết bị, vừa nạp vào pin sạc. Khi nạp đầy, tất cả 4 đèn led UBC10000PA sẽ sáng. Hỗ trợ sạc nhiều thiết bị cùng lúc để tăng hiệu suất sử dụng của sản phẩm.
Thứ ba, iWALK UBC10000PA còn trang bị thêm cổng sạc vào Micro-USB và cổng USB-A hỗ trợ sạc nhanh Quick Charge 3.0 để bạn có thể dùng chung với các smartphone phiên bản cũ. Đây là sản phẩm hoàn hảo cho tất cả các thiết bị, hay bạn muốn nâng cấp chiếc điện thoại thông minh của mình mà cần một pin sạc dự phòng ngay bây giờ.
Đáng chú ý nhất với giá 750k cùng phân khúc, iWALK UBC10000PA hơn hẳn các dòng khác với trang bị sạc nhanh QC 3.0, PD cùng sạc không dây 10W nhanh chóng. Nó giúp việc nạp năng lượng không thể đơn giản hơn.
iWALK CHIC 10000PA - 02.jpg
iWALK CHIC 10000PA - 03.jpg
iWALK CHIC 10000PA - 04.jpg
Rất hay và hữu ích!/7 người
Có cổng Micro 2A luôn ah, cái này được nek
Inam H
ĐẠI BÀNG
7 tháng
@Tun Chim Pé Cổng này thì các dòng cũ dùng chung luôn rất ok, với nếu bạn đang dùng cái smartphone phiên bản cũ hoặc muốn thay điện thoại mới mà chưa có tiền thì pin sạc này có thể là một lựa chọn tốt cho bạn.
Jamessg
ĐẠI BÀNG
7 tháng
Giá 1tr thì hơi mắc, h mua phụ kiện cứ ngồi yên chờ giá sale. Dự là bé này cũng xuống 5-600k thôi
Jamessg
ĐẠI BÀNG
7 tháng
Giá niêm yết 750k mà có cái title tầm 1tr @@ haizz
@Jamessg Dưới 1 triệu mà bác 😁
Hình trên là lấy từ iwalkvietnam, sản phẩm chỉ có mỗi ở vn, nghi ngờ vãi, hình ảnh thông số ko có tí gì về QC 3.0, nhưng sẵn sàng liều mạng ghi qc3.0, iwalkvietnam ghi là nhập khẩu nguyên chiếc =)), iwalkvietnam ghi là pp của iwalk hàn quốc, trang chủ gốc iwalk thì chỉ có tiếng trung và tiếng anh và cũng ko có sản phẩm này.
Mình dị ứng với cách làm thương hiệu ba lăng nhăng thay = nói thẳng toẹt là tàu mjnhf thích hơn hay tự đặt sản phẩm nhưng với cái giá và qc thông số 1 đằng qc 1 nẻo.
@Inam H Ko nhất thiết phải ghi qc3.0 nhưng phải ghi khoảng áp, các hãng khác khoảng áp còn lẻ là khác. Ví dụ 3.3 đến 5 hay 5 đến 7 hay 6 đến 9 hay 12 và củ anker dưới là ví dụ
Bạn về bảo thằng ai oắc chế nốt cái chữ trên viên pin cho đồng bộ đỡ lộ.
Screenshot_20200505-160311_Samsung Internet.jpg
@trongdmin Nếu có chings kiến hiểu biết thì vào nc chứ kiểu cùn lôi ba mẹ ra. Bị mod xóa thì nhục.
Inam H
ĐẠI BÀNG
7 tháng
@Vũ Vịt Nhựa Dạ, đây cũng tùy theo sản phẩm hãng mới in bác nhé. Bác có thể xem tất cả các sản phẩm đi ạ.
@Vũ Vịt Nhựa Em đâu có lôi ba mẹ bác để xuv pham đâu. Bác thật là hài hước
Good game
ĐẠI BÀNG
7 tháng
Con này nhìn giống từ tính năng đến thiết kế của con Energizer QE10007PQ, nhưng giá của con Energizer hơi chát tí. Xưa có ý định mua rồi, nhưng vợ quát bảo: " Có cục pin mà mua gần 1 triệu, dư tiền hả ". =)). Vợ mình có biết về công nghệ sạc nhanh sạc đồ đâu :v. Kiếp có vợ khổ vậy đó các bác. Nhưng nếu con iWalk UBC10000PA này giá dưới 600k chắc em cũng lén mua thôi.
@Good game chờ là vừa 😁
Inam H
ĐẠI BÀNG
7 tháng
@Tun Chim Pé :D :D :D
nghe thì cũng nhiều tính năng, giá cũng ổn mà k biết độ bền sao,
@velkoz126 Mình đã dùng mấy dòng iWALK rồi, cùng ok lắm.
Ai đã dùng con này chưa, có tính review đi ạ
@Chi chi Đẹp Gái Mình mới hốt xong, dùng ok lắm, với lại do mình dùng iPhone 6S nên cầm bằng luôn, coi phim, lướt web kết hợp sạc không dây rất ok.
@Tun Chim Pé Có sạc nhanh không?
Kara Lê
ĐẠI BÀNG
7 tháng
Mình mới mua con này, nói chung là dùng khá tốt, sạc không dây có Fast Charging cho con Note 8 của mình, cổng Type C hỗ trợ sạc nhanh. Nhìn chung dùng rất ổn trong tầm giá 750k.
Kim TNga
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@Kara Lê Dùng bao nhiều lần là hết pin vậy bạn
@Kara Lê Bạn đã sạc cổng Type-C của con này chưa?, cho xin tí review đi
K.Ng Chi
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@Tun Chim Pé Sạc nhanh luôn nha bạn.
@K.Ng Chi 👍👍
Mới tuyển về xong. 😁 Nhìn chung là khá ok, Sạc cũng nhanh, hiệu suất tầm 70%. Rất hợp với các dòng iPhone.
K.Ng Chi
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@Chi chi Đẹp Gái Con này bữa bác mua giá nhiêu ạ?
Th.Khoa
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@K.Ng Chi đang sale bên Cellphone kìa bác
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019