Tâm trạng của anh em Palmer lúc nửa đêm

quangnewday
7/5/2011 17:32Phản hồi: 1.011
Tâm trạng của anh em Palmer lúc nửa đêm
Nhà mình ở gần cánh đồng.... đêm hè nghe rõ tiếng giun dế kêu... định thần nghe cho rõ hơn -> thế là thành tâm trạng 😃 Còn các bác ra sao ?

Qua nửa đời phiêu dạt con lại về úp mặt vào sông quê Ơi con sông dạt dào như lòng mẹ, Chở che con qua chớp bể mưa nguồn. Từng hạt phù sa tháng ba tháng bảy, Từng vị heo may trên má em hồng (Ơi con sông quê con sông quê)x2 Sông còn nhớ chăng như ta ngồi ngóng mẹ Vời vợi tuổi thơ một xu bánh đa vừng Con cá dưới sông cây trồng trên bãi Lúa gặt rồi còn để lại rơm thơm Cùng một bến sông con trâu đằm sông dưới Bầy trẻ thơ tắm mát dưới thượng nguồn Một dòng sông xanh chảy mãi đến vô cùng ...

Thư giãn chút nhé các bạn

Tâm trạng các bạn thế nào ?😃 Bày tỏ tí cho vui.
Bonus

Chúc ae ngủ ngon nhé !
1.011 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

namtuoc8x
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vừa đi uống trà đá về được 15ph 😁
Muộn thế vẫn có người bán trà đá nhỉ, có mát không bạn ? ...hehe
Mà trà đá .. của cô hàng xóm hay bạn gái ấy ?
namtuoc8x
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hehe trà đá ở cạnh quán ăn đêm nên nó mở lâu lắm ạ.
Tự nhiên uống rượu phê phê có ông bạn k gặp từ cấp 2 gọi đi trà đá lâu k gặp thế là ngồi chém gió mãi mới về 😁
Bác Q ngủ muộn nhỉ
Ngày mai chủ nhật mà bạn, tớ cho phép mình ... cày đêm!😃
Nói đến phờ em cũng thèm rùi.
namtuoc8x
ĐẠI BÀNG
13 năm
em thấy ngày nào bác cũng cho phép mình cày đêm :p Ít nhất là cho đến h này hehe
Mình mới nhập vô box này ... nên cũng tranh thủ chút, gọi là khuấy động phong trào tí.
Còn mình thì cảm thấy cô đơn quá, vắng đi bóng một người nào đó mà mình vẫn nhớ mong trong đêm dài lê thê như thế này....so lonely....

"...I'm walking back into night
Will I ever find someone to believe?"
Bóng hồng nào làm bác cô đơn thế ?😃
Đó là người yêu cũ của mình giờ đã có chồng rồi, mà mình thì vẫn si tình, cảm giác thật là buồn lắm và rất là nhớ người ấy trong những đêm lê thê như thế này...
Thế thì buồn thật, mà sao bạn để cô ấy ... ra đi vậy ? Nguyên nhân tại đâu ? Bạn có thể trả lời hoặc không nhé... hoặc đưa ra ... kết luận thôi cũng được.
cố gắng nhẹ lòng... làm em khác bác ạ.

---------- Post added at 01:41 AM ---------- Previous post was at 01:35 AM ----------

Bác có ý kiến .. gì nữa không ? Em đi ngủ trước đây.
Có khi mình mở box này tư vấn tâm lý tình củm cũng nên...kiếm tiền mua Palm cổ nhỉ
Mỗi một cuộc phỏng vấn là một em palm m505 chẳng hạn...kaka
Bye bác nhé.
Bác cứ viết mai em reply ah.
G9
Các bác nửa đêm nghĩ đến tình củm, em sinh viên nghèo nghĩ đến tương lai, một năm nữa là ra trường, cuộc sống bộn bề bươn trải, khong biết đêm có còn duoc lên tinh tế chia sẻ tâm sự với anh em nữa hay khong? Ai cũng có một ước mơ, liệu bao nhiu trong đó duoc trở thành hiện thực..........................
Lúc cô ấy yêu mình thì mình lại ko yêu, cho đến một thời gian dài sau đó khi cô ấy ko chịu được đã bỏ mình mà ra đi. Lúc sau này thì mình mới nhận ra rằng đã yêu và yêu cô ấy rất nhiều, tất cả đã quá muộn màng khi mình ko biết quí trọng những gì mình đã có.

