Tầm này có nên xài Xs không anh em, đang rất phân vân nó với 11.
manchirua
4 ngàyBình luận: 35
Đừng ham rẻ nha bác. Hàng cũ đa số là thay màn. Sửa chữa. Cấn rớt. Thay kính thay pin..... bác mua mới mà dùng cho xứng đáng tiền bạc chục triệu
alancabata
ĐẠI BÀNG
4 ngày
@manchirua bảo đảm vậy thì múc thôi
MrGak
TÍCH CỰC
3 ngày
@Bùi Hiếu 22.12 Vấn đề ở đây là người bán có tâm hay không thôi. Nếu họ muốn lừa mình thì để bắt bài họ khó lắm chứ không dễ. Nhưng vẫn còn đó rất nhiều thương gia làm ăn với tâm nha bạn. Bạn đánh giá "đa số" thì cũng hơi tội cho họ. 😁
@MrGak đúng rồi bạn, xem lượng người mua hàng ngày và lượt đánh giá bình luận trên FB của họ là biết ngay mà.
MrGak
TÍCH CỰC
2 ngày
@manchirua Mình có thằng e ở SG. Bán hàng mau mắn, dễ thương, hàng bao chất, giá cả hợp lý. Ngoài ra hỗ trợ nhiệt tình các nhu cầu của ae từ abc đến xyz luôn. Nhưng mà nó lại ít đăng FB. Chủ yếu chơi với người quen giới thiệu thôi mới đau.
Cười ra nước mắt
( Toàn )
ĐẠI BÀNG
4 ngày
Thẳng 11 đi bro
11 luôn bác
olalautc
ĐẠI BÀNG
4 ngày
Cố tý lên 12pro max bác ~
@olalautc kk, có lẽ cố tí đợi 12s hoặc 13 14 luôn 😁
hoangluxu
ĐẠI BÀNG
4 ngày
11 vote
ducquy2001
ĐẠI BÀNG
4 ngày
Dù sao mình vẫn thích cái màn hình của xs hơn là 11
Mua gi thi mua dduwng mua cu vayaj thôi
Nên thêm mua 11. Mọi thứ đều hơn. Trừ mỗi cái màn LCD
dra.long10
ĐẠI BÀNG
4 ngày
Giờ mua Xs/Xsm toàn hàng dựng ko à, bác nên cố thêm tí lên 11 cho chắc
Socmama
ĐẠI BÀNG
4 ngày
Xs chỉ hơn 11 ở cái màn hình oled thôi bác nhé.
@Socmama thì lăn tăn mỗi cái đó 😁
Socmama
ĐẠI BÀNG
3 ngày
@manchirua Bác đã dùng điện thoại màn oled bao giờ chưa? Nếu dùng rồi thì nhìn 11 hơi ngứa mắt tí, còn chưa dùng thì dùng 11 toàn diện hơn về mọi mặt (pin, hiệu năng, màn hình to, đời mới hơn,...)
Nếu về mặt trải nghiệm lâu dài hơn thì 11, hiệu năng 11 chắc chắc hơn kha khá ở thời điểm hiện tại rồi, camera 11 có night mode chụp cũng đẹp hơn, pin trâu hơn nhưng xs thì bù lại được màn oled với thiết kế đẹp hơn rồi có viền thép thay vì nhôm trên 11. Nếu thực dụng thì bác nên chọn 11
@POL_279 lâu giờ toàn xài android, nay thử qua ios xem sao, mà hiệu năng thì mình k xài nhiều lắm. 😁
@manchirua Xs thì pin chán lắm bác 11 thì ổn hơn cân bằng nhiều thứ
Giá này xsmax thì chấp nhận được
lên hẳng 11pro đi khỏi thèm thuồng sau này
@cuongvothanh kk, lên 11pro cũng cần tầm đấy tiền nữa 😁
cnttt
ĐẠI BÀNG
3 ngày
Theo mình nghỉ bạn thích máy nào thì mua máy đó. Mua củ thì nên check kỉ. Có nhiều bác đưa ra ý kiến lên hẳn 11prm hay 12prm này kia. Nếu đủ và dư tiền thì họ chọn cái mới nhất xịn nhất rồi
@cnttt đúng rồi bạn, cứ cố tí vậy thì mua cái mới rồi, mà mình thì đth xài tầm 10 củ đổ lại thôi, 1-2 năm lại thay con khác rồi 😁
Đã lên hàng 10 triệu thì cứ new, đừng nghe lời đường mật
@pttalex231217 thực ra đã mua hàng 2nd thì tìm chỗ uy tín về bảo hành, chứ kể cả người bán cũng chắc ci hàng còn zin 😁
jerryno6
ĐẠI BÀNG
3 ngày
Tết rồi mình cũng mới làm con XS giá 10,2tr không lấy sạc, giá vậy cũng tạm rồi, mua về còn sắm thêm phụ kiện này nọ nữa. Còn 11 pro thì giá cao hơn, nên nếu ngân sách của bác tầm 11tr thì OK chơi XS là dc rồi
@jerryno6 con 11 cũ cũng tầm 12-14tr tùy xước và % pin, 11 thì mình lăn tăn mỗi cái màn hình 😁
Quá ok chứ. Có đk làm xs max
Theo mình thì 11
MrGak
TÍCH CỰC
3 ngày
Tầm này chưa với được 11 bạn ơi. Nếu ngân sách thêm tầm 3 củ nữa thì lấy 11 ngon hơn. Ý kiến cá nhân.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019