Tận hưởng nhiều cách hơn bao giờ hết để sử dụng Spotify trên Apple Watch

ELEK
1/6/2021 9:34Phản hồi: 1
Tận hưởng nhiều cách hơn bao giờ hết để sử dụng Spotify trên Apple Watch
Danh sách phát và chương trình yêu thích của bạn có thể nhanh chóng chuyển từ bình thường sang quan trọng — bất kể bạn đang ở đâu hay đang làm gì. Với loa thông minh, máy tính bảng, bảng điều khiển trò chơi điện tử và TV, có nhiều cách hơn bao giờ hết để thưởng thức âm nhạc và podcast yêu thích của bạn từ bất kỳ phòng nào trong nhà. Nhưng nếu bạn đang tìm kiếm thứ gì đó nhiều hơn một chút thì sao. . . di động?

Bắt đầu từ hôm nay, chúng tôi sẽ triển khai khả năng tải xuống danh sách phát, album và podcast yêu thích của bạn trên Apple Watch. Tất cả người dùng đã có thể phát các bản nhạc, album, danh sách phát và podcast và giờ đây, người dùng Premium cũng có thể tải xuống mọi thứ họ đang nghe để có trải nghiệm thực sự không cần điện thoại và ngoại tuyến. Tính năng này nằm trên tất cả các tính năng Spotify khác trên Apple Watch — từ Kết nối & Điều khiển đến truyền trực tuyến tới Siri.

Kiểm soát Playback tại nhà của bạn hoặc kể cả khi đang di chuyển

Giờ đây, tất cả người dùng đều có thể điều khiển Playback — phát, tạm dừng và bỏ qua các bản nhạc hoặc tập podcast một cách liền mạch — trực tiếp từ cổ tay của bạn. Bạn cũng có thể sử dụng Apple Watch của mình để điều khiển quá trình phát lại từ mọi thứ, cho dù đó là loa không dây, TV hay bảng điều khiển trò chơi bằng cách sử dụng Spotify Connect.

Tải xuống danh sách phát của bạn và không cần dùng đến điện thoại nữa !

Bắt đầu từ hôm nay, chúng tôi sẽ bắt đầu triển khai khả năng cho người dùng Premium tải danh sách phát và podcast xuống Apple Watch để sử dụng ngoại tuyến. Đang đi bộ đường dài nhưng vẫn muốn tận hưởng giai điệu của bạn? Đây là cách thực hiện:

1. Tìm nhạc và podcast bạn muốn tải xuống trên đồng hồ của mình.
2. Chọn danh sách phát, album hoặc podcast và nhấn dấu ba chấm (…) sau đó chọn “Tải xuống Apple Watch”.
3. Để kiểm tra tiến trình, hãy chuyển đến phần Download trên đồng hồ.
4. Sau khi danh sách phát, album hoặc podcast trong thư viện của bạn được tải xuống, bạn sẽ thấy một mũi tên nhỏ màu xanh lục bên cạnh tên của chúng.
5. Kết nối tai nghe của bạn và bắt đầu nghe, bất kể bạn ở đâu!

Có thể tải xuống nhạc và podcast bổ sung cho tính năng hiện hành là bạn có thể phát trực tuyến các video yêu thích của bạn từ đồng hồ, và giờ đây bạn thậm chí không cần phải mang theo điện thoại bên mình. Nó chính là thứ hoàn hảo cho lần chạy bộ tiếp theo hoặc thậm chí là giữ cho cả hai tay của bạn tập trung khi bạn đang nấu ăn. Bỏ lại điện thoại của bạn và vẫn kết nối được với âm nhạc và podcast bạn yêu thích.

Nguồn: https://newsroom.spotify.com/2021-05-21/enjoy-more-ways-than-ever-to-use-spotify-on-your-apple-watch-now-with-downloads/
1 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thật dễ dàng để cài đặt ứng dụng Spotify trên đồng hồ Apple để phát nhạc. Người dùng Spotify Premium thậm chí có thể tải các bài hát Spotify ngoại tuyến về Apple watch. Nhưng còn người dùng miễn phí thì sao? Nếu vẫn muốn nghe nhạc Spotify offline bằng tài khoản miễn phí, bạn có thể thử tải DRmare Spotify Music Converter (https://www.drmare.com/music-converter/) để chuyển đổi nhạc ngay. Nó giúp người dùng tải xuống các bài hát Spotify dưới dạng tệp cục bộ để họ có thể phát chúng trên đồng hồ mà không cần mạng.

[OFFICIAL] DRmare Spotify Music Converter for Mac and Windows

DRmare Spotify Music Converter is a 2-in-1 Spotify downloader and Spotify converter to convert songs, playlists, albums, podcasts, to MP3, FLAC, etc. easily.
drmare.com

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019