Tất cả lỗi là do mình mà ra....hối hận cũng quá muộn màng, mong rằng nếu ai có người yêu thương nên quí trọng và hãy yêu như chưa từng yêu. Trong hạnh phúc mà ko biết đó là hạnh phúc. Đừng như mình để rồi nuối tiếc trong những đêm dài như thế này.....
vẫn lên chứ... lên để lấy lại tinh thần và nghị lực... hehe. E học trường nào vậy ?

Thế cũng bình thường thôi... từ lúc học cấp 1 đến cấp 3 mình để ... vuột khỏi tay mấy cô liền.. Nhưng của bác ...đã sâu đậm chưa nhỉ ?
Đối với mình thì đó là mối tình sâu đậm nhất của mình mà mình nhớ mãi, chắc có lẽ mình sẽ ko bao giờ quên được......

Hi, topic này của bác chắc thành topic chuyên tư vấn tâm lý tình cảm cho a e luôn quá. Chúc bác ngũ ngon nhé.....
Giờ này mới yên tĩnh để Trả lời bài 😃 Thấy nhớ lại cảm giác như hôm xưa, hay thức đêm làm việc :p
hihihihi
ĐẠI BÀNG
12 năm
@LIENHUONG Đọc lướt qua lại tưởng h mới yên tĩnh để trả bài ;)
vnpcworld
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vừa xem xong 2 trận tennis hay quá. Lọ mọ vào đây không ngờ anh em palmer lại cũng nhiều tâm trạng thế, 😁

Đeo tai nghe nhạc thế kia mà vẫn nghe được tiếng dế kêu là sao? Cái này lạ nha, :p
Mà máy bác là T5 hay TX đấy. Lúc trước em cũng dùng 1 em TX. Nhìn thấy em nó là lại thấy nhớ nhớ, 😔

Con cá bắt trượt là con cá to bác ah. Khẩn trương kiếm ngay 1 em khác là tốt nhất đấy bác (có lẽ là tốt cho cả cô ấy)

Đừng có lo lắng nhiều thế chứ! Thực ra thì lúc nào cũng bận rộn cả nhưng theo cách khác nhau thôi. Và về cơ bản thì vẫn ol chém gió được, :D . Chỉ là lúc đấy bạn có còn thích với việc này nữa không.

Chắc tại hôm xưa bác chịu khó thức đêm "làm việc" lên được làm mod đấy, :p
Lại thêm 1 đêm nữa thức rồi
hungdq3
TÍCH CỰC
13 năm
Già thì: thức nhiều mau bạc tóc đấy!
Trẻ thì: thức nhiều lên trứng cá đấy!
LH thì: thức nhiều tăng spam đấy, không sợ da chóng nhăn à?
namtuoc8x
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cũng giống mình còn 1 năm nữa mới ra trường 😁
Nhiều khi nghĩ đi nghĩ lại rồi kết 1 câu là "cứ đi rồi sẽ đến". Còn ước mơ thì hãy cứ ước mơ thôi, có ai đánh thuế giấc mơ đâu, nhỉ :D Để trở thành hiện thực thì cố gắng hết mình, cái đó là tùy vào mình mà :D

//mà bạn học trường nào vậy

---------- Post added at 10:00 AM ---------- Previous post was at 09:58 AM ----------

Đọc mấy bài này của bác tự nhiên em nhớ đến bên voz ngày trước có topic "có lẽ đêm nay là một đêm dài" :D
ôi trời! tối qua ngồi đọc truyện đến tận 3h mà chả biết có cái topic này mà mò vào chơi 😁
uh, có bạn nào... dang dở hoặc muốn thuyền cập bến .. .cứ nói mình tư vẫn cho.😃

Còn bây giờ mà ngồi muộn có bị anh ấy... kéo về chỗ ... không bạn ?

thế là box palm có 1 chuyên gia tư vấn tình củm roài nhể :p
Em có cần tư vấn tình cảm thì nhào zô nhé.
hơ hơ, em ko cần đâu ạ, mà chắc là chưa 😁
giờ cứ "Những ng` độc thân vui vẻ" thoai 😆
... lại có những tiếng rít của xe tải chạy vun vút trong đêm hè tĩnh mịnh (nhà em không ở Thành phố mà lại gần đường cao tốc Bắc Ninh)
tiếng của những ông đánh tổ tôm đêm... nghe rõ tiếng tranh luận..
Hết rồi các bác, đêm nay không có tiếng giun dế kêu ah😃

E chuẩn bị xuống đi ngủ
G9 nhé các bác nhé.
1 đống phone bày đầy phòng mà chỉ có 1 cái để lên mạng, còn lại off hết. nghe nhạc, đặt shuffle nó ra nhiều bài ... ko muốn nghe 😃
mấy spammer chưa thức dậy sau tâm trạng lúc nửa đêm hay sao mà thấy vắng teo thế này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019